• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ได้เจอพี่ต้นเลยอะคิดถึง เอามาส่งให้สักมัดดิพี่ 5555

:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:
จัดปายยย ช่วงนี้มีแต่สี่คูณร้อยว่ะพอได้ป่ะ วิ้งดี

ดีมากโต้ง

ทุกวันนี้พี่ยังงงอยู่่ว่าไอ้ยูมันได้ใบปริญญามาได้ไง 5555

วันอังคารหน้าเงินเดือนออก ตอนนี้กรอบสุดใจ
หมูทะวันพุธจัดไปอีก 1 หมง

จัดปายยย ช่วงนี้มีแต่สี่คูณร้อยว่ะพอได้ป่ะ วิ้งดี
ไอ้ผมก็โทรหาพี่ ถามว่าอยู่ไหน พี่บอกอยู่บางนา ผมบอกไปทำไร พี่บอกมาทำธุระ
ธุระอะไรก็ไม่บอก แหม พี่ต้นพันม้า 5555555555555555

วัน ที่ เท่า ไร ว่า

พุด ใหน อ่ะ นี้ หรือ หน้า

ตาโน๊ตหาย...ตรุษจีนนี้ว่างไปเดินเล่นหาอะไรกินกันที่เยาวราชหรือป่าว

ปล.ชวนในฮิห้าไม่ได้เลยเข้ามาชวนในนี้แทน..อิอิ

ตาโน๊ตหาย...ตรุษจีนนี้ว่างไปเดินเล่นหาอะไรกินกันที่เยาวราชหรือป่าว

ปล.ชวนในฮิห้าไม่ได้เลยเข้ามาชวนในนี้แทน..อิอิ

ไป......................:coolly-0028: :coolly-0028:

:coolly-0046:ตอนนี้อยู่ พิดโลกแล้วครับถึงตังแต่ 4ทุ่มแล้วครับ ไปกินหมูกระทะกันวันพุธ ตรงคลองสองใช่หรือเปล่าครับงันเดี๋ยวเราเจอกันครับ:coolly-0046:

ดีตอนเช้าครับ

โน๊ตยางยังอยู่หรือเปล่าครับ ถ้ายังอยู่เี่ดี๋ยวกลับไปเอาครับผม

วันนี้ไปไหนกันคราบ

เมื่อวานเรียน ต่อด้วยเข้าไปทำเครื่องที่ กสท บางรัก ไปส่งหนิงที่ทำงาน ต่อด้วยไปกินเบียร์ฆ่าเวลารอรับหนิงกลับ

สรุป ถึงบ้านเกือบ 7 โมงเช้าครับพี่น้อง สุดติ่ง ผมจะตายเอา T-T

เพิ่งเห็น miss call ไอ้บอม ว่าไงวะบอมเบ

กลับมาถึงแล้วครับ ตกลงวันพุธ นี้ใช้หรือเปล่าครับ:coolly-0005:

ถ้าพุธมันก็ต้องพุธนี้ หรือมะรืนนี้นี่แหละครับ ผม Standby รอ

ว่าแต่ไอ้หัวโจกคนชวนมันหายไปไหนแล้ว สงสัยซักผ้า รีดผ้า ล้างห้องน้ำ ทำกับข้าวอยู่ 5555555

กี่โมงเจอกันที่ใหนก่อน

ไปไม่ถูก

ไปด้วยจิ อิ อิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม