Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สรุปวันไปถล่ม เอ้ย ไปเยี่ยมได้ละ เดี๋ยวรอโน๊ตมาแถลง

ไปเยี่ยมรอบนี้มีนัยยะ ตรงกับการคาดเมา เอ้ย คาดเดา 5555555555

รูปสวยดีว่ะแชมป์ ว่าแต่สิ้นเดือนพี่น้องแอนเนกซ์เรสซิ่งเค้าไปเขาใหญ่กันนะ

ว่างก็ไปดิ ให้พี่ออ เค้าสอนลายให้

ขอให้แฟนตาโบทอาการดีขึ้น หายไว ๆ นะค่ะ น่าสงสารจัง!:coolly-0033:

งั้นวันศุกร์เราไปเยี่ยมแฟนตาโบทกันนะครับ ว่าแต่ใครเลิกงานกี่โมงบ้าง แล้วไปเจอที่ไหนดีครับ

จะได้นัดกันถูก เยี่ยมเสดก็คงไปนั่งดื่นกันนิดหน่อยนะครับไม่ได้เจอกันนานแล้ว
เรื่องร้านเดี๋ยวค่อยว่ากัน

อวยพรให้แฟนคุณ โบท หายป่วยเร็วๆนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ.........:coolly-0003:

เลิกงาน 5 โมง ครับ

น้องนุ่น ก็ไม่สบาย

คงอยู่นานไม่ได้อ่ะ

เลิกงาน 17.30 แต่หนิงเลิกงาน 18.00 ถึงหนิงรับหนิงก็ราวๆ 18.30 เดี๋ยวผมตามไปเจอที่โรงบาลเลยเน้อ จะรีบไปให้เร็วที่สุดเลย เพราะรู้ว่ายังไงถ้านัดเจอก่อนก็ไปไม่ทันท่านอื่นอยู่แล้วอะ

ขอบคุณทุกๆคนมากครับ มาถึงแล้ว ก็โทรมานะครับ

พึ่งจะเข้ามาดูครับ วันนี้ผมคงไม่ได้ไปเยี่ยมนะครับต้องขอโทษดว้ยจริงๆทีครับโบท:coolly-0036: ขอให้แฟนหายปว่ยไวๆนะครับ:coolly-0033: สว่นผมยังอยู่อีกคาดว่าน่าจะเป็นเดือนนะครับ :coolly-0011:แล้วผมจะเข้ามาดูบ่อยๆนะครับ พักนี้งานเข้าครับ แต่ก้อยากเจอครับผม:coolly-0020:

พึ่งจะเข้ามาดูครับ วันนี้ผมคงไม่ได้ไปเยี่ยมนะครับต้องขอโทษดว้ยจริงๆทีครับโบท:coolly-0036: ขอให้แฟนหายปว่ยไวๆนะครับ:coolly-0033: สว่นผมยังอยู่อีกคาดว่าน่าจะเป็นเดือนนะครับ :coolly-0011:แล้วผมจะเข้ามาดูบ่อยๆนะครับ พักนี้งานเข้าครับ แต่ก้อยากเจอครับผม:coolly-0020:

ไม่สะดวกไม่เป็นไรครับพี่นัท แค่ส่งแรงใจเชียร์ ให้แฟนผมได้ไปบอลโลกก็พอแล้วครับ :coolly-0033:

ไม่สะดวกไม่เป็นไรครับพี่นัท แค่ส่งแรงใจเชียร์ ให้แฟนผมได้ไปบอลโลกก็พอแล้วครับ :coolly-0033:
ยังจะมาเล่นมุข :coolly-0012:

แล้วเจอกันที่ภูมิพลเด้อตาโบท
:coolly-0022:

ต้องขอโทษจริงๆครับ ก็ให้หายปรอดภัยครับ:coolly-0033: และก็มุกนี้มีตรอดเลยนะเรา:coolly-0004:

งานเข้าครับ
ไม่ได้ไปเยี่ยม
ขอให้หายไวไวนะ
..................

:coolly-0020:ไม่มาหลายว้นเลย ชาวรังสิตเปงไงบ้างคับ:coolly-0020:

ไม่ได้ไปเหมือนกัน พอดีต้องขับรถไปรับเพื่อนที่โคราช เพื่อนได้รับอุบัติเหตุรถทัวร์คว่ำ

ก็เลยขับรถไปรับมารักษาตัวที่ กทม ..มัวแต่รอหมอที่โคราชกว่าจะเข้ามาตรวจก็วันจันทร์

ปล.เอาcef ไปขับสนุกมากๆ ไป-กลับ 600 โล (ตอนแรกกะว่าไก้ลๆเห็นว่าอยู่โคราช แต่ต้องเลยตัวเมื่อไปอีกเยอะเลย กลับมาเมื่อย

ตูดเลย แต่ค่าน้ำมันนี่สิเอาเรื่องอยู่

:coolly-0033:ขอบคุณแชมปรู๊ดกับหนิงมากครับที่มาให้กำลังใจแฟนผมถึงขอบสนาม...:coolly-0005:

เพื่อนๆพี่น้องไม่สะดวกมาไม่เป็นไรครับ อย่างที่ว่าครับ แค่ส่งแรงใจช่วยให้แฟนผมไปบอลโลกก็พอ...:coolly-0033:

แค่นี้ก็ขอบคุณมากแล้วครับสำหรับน้ำใจทุกๆท่าน:coolly-0005:

....................................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม