• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็ น อ น มั น ที่ อ อ ฟ ฟิ ต เ นี่ ย แ ห ล่ ะ . . . ! ! ! หุ หุ :coolly-0006:

ผมคิดว่าช่วงนี้น่าจะปลายฝนแล้วนะนี่ ไหงมันตกได้ทั้งวี่ทั้งวัน ฮืออออ

อย่าขี่นกยักบ่อยนะเอ็งอ่ะ เป็นห่วง :coolly-0029::coolly-0034:

เช้าวันหยุด ฝนก็ตกจะทำอะไรดีคราบบบบ

.............คริคริๆๆๆ

ตกทั้งวันเลยครับบบ

ทำไมมันเงียบจังเลยคับ คริคริๆๆๆๆๆ

สงสัย เก็บตัวรอวัน...............

ฝนตกฟ้าอึมครึมมันทุกวี่ทุกวัน น่านอนจริงๆ พับผ่า

อยุธยาน้ำท่วมแย้วอะ....เซ็ง:coolly-0011:

ฝ่า..............................(มุขเก่าของตาโบ๊ท)

เ ก่ า เ กิ๊ น ก ะ ล ะ มั ง ( ยื ม ด้ ว ย ) :coolly-0015:

เ อ้ า . . . วั น ค ล้ า ย วั น เ กิ ด ต า โ น็ ต ! ! ! ช่ ว ง ล่ า ง ม า แ ล้ ว เ จ โ บ ๆ :coolly-0034:

มี ค ว า ม สุ ข ส ม ห ม า ย ก่ า ย ก อ ง เ น้ อ :coolly-0005:

ไฟล์แนบ

28.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    113.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
แก้ไขล่าสุด:
Happy Birthday เว้ยโน๊ตแว๊บๆ ชะแด๊บแฮ๊บ

มีความสุขมากๆ เน้อ ประสบความสำเร็จทั้งหน้าที่การงาน เฮงๆ ว๊อยไอ้น้อง

เอ้า
จัดไป ยาวๆๆๆๆๆๆๆ
ขอให้ สุขี สุขัง สุขะรัง สุขะ...........จ้า

ขอบคุณทุกคนมากๆนะครับ รักพี่น้องรังสิตที่สุด..........

พี่น้อง...น้ำเข้ารถตรงคนนั่งอ่ะ
รู้น้ำตันเปล่า อยู่ตรงใหน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม