• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มารายงานตัว คอมที่บ้านเสีย เลยต้องมาเล่นที่ออฟฟิต......
ปล.ตาโบทโทรหาผมตอนตี2มีไรป่าว ถ้ามีไรหลังไมล์ครับ

ก ลั บ บ้ า น ไ ม่ ถู ก . . . ห า ท า ง ก ลั บ บ้ า น !
:coolly-0027:

เหมือนผมจะเคยเห็นตรงแถวๆ คลอง 2 ติดริมถนน ฝั่งขาออกนะครับพี่

ชื่อร้านไรไม่รู้ ลืมง่ะ

:coolly-0002:
ธัญญะ หรือลำลุกกาครับ:coolly-0044:

ก ลั บ บ้ า น ไ ม่ ถู ก . . . ห า ท า ง ก ลั บ บ้ า น ! :coolly-0027:
ถึงกะกลับไม่ถูกเลย เหลอหลงอะไรอยู่ละถึงจำไม่ได้คราบบบบ:coolly-0020:อิอิอิอิ:coolly-0028:

เช้าแล้วครับ ฝนตกขับรถก็ระวังกันหน่อยครับชาว Cef@RangSit

............เมื่อไรอะพี่น้อง คริคริๆๆๆ

สวัดดีครับบบบ
ใครขอจะรูจักร้านขาย อุปกรณ์แก๊ซบ้างครับ ช่วยแนนำหน่อยครับ

ถ้าเป็นร้านใหญ่ก็จะมีแถวๆ แยกแครายครับ แต่ถ้าจะเอาแถวรังสิตก็มีนะครับ ขายอุปกรณ์โดยตรงเลยครับ โทรสอบถามได้นะครับ:coolly-0001:

ปล.วันนี้ฝนตกไม่อยากตื่นเลย อยากนอนยาวๆๆๆๆๆ:coolly-0006:

วันนี้เลยมาทำงานซะ 9 โมงครึ่ง เยี่ยม 555555

วันเกิดผมจัดวันไหนกันดีพี่น้อง เอาแบบสะดวกทุกคนนะ อยากเจอหน้าเจอตาแบบครบๆ

วันเกิดผมจัดวันไหนกันดีพี่น้อง เอาแบบสะดวกทุกคนนะ อยากเจอหน้าเจอตาแบบครบๆ
ที่เก่า เวลาเดิม สะมะแฮ๊ดๆๆ :coolly-0039:

วันเกิดโน๊ตมันวันอังคารหน้าอ่ะ ให้โน๊ตเลือกดิ เพราะคนหลายคนอ่ะ

ถ้าเป็นร้านใหญ่ก็จะมีแถวๆ แยกแครายครับ แต่ถ้าจะเอาแถวรังสิตก็มีนะครับ ขายอุปกรณ์โดยตรงเลยครับ โทรสอบถามได้นะครับ:coolly-0001:

ปล.วันนี้ฝนตกไม่อยากตื่นเลย อยากนอนยาวๆๆๆๆๆ:coolly-0006:[/QUOTE
ครับผม แล้วจะติดต่อไปครับ:coolly-0044:

วันไหนดีว่ามาเลยครับ จะได้ลางานคราบบบบบอิอิอิอิ อยากเจอจังเลยครับ

คิดถึงพี่น้องทุกคนนะคับ คริคริๆๆๆ

เ จ้ า ข อ ง เ ลื อ ก วั น เ ล ย . . . ล ะ ก็ โ ห ว ต ๆ กั น ดี ม่ ะ

ผ ม โ ห ว ต ใ ห้ . . . โ น็ ต A F 8 อ ยู่ ต่ อ ค รั บ :coolly-0005:

เ จ้ า ข อ ง เ ลื อ ก วั น เ ล ย . . . ล ะ ก็ โ ห ว ต ๆ กั น ดี ม่ ะ

ผ ม โ ห ว ต ใ ห้ . . . โ น็ ต A F 8 อ ยู่ ต่ อ ค รั บ :coolly-0005:
............................................................:coolly-0028:

เห็นควรด้วย
:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม