• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอให้แฟนโบ๊ต หายเจ็บไวไวนะครับ

เอาใจช่วยให้หายไวไวนะ เดี่ยวว่างๆจะเข้าไปเยี่ยมครับ
ช่วงงานเข้า
............

ขอให้แฟนพี่โบท หายป่วยไว ๆ นะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้หายไวๆครับ

ขอให้แฟนพี่โบทหายไวๆนะคะ:coolly-0033:

เช้าแล้ววันใหม่ มองไปนอกหน้าต่างเจอฟ้าใสกระจ่าง

เห็นอุ๊แล้วสลดเลย เจ็บหนักเอาเรื่องเลยนะ แต่ขอซูฮกเลย เป็นผู้หญิงที่เข้มแข็งสุดๆ อาการก็ดีขึ้นมาเป็นลำดับ ไม่รู้ตอนขยับนิ้วบิดหูตาโบทได้ยัง

ถ้าเป็นผมนะ ร้องไห้โฮขี้มูกโป่งไปสามวันสามคืนแล้ว 555

เอาใจช่วยให้หายวันหายคืนนะ ตาโบทด้วยต้องให้กำลังใจเยอะๆ อย่าให้ขาด แล้วเดี๋ยววันไหนว่างจะไปเยี่ยมอีกเน้อ

ขอบคุณทุกคนครับ ตอนนี้อาการดีขึ้นตามลำดับ ออกจากICUมานอนห้องรวมเล็กมาก (ห้องกว้างประมาณ5*5เมตร+ห้องน้ำ1ห้อง+คนไข้5เตียง+โต๊ะข้างเตียง=มันยัดเข้าไปได้ยังไง - -") เกรงจะไม่สะดวกกับคนไข้อื่นๆ เจอญาติมาเตียงละ2คนก็ละครับ อัดกันแน่นเป็นปลาป๋องเลย T T

่ถ้ามากันก็วันธรรมดาผมจะไปประมาณ6โมงเย็น หมดเวลาเยี่ยมก็ราวๆ1ทุ่ม-2ทุ่ม ไม่ต้องลำบากซื้อของมาเยี่ยมก็ได้ครับ (เงินใส่ซองมาก็พอครับ แหะๆ ล้อเล่นค๊าบ)

0819014531 โบทครับ ขอบคุณทุกๆคนมากครับ
พึ่งเข้ามาเห็น...
เสียใจด้วยนะคับน้า
ขอให้คนป่วยหายไวๆนะคับ...:coolly-0009:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยว่างนะครับ พอดีแฟนได้รับอุบัติเหตุเหมือนแฟนตาโบทเลย

แต่ของผมไม่เป็นอะไรมากคับ เป็นเหตุการ รถทัวร์คว่ำที่โคราช อาการก็แค่ กระดูกสะบ้าแขนขวาแดก+แผลเต็มตัวเลย ..ตอนนี้ย้ายตัวมารักษาที่บ้านแล้ว มีภาพข่าวให้ดูด้วย
เซงเลย ไม่มีใครออกมารับผิดชอบด้วย เลวจิงๆ

http://www.ch7.com/news/ne<wbr>ws_thailand_detail.aspx?c=<wbr>2&p=376&d=66879

ขอให้แฟนโน๊ตอาการดีขึ้น ๆ นะ เป็นกำลังใจให้ทั้งโน๊ต และ พี่โบทค่ะ

กรรมแท้ๆ เอาใจช่วยโน๊ตด้วยคน ขอให้แฟนหายเร็วๆ เน้อ กินนมกับโปรตีนเยอะๆ ช่วยเรื่องกระดูกได้

ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยว่างนะครับ พอดีแฟนได้รับอุบัติเหตุเหมือนแฟนตาโบทเลย

แต่ของผมไม่เป็นอะไรมากคับ เป็นเหตุการ รถทัวร์คว่ำที่โคราช อาการก็แค่ กระดูกสะบ้าแขนขวาแดก+แผลเต็มตัวเลย ..ตอนนี้ย้ายตัวมารักษาที่บ้านแล้ว มีภาพข่าวให้ดูด้วย
เซงเลย ไม่มีใครออกมารับผิดชอบด้วย เลวจิงๆ

http://www.ch7.com/news/ne<WBR>ws_thailand_detail.aspx?c=<WBR>2&p=376&d=66879
เอ้าววว..ซะงั้น.. เสียใจด้วยคับน้า
ขอให้คุณนายหายไวๆนะคับ...:coolly-0009:

อ้าว... แฟนตาโน๊ตหายไวๆนะ ไม่เป็นหนักมากเหมือนผมก็โล่งครับ :coolly-0033:

ช่วงนี้ฮิตจิงๆ ระมัดระวังกันด้วยนะครับแฟนๆ :coolly-0037:

เอ้า

ขอให้เพื่อนๆทุกคน ระมัดระวังด้วยนะนะครับฝนตกถนนลื่น
ขอให้แฟนโน๊ตกับโบท หายไวไวนะ

แก้ไขล่าสุด:
ศุกร์นี้เรามา meeting ที่บ้านผมไหม ไหนๆก็ออกไปไหนไม่ได้แล้ว มานั่งจิบเบียร์เย็นๆกันหน่อย สนไหมครับ

ขอให้หายกลับมาแข้งแรงทั้งคู่เลยนะครับ

เช้าแล้วครับ

ทำงาน
.....

ขอให้หายไวๆทั้งสองคนนะครับ.......
ไม่ได้เข้ามานานครับ ไม่ค่อยว่างเลยครับ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม