• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้ว่างกันหรือป่าวครับพี่น้อง ว่าจะจัดงานเสาร์นี้เลย ใครว่างไม่ว่างก็ลองว่ามาดูนะครั
ไม่มีปัญหาครับ เสร็จงานแล้วจะตามไปครับ:coolly-0034:
ตรงกับวันออกพรรษาเลยหรือเปล่าครับ:coolly-0037:

ผมกลับบ้านที่เมืองกาญนะคับเสาอาทิตย์นี้ คริคริๆๆๆ

เ ส า ร์ - อ า ทิ ต ย์ ห ยุ ด ว่ า ง ๆ น อ น เ ก า ต รู ด อ ยู่ บ้ า น ไ ม่ ไ ด้ ท ำ อ า ไ ร อ ยู่ แ ล้ ว . . . แ ก ร๊ ก ๆ ว . 2 เ ป ลี่ ย น :coolly-0022:

ก็โปรเจ็คมันเยอะจัด จนตัวมันเองสับสนไปแล้วว่าจะทำอะไรก่อนหลัง

ท้ายสุด งง เครียด กินเหล้า

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ถูก
.................กินเหล้าดีกว่า :coolly-0004:

ว่าง ยาวๆ
...........
ถ้าเสาร์ว่าง

อย่างไงก็ไครับบบ

ตกลงว่าจะเจอกันครบๆหรือยังไงดีพี่น้อง

ตกลงว่าจะเจอกันครบๆหรือยังไงดีพี่น้อง

ค ณ ะ ลู ก ขุ น ร อ ค ำ ตั ด สิ น จ า ก ผู้ พิ พ า ก ษ า ค รั บ . . . ข อ บ คุ ณ ค รั บ ศ า ล ที่ เ ค า ร พ ~ :coolly-0022:

ตกลงเป็นพรุ่งนี้แล้วกันนะครับพี่น้อง กินกับแบบเล็กๆ....อิอิ...

*** ตกลงว่าจัดงานวันนี้แล้วกันนะครับ กับแก้มพร้อมแล้ว มากันกี่โมงก็โทรมาแล้วกันนะครับพี่น้อง ฝากบอกต่อๆกันด้วย แล้วคืนนี้เราเจอกัน***

มาถึงที่หมายแล้ว...(ตายู)

:coolly-0010:เมามากกๆไม่รูกลับมาถึงได้ไงครับ
ตอนนี้เปิดประตูได้แล้วครับ ทำเองเลยแค่ดึงๆ แทงๆมันก็ออกเองครับ:coolly-0010:

กินกันถึงตี5 ถ้าแฟนผมไม่รีบกลับนะมีเช้า........555

บ้าไปแล้ว
กินกันไปได่
เมาชิบหาย

<nobr></nobr>:coolly-0006: <nobr>ตี 5 อ ย า ก จ ะ บ้า</nobr> - <nobr>미친
</nobr]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม