• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมว่าไม่น่าจะเป็นที่เทอร์โบนะ....ลองเช็คอีกทีดีไหม

วิภาวดีรถติดสาดๆ แม่มทุกวันเลย ทำไงดี โทลเวย์ราคาก็โหดเกิ๊น

ว่าแต่ไอ้ยู ตกลงมึงเปลี่ยนโบมา 2 ชุดแล้วเรอะ

อือ
...
...
...

เดี่ยวลอง ล้างห้องเครื่องใหม่
แล้วลองอุตช่องน้ำมัน ว่ายังออกอีก เปล่า

ซง บอกมา

เชิญมิตตติ้งนอกรอบกับ รามอินทราZone วันที่16/1/2010 เวลา6.30 ร้านก.ท.ม.เลียบด่วนรามอินทราครับ

:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025: ป รู๊ ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด

........................................

เงียบสนิทศิษย์ส่ายหน้า

อ ยู่ ๆ ป รู๊ ด ๆ ป ร๊ า ด ๆ . . . นี่ ไ ง 5 5 5 :coolly-0023:

ยกล้อเลยไหม........................

มิตติ้งเปล่าล่ะเงียบนัก อิ อิ

เมื่อคืนผ่านไปดื่มกันตายูมานิดนึง......

วั น เ ด็ ก แ ห่ ง ช า ติ ข อ ใ ห้ เ ด็ ก ๆ มี ค ว า ม สุ ข

ถ้ า ร ว ย เ มื่ อ ไ ห ร่ จ ะ เ ลี้ ย ง เ ด็ ก ไ ว้ ซั ก ค น . . . :coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม