• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บอกแล้วว่าให้ติดต่อเพื่อนๆ นิสัยดีๆ ให้ฉันหน่อยก็ไม่ได้ :coolly-0041:

เห็นมั้ย...ฉันเลยเหงาเลย คุณชิงสละโสดไปก่อนฉันแระ
:coolly-0027:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ถึงว่าเงียบๆ ที่แท้ไปมีความรักนี่เองงงงงงงงงงงงงงงง

:coolly-0046:

ใช่แล้วๆ เห็นด้วยอ่า เพื่อนฝูงไม่ค่อยจะสนใจเลย ไปไหนก็ไม่เคยชวนอ่ะ

งอนว่ะ
:coolly-0014:

สวัสดีชาวรังสิต ยามบ่าย55555555 กินเหล้ากันดีกว่า

ศุกร์นี้มีนัดกันไหมเอย

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

............................................เซ็งเป็นที่สุด

ศุกร์นี้ที่บริษัทจัดงานปีใหม่ง่ะ งานของ AIS เลย

ศุกร์นี้ที่บริษัทจัดงานปีใหม่ง่ะ งานของ AIS เลย

ข อ โ ป ร โ ม ชั่ น โ ท ร ฟ รี ต ล อ ด ชี วิ ต ม า ใ ห้ ห น่ อ ย ดิ . . . ฮี่ ๆ ๆ :coolly-0039:

สวัสดีตอนเช้า ครับ พี่ๆๆๆๆ รังสิต

คีครับ ตอนนี้ ง่วง

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

...............................หนาวจัง

ดีด้วยคนครับ.....

พี่นัทเข้าเว็บไม่ได้

พี่นัทฝากมาบอกว่า

"ลิเบียหนาวมากกกกกกก"

5555

หนาวรัยว่ะโน๊ต อินเลิฟไม่น่าจะหนาวนะ555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม