• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เช้าแล้วครับพี่น้องรังสิต........ตื่นได้แล้ว..แต่ผมกำลังจะนอนครับ....

สวัสดีครับทุกคน ไม่ได้เข้ามาเลย พอดีแฟนเกิดอุบัติเหตุรถชน อาการหนัก ไว้อะไรๆดีขึ้นคงจะได้เจอกันใหม่น่ะครับ คิดถึงทุกคนครับ

ขับรถอย่าประมาท ปลอดภัยทุกคนครับ

สวัสดีครับทุกคน ไม่ได้เข้ามาเลย พอดีแฟนเกิดอุบัติเหตุรถชน อาการหนัก ไว้อะไรๆดีขึ้นคงจะได้เจอกันใหม่น่ะครับ คิดถึงทุกคนครับ

ขับรถอย่าประมาท ปลอดภัยทุกคนครับ

:coolly-0025:จิงอ่ะ ช่วงนี้ ผู้หญิง น่ากลัว เจอกับตัวมาแล้ว:coolly-0006:

เอ้า
เป็นไรมากเปล่า
อยู่ที่โรงบาลใหนอ่ะ
.................... :coolly-0040:

เป็นอะไรมากไหม.......จะได้ไปเยี่ยม:coolly-0043:

ซะงั้น ตาโบทพูดเล่นไว้เยอะ ยาวเลย

อยู่โรงบาลไหนอะเนี่ย จะไปเยี่ยม

โทรสอบถามโบทมาละ

สาเหตุเนื่องจากขี่มอเตอร์ไซค์เสียหลักเข้าข้างทาง แล้วไม่ได้ใส่หมวกกันน็อค

ตอนนี้อุ๊อยู่ ICU โรงบาลภูมิพล
อาการคือ กระดูกต้นคอร้าวทับเส้นประสาท
แต่วันนี้น่าจะออกจาก ICU แล้วมา admit ห้องปกติ เดี๋ยวโบทมาโพสแจ้งรายละเอียดว่าจะยังไง แล้วเดี๋ยวหาเวลาว่างตรงๆ กันแล้วไปเยี่ยมกันเน้อพี่น้อง

โทรสอบถามโบทมาละ

สาเหตุเนื่องจากขี่มอเตอร์ไซค์เสียหลักเข้าข้างทาง แล้วไม่ได้ใส่หมวกกันน็อค

ตอนนี้อุ๊อยู่ ICU โรงบาลภูมิพล
อาการคือ กระดูกต้นคอร้าวทับเส้นประสาท
แต่วันนี้น่าจะออกจาก ICU แล้วมา admit ห้องปกติ เดี๋ยวโบทมาโพสแจ้งรายละเอียดว่าจะยังไง แล้วเดี๋ยวหาเวลาว่างตรงๆ กันแล้วไปเยี่ยมกันเน้อพี่น้อง

ไปเมื่อไรโทรแจ้งด้วยครับ .......:coolly-0007:

เดี๋ยวรอโบทมาโพส ว่าจะไปกันวันไหนดี

เป็นอย่าไงบ้างครับ

ผมกลับมาแล้วครับ จะไปเยี่ยมแฟนโบทกันเมื่อไหล่แจ้งดว้ยครับ

ผมกลับมาแล้วครับ จะไปเยี่ยมแฟนโบทกันเมื่อไหล่แจ้งดว้ยครับ

กลับมาแล้ว.........เดี๋ยวหาเรื่องฉลองกันหน่อย:coolly-0011:

อะเงื่อ ยังไง แล้วแบบนี้จะกลับไปอีกมั้ยอะครับพี่

ต้องหาที่นั่งคุยกันหน่อยละ 5555

ว่าแต่โบทยังไม่มารายงานเลยง่ะ :coolly-0041:

ชาวa31club ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่-ไทยแลนด์ทุกท่าน
ร่วมมิตติ้งและร่วมทำบุญบริจาคสิ่งของช่วยเหลือเด็กกำพร้า
วัดบางเพลิง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา
วันเสาร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553 นี้ครับ

กำหนดเดินทางนะครับ

7.30 นัดเจอกันก่อนที่ปั้มเอซโซ่ รัตนาธิเบศร์ (เอซโซ่แรก ที่ลงจากสะพานพระนั่งเกล้าไปบางบัวทอง)
8.00 ล้อหมุนเดินทาง นำขบวนโดย น้าเชิด
9.30 เดินทางถึงวัด ทำบุญ บริจาค แจกข้าวของ รวมถึงทานอาหารเช้าร่วมกับทางวัดครับ
11.00 เดินทางออกจากวัดเพื่อทริปไหว้พระเก้าวัด จังหวัดอยุธยา
12.00 แวะกินเกี๋ยวเตี๋ยวเรือ จังหวัดอยุธยา(แซบๆ)
13.00 เริ่มโครงการไหว้พระให้ครบ เก้าวัด
17.00 ออกจากวัดเพื่อเดินทางไปร้านอาหาร (ไม่แพง ป๋าบอล คอนเฟิม)
ดูบรรยากาศร้านอาหารได้ที่
http://www.goodviewayutthaya.com/2009/index.php?page=SHOWGALLERY&galleryid=214
18.00 มาถึงร้านอาหาร กิน ถ่ายรูป สนทนากันให้เต็มที่
22.00 ออกจากร้าน เดินทางกลับสู่ กทม อย่างปลอดภัย

..พี่น้องเซฟไทยที่สนใจร่วมในทริปนี้ก็เชิญได้เลยนะครับ
หากไม่สะดวกในการเดินทางก็ฝากของบริจาคได้นะครับ
ติดต่อได้ที่น้าณิต 08-1629-6177.. น้าอู๊ด 08-6340-5427

หรือร่วมบริจาคได้ที่วัดบางเพลิง เลขที่ 20 หมู่ 3 อ.บางปะหัน
จ.พระนครศรีอยุธยา โทร. 08-1852-7934 , 035-710443

ปล. ฝากประชาสัมพันธ์หน่อยนะคับพี่น้องค๊าบบบบบบ....:coolly-0009:
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
image.php

อะเงื่อ ยังไง แล้วแบบนี้จะกลับไปอีกมั้ยอะครับพี่

ต้องหาที่นั่งคุยกันหน่อยละ 5555

ว่าแต่โบทยังไม่มารายงานเลยง่ะ :coolly-0041:

ยังไงกันดี พี่น้อง5555:coolly-0043::coolly-0043:

แอบดูความเคลื่อนไหว ..หุหุ

ขอบคุณทุกคนครับ ตอนนี้อาการดีขึ้นตามลำดับ ออกจากICUมานอนห้องรวมเล็กมาก (ห้องกว้างประมาณ5*5เมตร+ห้องน้ำ1ห้อง+คนไข้5เตียง+โต๊ะข้างเตียง=มันยัดเข้าไปได้ยังไง - -") เกรงจะไม่สะดวกกับคนไข้อื่นๆ เจอญาติมาเตียงละ2คนก็ละครับ อัดกันแน่นเป็นปลาป๋องเลย T T

่ถ้ามากันก็วันธรรมดาผมจะไปประมาณ6โมงเย็น หมดเวลาเยี่ยมก็ราวๆ1ทุ่ม-2ทุ่ม ไม่ต้องลำบากซื้อของมาเยี่ยมก็ได้ครับ (เงินใส่ซองมาก็พอครับ แหะๆ ล้อเล่นค๊าบ)

0819014531 โบทครับ ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

ขอให้หายเร็วๆนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม