• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่Champ หนึ่งเองนะไปแจมด้วยได้อ้ะเป่า
มาเลยคราบบบบบบบบบบบบ เรายังไม่เคยเจอกันเลย 555555

เอาละผมมาแล้ว ตกลงพรุ่งนี้ เจอกันที่ ตลาดเลยไหม คนต้นคิดไม่มีเวลาแต่ไม่ได้ลืมนะครับ.........ร้านเต็งหนึ่ง สะดวกกันกี่โมงว่ามาเลย ผมเลิกเรียนบ่าย 3.30น. สมาชิคใหม่สนใจโทรหาผมเลย 0851188817
หนิงมาหาพี่ประมาณ 18.30 แล้วเดี๋ยวบึ่งไปโลด ถึงโน่นก็ราวๆ ทุ่มครึ่ง-สองทุ่มมั้ง แล้วเจอกันไอ้น้อง
หายไปนึกว่าโดนเมียตีตายไปแล้ว 555555555555555

สวัสดีชาว RangSit ครับผม มี่ ครับตอนนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊คซึ่งไปทำงานต่างจังหวัด วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่จัดกิจกรรมมิตติ้งครับ ยังไงขอเชิญพี่น้องชาว rangsit ทุกๆท่านที่ว่างเว้นไม่ติดภารกิจเข้าร่วมกิจกรรมกับเราชาวนนท์ด้วยนะครับ แล้วเจอกันวันที่ 14 ครับพี่น้อง:coolly-0039:
ค๊าบพี่มี่ แล้วเจอกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คันสีฟ้าคุ้นๆๆ เหมือนเมื่อวานวิ่งตามๆๆ ผมแถวๆๆ ลำลูกกา - กม.25 ของผม Cef คันสีขาวครับ.......ไม่รู้จำได้ป่าว
คันขาวล้อทองขอบเงินรึเปล่าครับ ผมรถเหลืองฝาดำอยู่ซอยแอนเน็กซ์คราบบบ

คุยกับอีนังบอมแล้วครับทุกท่าน สรุปว่า

วันนี้ (28 ม.ค.) เจอกันที่ ปั๊ม ปตท. คลอง 1 กันก่อน เวลาประมาณ 19.30-20.00 นะครับ

ถ้าวิ่งเข้าเส้นคลองมาจากฟิวเจอร์ จะเจอ ปตท. ปั๊มแรกซ้ายมือ ขับเข้าไปเลยคราบ :coolly-0016:
ใครสะดวกก็มาเจอกันได้เลยนะครับทุกท่าน โหยวๆๆ :coolly-0039:

ขอบายงานนึงนะครับ...วันนี้วันเกิดพอดีเลยขอพาพ่อแม่ไปทานข้าวข้างนอกคร๊าบ.....

งานหน้าเจอกันคร๊าบ....อิอิ

ขอบายงานนึงนะครับ...วันนี้วันเกิดพอดีเลยขอพาพ่อแม่ไปทานข้าวข้างนอกคร๊าบ.....

งานหน้าเจอกันคร๊าบ....อิอิ
อ้าวเฮ้ยโต้งสปีดดี โหแสด เกิดไม่บอกกันเลย:coolly-0014:

แฮปปี้เบิร์ธเดย์เว้ยไอ่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
มีความสุขมากๆ คราบบบบ:coolly-0005:

watermark

attachment.php

สวัดดีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหอออ เสียดายจังหนึ่งติดเรียนวันนี้เงอะ เรียนมานทุกวันเลย เซงDuck

กลับมาถึงแล้วครับ

ไวจริงเลยครับ โน๊ตอิมมากๆเลยครับ โน๊ตอย่าลืมยางพี่นะครับถ้าอย่างไรโทรบอกดว้ยครับ

ที่จริงถึงนานมากแล้ว แต่ดึงเช็งไว้ กลัวโน๊ตมันเสียใจ 555555555555 :coolly-0004:

* ไอ้บอมมันจะเอารูปลงได้มั้ยวะ้เนี่ย ส่วนรูปรถในมือถือผม เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดให้เน้อ

ถึงที่ทำงานแล้ว

เช้า ไว จัง ว่ะ

อ้าวเฮ้ยโต้งสปีดดี โหแสด เกิดไม่บอกกันเลย:coolly-0014:

แฮปปี้เบิร์ธเดย์เว้ยไอ่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
มีความสุขมากๆ คราบบบบ:coolly-0005:

ขอบคุณครับพี่แชมป์....

เมื่อวานคงสนุกและอิ่มๆๆๆๆกันน่าดูเลยนะครับ..เสียดายง่ะ...

ปล.พี่ครับระหว่าง AFC 5 ปุ่ม กับ จอฟ้า ถ้าจุดประสงเอามาปรับน้ำมันเป็นหลักอันใหนน่าเล่นกว่ากันครับ...และมีใครจะขายป่าวเอ่ย....อิอิ:coolly-0007: :coolly-0007:

อ่าครับ...แล้วพี่โน๊ตพอจะมีถูกๆ...แบ่งป๋มใช้บ่างป่าวอ่ะ...อิอิ

ไม่มีเลยครับ..เห็นในเว็บrcมีคนขายอยู่นะราคา2000-2500 ลองหาดูแล้วกันครับโต้ง

แต่ถ้ามีถูกๆจะโทรไปบอกแล้วกันครับ

ส่วนตัวไม่เคยใช้พวกจอฟ้า หรือ AFC เหมือนกันนะ
แต่เคยไปเล่นๆ AFC ปุ่มเดียวของเพื่อน มันก็ปรับได้ไม่ค่อยละเอียดหรอก แต่มันดีตรงที่ว่า อยากน้ำมันหนาน้ำมันบาง ก็ตามใจเราเลย

พี่แชมป์ เมื่อคืนซัดรถไปกะใครหรอพี่ พี่นัทหรือตายู

พี่แชมป์ เมื่อคืนซัดรถไปกะใครหรอพี่ พี่นัทหรือตายู
ซัดรถไรวะ ไม่มี๊ บร้า :coolly-0007:

ตอนแรกขับมาก่อนยูเทิร์นมีไอ้บอมพี่นัท พี่ แล้วยูเทิร์น พี่นัทเค้าไม่ได้ยู เค้าตรงกลับบ้าน

ส่วนพี่ยูเทิร์นกับไอ้บอมเสร็จก็ขับมากับไอ้บอมเฉยๆ แต่คนอื่นไม่เห็นแล้วว่ะ
ไปไหนกันต่อรึเปล่าน่ะ :coolly-0046:

......................

ไม่รู้จะรีบไปใหนกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,619
โพสไม่ได้555555555555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,620
มาโพสแล้วจ้า...................

ไฟล์แนบ

77.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    61.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    65.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    64.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    104.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    95.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    107.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม