• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พูดไปนะคุณ....เมื่อคืนน้องทอมงานเข้าจิงๆด้วยอะ:coolly-0014:

จิงดิ...แล้วเค้าเป็นไงบ้างล่ะ เครียร์เรียบร้อยหรือยังอ่ะ

เจอ กัน เพื่อนๆๆๆๆๆ

เจอ กัน เพื่อนๆๆๆๆๆ
จัดไป พรุ่งนี้เดี๋ยวเรียนกลับมาแล้วไปซื้อแบต กลับมาใส่แล้วล้างรถ แล้วเจอที่ร้านก๊งเลยคราบ ประมาณ 2 ทุ่มครึ่ง - 3 ทุ่มเนอะเวลาเดิม
:coolly-0005:

เอ้อ พูดถึงว่าร้านก๊งอยู่ไหน สำหรับท่านที่ไม่รู้นะ ร้านก๊งจะอยู่ตรงทางเข้าเมืองเอกครับ ร้านเล็กๆ อาหารถูก เบียร์ถูก มิกถูก นั่งสบายๆ สั่งปีกไก่ทอด delivery มากินยังได้
:coolly-0046:

ขับตรงเข้ามาในเมืองเอกไปจนสุดทางของตึกแถวฝั่งซ้ายมือ ตรงจนสุด ไม่ต้องเบี่ยงไปขวานะครับ เพราะถ้าเบี่ยงไปขวาจะเลย (ถ้าเลยจะสังเกตุได้ว่าจะผ่านร้านบ้านพี่ และข้ามสะพานข้ามคลอง และเข้าเมืองเอก)
:coolly-0040:

สำหรับสมาชิกใหม่ไม่ต้องอายนะครับ มาได้เลย เพราะไอ้สมาชิกเก่าเนี่ย ก็ไม่ได้เจอกันเป็นชาติแล้ว เจออีกทีคงเหมือนได้เจอกันครั้งแรกอีกทีอะครับ 555555555
:coolly-0014:

* บอมฝากลากไอ้พีทมาด้วย

ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

0890091333 นัทครับผม ขอไปดว้ยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,486
ดื่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิดถึงพี่ น้องมากๆ ครับ

รังสิต คราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อยากไปด้วยก๊าบบบบบบ อยากมาวววววววว

โบท ก๊าบบบบบบ 0819014531

อยากไปด้วย แต่ไกล.....

ช่วงนี้ขอเก็บตัวเงียบๆ ก่อนนะ งานกำลังเข้าแล้วล่ะ

คืนนี้เจอกันก๊งนะพี่น้อง อากาศน่าจะเย็นดี

วัยรุ่นไทยต้องไม่กลัวหนาว :coolly-0038:

อดไปเลยอ๊ะ
รถยังไม่เสร็จเลย
ไว้คราวหน้าจะออกนอกสถานที่มั่ง ฮิฮิ

คืนนี้เจอกันก๊งนะพี่น้อง อากาศน่าจะเย็นดี

วัยรุ่นไทยต้องไม่กลัวหนาว :coolly-0038:

อย่าใส่เสื้อกันหนาวมาแล้วกันนะพี่....อุออุ

นู๋ไปแจมด้วยได้มะน้าแชมป์ปี้..?!.. :dribble: :wink: :byebye:

• #5,494
กลับมาแล้วครับเมาและสนุกมาก คิดถึง พี่น้องนะครับ รอดูรูปครับ..........

กลับมาแล้วเหมือนกันครับ

ดีใจมากที่ได้ดื่มกับ SPEED -D

พี่แชมย์ถึงกับหลับคาโต๊ะ 555+

กลับมาแล้วครับเมาและสนุกมาก คิดถึง พี่น้องนะครับ รอดูรูปครับ..........

แอะๆๆ...หนีกลับก่อน..มี......มาคุมนะครับ...อิอิ

พี่แชมป์ก็กลับต่อไปไม่รุง่วงหรือ.........อิอิ

รายงายตัวครับ...กลับถึงบ้านแว้ว...พี่ๆสนุกและเป็นกันเองครับหำตลอกงาน....

ขอบคุณ Cef@Rangsit ครับ....สนุกดี..อิอิ

ไปนอนก่อนครับ....เริ่มไม่เหมือนเดิมล่ะ...อิอิ:coolly-0006: :coolly-0006:

กลับมาแล้วเหมือนกันครับ

ดีใจมากที่ได้ดื่มกับ SPEED -D

พี่แชมย์ถึงกับหลับคาโต๊ะ 555+

พี่โน๊ตถึงก่อนได้ไงง่ะ...อิอิ:coolly-0007:

• #5,498
แอะๆๆ...หนีกลับก่อน..มี......มาคุมนะครับ...อิอิ

พี่แชมป์ก็กลับต่อไปไม่รุง่วงหรือ.........อิอิ

รายงายตัวครับ...กลับถึงบ้านแว้ว...พี่ๆสนุกและเป็นกันเองครับหำตลอกงาน....

ขอบคุณ Cef@Rangsit ครับ....สนุกดี..อิอิ

ไปนอนก่อนครับ....เริ่มไม่เหมือนเดิมล่ะ...อิอิ:coolly-0006: :coolly-0006:

หมายความว่าไงครับ หำ ตลอดงาน ผมไม่เข้าใจ ผมรับไม่ได้

พี่แชมป์หลับคาดต๊ะอีกแล้วเหรอ สงสัยเมื่อคืนนอนนอกบ้านคงจะไม่หนาวยุงกัดไม่เจ็บ 5555+

• #5,499
จะบอกโต้งว่า เรื่องกลัวเมียอย่าล้อเล่นครับ เดี๋ยวเข้าตัวนะ( เมื่อก่อนก้อล้อพี่แชมป์แบบนี้แหละ 5555+)สราด

สนุกดีนะครับทุกอย่างทำให้รู้สึกว่าได้กลับมาอยู่ในที่ๆที่ความสุขอีกครั้ง

พี่แชมป์ยังคง กลัวเมีย และกินเหล้า อ่อนเหมือนเดิม
พี่ยู ยังคง พูดผิดๆถูกๆ
ตาโน๊ต ยังไง มีมุขใหม่เสมอ
พี่นัทยังมากัน3คนเหมือนทุกงาน

ยินดีค้อนรับ นู๋โต้ง Speed D ด้วยนะครับ

จะบอกโต้งว่า เรื่องกลัวเมียอย่าล้อเล่นครับ เดี๋ยวเข้าตัวนะ( เมื่อก่อนก้อล้อพี่แชมป์แบบนี้แหละ 5555+)สราด

สนุกดีนะครับทุกอย่างทำให้รู้สึกว่าได้กลับมาอยู่ในที่ๆที่ความสุขอีกครั้ง

พี่แชมป์ยังคง กลัวเมีย และกินเหล้า อ่อนเหมือนเดิม
พี่ยู ยังคง พูดผิดๆถูกๆ
ตาโน๊ต ยังไง มีมุขใหม่เสมอ
พี่นัทยังมากัน3คนเหมือนทุกงาน

ยินดีค้อนรับ นู๋โต้ง Speed D ด้วยนะครับ

พี่บอมอย่าเรียกว่ากลัวเมียพี่เรียกว่า....เกรงใจ....(จากเมื่อคืนตอนตี 1 ถึงตอนนี้แฟนผมโกรธไม่คุยด้วยเลย...เพราะหาว่าหนีเที่ยวอีกตามเคย...เฮ้อๆๆๆ)

สงสัยน่าเป็น...นู๋...ยักว่ะพี่55555+

ปล.รอรูปครับ....อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม