• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผ่านไปผ่านมา โทรมาได้เสมอจ้า..ไม่เป็นการรบกวนหรอก สำหรับพี่น้องชาวรังสิต

:sweet_kiss:
เดี๋ยวแกงค์รังสิตจะไปบุกยุดยามั่ง เตรียมตัวหาสาวๆ มาต้อนรับด้วยนะโอมมี่ 5555555

ตื่นแล้วครับ อากาศดีจริงๆ กำลังจะทำกับข้าวให้น้องสาวกินครับ............ถุย ชีวิต ล้อเค้าไว้มาก........
ไอ่สาดสมน้ำหน้า ล้อพี่ไว้มาก เป็นไงล่ะๆๆๆๆๆ 555555555555555

มึงอย่าลืมล้างจาน ซัีกผ้า ตากผ้า พับผ้า รีดผ้า ล้างห้องน้ำ ด้วยนะเว้ย จะได้ครบ

อ่อนว่ะสาดดดดด
พิมพ์ ได้ แต่ จะ อ่าน ไม่ รู้ เรื่อง :tongue:
สั้นๆ ก็ไม่รู้เรื่องแล้ว ยาวๆ นี่ ลืมไปได้เลย คอนเฟิร์มฟันทิ้ง

ฮาโหลๆ.......
ทุกท่าน นี่ไอ้น้องป๊อก แม่งเรียน ม รังสิต จบแล้วก็ทำงานอยู่ ม รังสิต เดี๋ยวโอกาสหน้าลากมันออกมานั่งกินด้วยกัีน

เจอ Tf06h 10000 เป็น งั้ย มั่งว่ะ

เดี่ยวพรุ่งนี้โทรถาม

ใครมี ยืม 10000 มั่ง
อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,528
เจอ Tf06h 10000 เป็น งั้ย มั่งว่ะ

เดี่ยวพรุ่งนี้โทรถาม

ใครมี ยืม 10000 มั่ง
อิอิ

เปลี่ยนแล้ววไม่แรงกว่าเดิมเปลี่ยนทำไมครับ 08 18000 พร้อม เฮด คุ้มกว่า แล้ว แต่นะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,529
เดี๋ยวแกงค์รังสิตจะไปบุกยุดยามั่ง เตรียมตัวหาสาวๆ มาต้อนรับด้วยนะโอมมี่ 5555555

ไม่ต้องเผื่อผมนะ ผมรักครอบครัว 5555+

เปลี่ยนแล้ววไม่แรงกว่าเดิมเปลี่ยนทำไมครับ 08 18000 พร้อม เฮด คุ้มกว่า แล้ว แต่นะครับ

มันใหญ่ไปเปล่า

รอ แปบ

ช่วงหาเงิน

เมื่อวันเสาร์ เข้าไปที่ร้านดึกๆครับ เห็นรถจอดอยู่หลายคัน ร้านมึดตึ๊บ คนเพียบ ใครเป้นใครไม่รู้เรื่องเลยครับ (ไม่เคยเห็นหน้าใครด้วย) เลยกลับก่อน

ไว้คราวหน้าไปแต่วันครับ

ทุกท่าน นี่ไอ้น้องป๊อก แม่งเรียน ม รังสิต จบแล้วก็ทำงานอยู่ ม รังสิต เดี๋ยวโอกาสหน้าลากมันออกมานั่งกินด้วยกัีน[/quote]

ขอบคุณครับที่เหงกระทู้ป๋มมมม เฮ้อหน้าสงสารม๊ะ.......
พี่น้องรังสิต ป๋ม ชื่อ ป๊อก ก๊าบบบบบบบบ....
หวัดดีก๊าบบบบบ เฮ้ หวัดดีก๊าบบบ

เมื่อวันเสาร์ เข้าไปที่ร้านดึกๆครับ เห็นรถจอดอยู่หลายคัน ร้านมึดตึ๊บ คนเพียบ ใครเป้นใครไม่รู้เรื่องเลยครับ (ไม่เคยเห็นหน้าใครด้วย) เลยกลับก่อน

ไว้คราวหน้าไปแต่วันครับ

มาตอนไหนหรอครับทำไมไม่เห็นรถละครับ ที่หลังเข้ามาทักเลฃครับ:coolly-0028: :coolly-0028:

อิอิ...UP!!!...อิอิ

มาตอนไหนหรอครับทำไมไม่เห็นรถละครับ ที่หลังเข้ามาทักเลฃครับ:coolly-0028: :coolly-0028:

รถสีน้ำเงินดำๆนะครับ มาตอนประมาณ 5 ทุ่ม ไม่เคยเห็นหน้า เลยไม่รู้ว่าจะไปทักโต๊ะไหนดี ร้านก็มืดๆ นั่งดูบอลโฮ่เฮ่กันใหญ่ ทักผิดกลัวโดนจ๊วก :coolly-0025:

ไว้คราวหน้าผมไปรอเปิดร้านก่อนเลย :coolly-0037:

พี่นัทครับที่หาอยู่ ล้อ TE 37 ของแท้ มีวงเดียวคัฟ ไว้เปนล้ออะไหล่ คัฟ ขอบ 18 ล้อกว้าง 9.5 eT 35 ราคา 3000 สนใจ 087-9991873
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/16024
ขอบคุณครับโน๊ต พี่ว่ามันใหญ่ไปครับ เดี๋ยวรอของโน๊ตดีกว่าครับ:coolly-0039:

รถสีน้ำเงินดำๆนะครับ มาตอนประมาณ 5 ทุ่ม ไม่เคยเห็นหน้า เลยไม่รู้ว่าจะไปทักโต๊ะไหนดี ร้านก็มืดๆ นั่งดูบอลโฮ่เฮ่กันใหญ่ ทักผิดกลัวโดนจ๊วก :coolly-0025:

ไว้คราวหน้าผมไปรอเปิดร้านก่อนเลย :coolly-0037:
คราวหลังเดินเข้ามาได้เลยนะครับไม่ต้องกลัว รังสิตใจดีทุกคนค๊าบ :coolly-0005:

แล้วงานหน้าจะมีอีก วันไหนดีครับCef@RangSit :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม