• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่รู้จะหวังสูงไปเป่าครับ 2jbo t88 นะจะจบที่เท่าไรคราบ ถ้าสมหวังก็ดีครับสงสัยจะสูงไปมังคราบบบบบบอิอิอิอิอิอิอ ไปไหนกันหมด

ช่ า ง เ ท พ เ จ โ บ ๆ . . . ฮี่ ๆ ๆ :coolly-0034:

น่น พี่ยังหาหีนนนนให้ไม่ได้เลยครับอิอิอิ:coolly-0033:
มันก็แค่ฝันครับบบบบเดี่ยวก็เช้าแล้ว:coolly-0008:
งั้นไปเอา ยี่ห้าที่มีอยู่ขึ้นกอ่นดีกว่าครับ ให้มันไปทีละตัวดีกว่า:coolly-0020::coolly-0042:
อยากกินไก่จังเลยครับ กินเพื่อกันมั่งนะครับ:coolly-0030:

สวัสดีปีไหม่เซฟรังสิตด้วยนะงับผม คงยังมิสายน้าง๊าบ:coolly-0033:

น่น พี่ยังหาหีนนนนให้ไม่ได้เลยครับอิอิอิ:coolly-0033:
มันก็แค่ฝันครับบบบบเดี่ยวก็เช้าแล้ว:coolly-0008:
งั้นไปเอา ยี่ห้าที่มีอยู่ขึ้นกอ่นดีกว่าครับ ให้มันไปทีละตัวดีกว่า:coolly-0020::coolly-0042:
อยากกินไก่จังเลยครับ กินเพื่อกันมั่งนะครับ:coolly-0030:

เดี่ยวสั่งไก่ป้าต้อยไปฝาก 3 ชิ้น

ค่าส่งเท่าไรว่า:coolly-0043:

เพิ่งจะกลับมาคับชาวรังสิตเป็นไงกันบ้างคับ/:coolly-0033:ศุกร์นี้มีเจดกันไหมเอย:coolly-0033:

ถ้าเจโบ ต้องช่้างเทพเท่านั้น

วันก่อนไป อู่พี่จบกับอู่พี่โด้งมา

เจอเซพ 2 โบ อาการเหมือนกัน

พี่เค้าบอกว่า เป็นที่แกนโบใบหน้า

ลืมบอกอาการ

ขับ ปกติไม่บูต ไม่มีน้ำมันออกตามท่อและโบออฟ

แต่

แต่ถ้าบูตมา น้ำมันจะออกมาตามท่อและโบออฟ

อาการน่าเป็นห่วง

ลืมบอกอาการ

ขับ ปกติไม่บูต ไม่มีน้ำมันออกตามท่อและโบออฟ

แต่

แต่ถ้าบูตมา น้ำมันจะออกมาตามท่อและโบออฟ

มี น้ำ อ ย่ า ง อื่ น ไ ห ล ด้ ว ย ป่ า ว . . . ฮี่ ๆ ๆ :coolly-0012:

ซ่อมซะทีเห๊อะ แสดดดดดดดดดดดดดดดดด

อาการนี้เป็นมาจะ 3 ปีแล้ว 555555555555555555555

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

ซ่อมซะทีเห๊อะ แสดดดดดดดดดดดดดดดดด

อาการนี้เป็นมาจะ 3 ปีแล้ว 555555555555555555555

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

จำผิดแล้วครับ 4ปี.........วางเครื่องก็1ปีแล้ว.....อิอิ

ฝ น เ ท ล ง ม า เ ท ล ง ม า เ ท ล ง ม า . . .
ใ ห้ น า ตู ฮ ง น า ตู ฮ ง น า ตู ฮ ง . . .
ใ ห้ ซ่ ง ตู เ ปี ย ก ซ่ ง ตู เ ปี ย ก ซ่ ง ตู เ ปี ย ก . . .
ใ ห้ เ สื้ อ ตู เ ปี ย ก เ สื้ อ ตู เ ปี ย ก เ สื้ อ ตู เ ปี ย ก . . .

มันเป็น2 ปี แล้ว

ทีแรกไม่เป็น

ชุดที่ 3 แล้ว โบ
2 ชุดแรก แกนลูกหน้า
ซากยังอยู่บ้านเลย

สงสัยต้องโทรไปจีบป๋า:coolly-0027:

โทรไปคุยกับอู่พี่จบมา

รถอีกคันที่อาการเหมือนกัน สรุบเป็นื้โบลูกหน้าแกนพัง

อยากหม่ำไก่ป้าต้อยจัง งั๊บๆๆ.....

อ๊อด อ๊อด....................

วิภาวดีรถติดสาดๆ แม่มทุกวันเลย ทำไงดี โทลเวย์ราคาก็โหดเกิ๊น

ว่าแต่ไอ้ยู ตกลงมึงเปลี่ยนโบมา 2 ชุดแล้วเรอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม