• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปมึงแม่งเฟี้ยวว่ะน้อง โครตเท่ห์อะ....
ขอบใจนะ วันที่กูรถเสียแล้วโทไปหามึงอะ แล้วก็ขอบใจ
ต้อมด้วย รหัสอะไรนะ A31721 ปะที่โทรถามไถ่
อย่างน้อย ก็อุ่นใจ สตาร์ทจนแบทหมด(เกียร์ออร์โต้)
เรียกแท๊กซี่หน้า ม.ธรรมศาสน์มาพ่วง แม่งเรียก 200
สัดนรกจิงๆ ให้แม่งไป 100 นึง ไปเรียกช่าง ยังไม่ทันมาดูเลย
เรียกกูก่อนแล้ว 500 กูบอกได้ แต่รถต้องสตาร์ทติดนะ
สรุปแม่งมาทำ ทำไม่ได้ เรียกช่างอีกคนนึงมา มาบอก
ซีรีนอยเสีย กดกู 4500 กูเลยบอกรอเจ้าของรถก่อนละกัน
จอดทิ้งซักพัก แม่งสตาร์ทติดขับกลับบ้านเฉย
เกือบโดน 4500 แต่เสียรู้แท๊กซี่ไป 100 นึง
ยังงัยก็ขอบคุณชาวรังสิตมากคับ โดยเฉพาะน้องแชมป์
กะต้อม ขอบใจ...........

วันเกิดผมจัดวันไหนกันดีพี่น้อง เอาแบบสะดวกทุกคนนะ อยากเจอหน้าเจอตาแบบครบๆ

อ้าว...ปีนี้ไม่ได้จัดที่บ้านหรอ ถ้าไม่เป็นการรบกวนมาจัดแถวฝั่งธนก็ได้นะ
ชั้นจะได้ไปด้วย
:coolly-0039:

อ้าว...ปีนี้ไม่ได้จัดที่บ้านหรอ ถ้าไม่เป็นการรบกวนมาจัดแถวฝั่งธนก็ได้นะ
ชั้นจะได้ไปด้วย
:coolly-0039:

จัดที่บ้านครับ...เดี๋ยวเรื่องวันผมขอดูอีกทีนึงนะครับ แต่รับรองว่าจัดแน่นอน:coolly-0022:

มาทักทายตอนเช้าๆนะครับ ตื่นกันหรือยัง...วันนี้ต้องรีบตื่นมีงานเช้าเลย

เห้อๆๆๆๆ
.........
เสาร์นี้ไปสระบุรี จ๊ะ

หวัดดีครับ พี่น้องๆ คิดถึงจังเลย เอาไวเจอกันงานโน๊ตเลยดีเปล่า

วันไหนก็ได้ บอกมาได้เลยเว้ยโน๊ต

แต่ช่วงวันหยุด 3 วัน วันอาทิตย์กับจันทร์พี่ไม่อยู่อะ

พรุ่งนี้เดินทางไประยองอีกแล้วครับพี่น้อง.......

<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/jBWG5r3I_RA?fs=1&hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/jBWG5r3I_RA?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>

ชอบว่ะเพลงแม่งโดน

...................คริคริๆๆๆๆๆ

ฝนตกทั้งวันเลยครับ เป็นอย่าไงกันบ้างครับ

ผมคิดว่าช่วงนี้น่าจะปลายฝนแล้วนะนี่ ไหงมันตกได้ทั้งวี่ทั้งวัน ฮืออออ

กลับมาแล้วครับพี่น้องเหนื่อยมากๆ............นอนดีกว่า...:coolly-0006:

อากาศน่านอนจิงๆ........เดี๋ยวเรื่องวันจัดงานจะแจ้งอีกทีนะครับ ติดงานสนามเกือบทุกเสาร์เลย

ช่างน่านอนต่อเสียจริงครับ หรือจะกลับไปนอนต่อดี:coolly-0001::coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม