• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,921
อัพ....อีก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,922
รู้กันนะพี่แชมป์.....................อัพ.........

เอ๊ะๆ ๆ แอบดูทำไรกันน่ะ:byebye:

พี่ๆเพื่อนๆCef@RangSit Zone
อย่าลืมกัน นะ อาทิตย์หน้าแล้วนะ
เจอกัน นา

สายธารบางแสน:boss:

คือจะบอกไว้เนิ่นๆ เลยว่า โอกาสไม่ได้ไปมีสูง เพราะที่จริงเปิิดเทอมมาตั้งแต่วันที่ 1 แล้วอะ แต่หนิงไปต่างจังหวัด ผมก็เลยโดดเรียน

แล้วถ้าวันที่ 8 ต้องโดดเรียนอีก ไม่ไหวแน่นอน มีเรียนตั้งแต่บ่ายโมงยันทุ่มกว่าอะครับ

แต่ถ้าใครสะดวกไปเนี่ย ขอให้ไปกันนะครับ งานชมรมแล้วงานนี้ขอบอกได้เลยว่าจะสนุกมากอะ เพราะมันฟรีสไตล์เลย เมายับแน่นอน

ใครไม่ยับ ใครไม่พับ พวกไม่ยอมให้กลับให้หลับหรอก ผมโดนมาแล้ว 5555555

ตามกระทู้ด้านบน สาดดดด ไม่ต้องสงสัยแล้ว ฮือออออออออออออ

อ้อ ไอ้ ที่ แอบ ไป นวด กัน 2 คน อ่ะ นะ

เออ ไม่ บอก ใคร หรอก :augenrollen:

อ้อ ไอ้ ที่ แอบ ไป นวด กัน 2 คน อ่ะ นะ

เออ ไม่ บอก ใคร หรอก :augenrollen:
เอ้าเย๊สเคว่ กูอยู่ดีๆ โยนขี้ใส่กูแล้วแสรดดดดดดดดดดดดดด

สวัสดีครับยังไม่ได้เป็นสมาชิกเป็นทางการครับ ชื่อ โบท ครับผม

ผมอยู่แถวสายไหม เห็นว่าใกล้ๆ กลุ่มรังสิต แอบแวะมาดู เผื่อรถผมมีปัญหาอาไร

จะได้ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

จะมาดูบ่อยๆ ครับ

สวัสดีครับยังไม่ได้เป็นสมาชิกเป็นทางการครับ ชื่อ โบท ครับผม

ผมอยู่แถวสายไหม เห็นว่าใกล้ๆ กลุ่มรังสิต แอบแวะมาดู เผื่อรถผมมีปัญหาอาไร

จะได้ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

ยินดีต้อนรับครับ

ผม น้องยู ครับ:sweet_kiss:

มารายงานตัว

ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ

ผมชื่อแชมป์นะ อยู่ซอยแอนเน็กซ์ รถเหลืองฝากระโปรงดำคร๊าบ
เจอกันทักกันได้นะค๊าบ

ไปทะเลกันดีกว่า

ใครมี file logo รังสิต ส่งมาให้ที

ไฟล์แนบ

106.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
ขอบ ใจ ไอ้ เพื่อน

สวัสดีค๊า ยินดีที่ได้รู้จักนะ :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม