• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าันั้นเดี๋ยวเราเจอกันครับ ร้านเต็งหนึ่งครับ

สวัดดีครับพี่น้อง คิดถึงที่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หายไปนานคิดถึงกันหรือเปล่า..555555555555

มันอยู่ตรงใหน อ่ะ

เจอกันก่อน มั้ยจะได้ไปพร้อมกัน

ที่ปั้มก่อนถึงเมืองเอก ก็ ได้

เออ ยังไง ไอ้ตัวต้นคิดหายไป

เออ ยังไง ไอ้ตัวต้นคิดหายไป

ไม่เห็นยากเลยพี่ ร้านเยอะแย่ะไป ไปกินที่ไหนก็ได้ถ้าคนต้นคิดเค้าไม่สะดวก

ง่ายดี :coolly-0039: :coolly-0039:

ไม่เห็นยากเลยพี่ ร้านเยอะแย่ะไป ไปกินที่ไหนก็ได้ถ้าคนต้นคิดเค้าไม่สะดวก

ง่ายดี :coolly-0039: :coolly-0039:
งั้นจัดไปอีนางน่อย

ถ้าอย่างนั้นที่ร้านไหนดีครับ

โทร จิก เอา นะ ร้าน ใหน
..............................

พี่Champ หนึ่งเองนะไปแจมด้วยได้อ้ะเป่า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,591
เอาละผมมาแล้ว ตกลงพรุ่งนี้ เจอกันที่ ตลาดเลยไหม คนต้นคิดไม่มีเวลาแต่ไม่ได้ลืมนะครับ.........ร้านเต็งหนึ่ง สะดวกกันกี่โมงว่ามาเลย ผมเลิกเรียนบ่าย 3.30น. สมาชิคใหม่สนใจโทรหาผมเลย 0851188817

55555+...................

สวัสดีชาว RangSit ครับผม มี่ ครับตอนนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊คซึ่งไปทำงานต่างจังหวัด วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 กลุ่มนนท์ได้รับหน้าที่จัดกิจกรรมมิตติ้งครับ ยังไงขอเชิญพี่น้องชาว rangsit ทุกๆท่านที่ว่างเว้นไม่ติดภารกิจเข้าร่วมกิจกรรมกับเราชาวนนท์ด้วยนะครับ แล้วเจอกันวันที่ 14 ครับพี่น้อง:coolly-0039:

คันสีฟ้าคุ้นๆๆ เหมือนเมื่อวานวิ่งตามๆๆ ผมแถวๆๆ ลำลูกกา - กม.25 ของผม Cef คันสีขาวครับ.......ไม่รู้จำได้ป่าว

• #5,595
ตอบรับกันหน่อยเร้ว.....ตื่นสายกันจริง

• #5,597
คันสีฟ้าคุ้นๆๆ เหมือนเมื่อวานวิ่งตามๆๆ ผมแถวๆๆ ลำลูกกา - กม.25 ของผม Cef คันสีขาวครับ.......ไม่รู้จำได้ป่าว

ที่วิ่งผ่านด่านตำรวจด้วยกันรึป่าวครับ..........

• #5,598
แล้วตกลงจะไปกันกี่โมงครับคุณพี่.........................

นั้นดิ
เลิกงาน 17.00

18.30-19.00 ถึงคลอง 1

ท่านอื่นอ่ะ

ว่า งั้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม