• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HaPPy BrithDaY ไปร์ทนะค่ะวันนี้ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ค่ะ

คิดสิ่งใดสมความปรารถนาทุกประการ ร่างกายแข็งแรงสมหวังในทุก ๆ เรื่องค่ะ

HBD พี่ ๆ ย้อนหลังนะคะ

ขอให้มีความสุขมากมายน๊า

อย่าเจ็บ อย่าจน อิอิ

.................................:coolly-0009::coolly-0009:
ปล.จะส่งรายงานพรุ่งนี้อยู่แล้ววันนี้ยังไม่เรียบร้อยเลย:coolly-0017::coolly-0017:

HaPPy BrithDaY ไปร์ทนะค่ะวันนี้ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ค่ะ

คิดสิ่งใดสมความปรารถนาทุกประการ ร่างกายแข็งแรงสมหวังในทุก ๆ เรื่องค่ะ

มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ ร่ ำ ๆ ร ว ย ๆ . . . เ ท่ า แ ข น (ท อ ง) ค รั บ ไ ป ร์ ท :coolly-0031:

H B D มีึความสุขมากๆนะเพื่อนไปร์ท............วันศุกร์เจอกัน

มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ ร่ ำ ๆ ร ว ย ๆ . . . เ ท่ า แ ข น (ท อ ง) ค รั บ ไ ป ร์ ท :coolly-0031:
อีตานี่ก็มีฮาได้ตลอด

HAPPY BIRTHDAY เว้ยไปรท์
ขอให้คิดสิ่งใดสมหวังดังตั้งใจนะน้องนะ
และที่ขาดไม่ได้ ขอให้ผมกลับมาดก ดำ ปุกปุย และอุย เหมือนเดิม 55555555
(มันผมหรือไรฟระ 55555)

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ขอให้สุขขี สุขขัง สุขขะรัง สุขขะรุ
....................................
เอ้า ฉลอง

ศุกร์นี้มีใครมาบ้านผมบ้างครับ...............ไม่ได้เจอกันนานแล้วคิดถึงๆๆๆ

:coolly-0039:อวยพรทั่งคู่เลยละกัน มีความสูขมากๆๆมีเงินทองไหลมาเทมานะคับวันนี้เจอกัน:coolly-0039:

จัด ไป อี นาง เอ้ย

วันนี้ยังไงกันดี...

เอาหมูปิ้งด้วย
20.00 โอมิ

โน๊ตบอก จะมาบ้านหรือจะไปร้าน หรือยังไง ซาวด์เสียงหน่อย

โน๊ตบอก จะมาบ้านหรือจะไปร้าน หรือยังไง ซาวด์เสียงหน่อย

แ ค ร่ ก ๆ ๆ คึ ก ๆ เ ท ส ๆ ๆ . . . . แ ค ร่ ก ๆ ๆ ตื๊ ด ๆ ๆ 3 - 4 - โ ห ล ๆ :coolly-0015:

เอาไงๆ ไก้ลได้เวลาแล้ว

เอาไงๆ ไก้ลได้เวลาแล้ว
เอาไงล่ะ ก็ไปบ้านโน๊ตไง หรือยังไง จะไปนั่งที่ร้านก็ได้นะ เมืองเอกก็ได้ แล้วแต่สะดวกเลย

จัดไปๆๆๆ

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

บ้านผมนะครับตกลง......กับแก้ลมเดี๋ยวหาซื้อเอาวันนี้ไม่มีคนทำ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม