• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้ไม่มีใครไปบางแสนเลยหรอ

พี่ไปไม่ได้ว่ะ ติดเรียนเลิกทุ่มนึงโน่นอะ วันอาทิตย์ต้องไปบ้านหนิงแต่เช้าอีก กริบ

test ครับ อิอิ

สวัสดีครับยังไม่ได้เป็นสมาชิกเป็นทางการครับ ชื่อ โบท ครับผม

ผมอยู่แถวสายไหม เห็นว่าใกล้ๆ กลุ่มรังสิต แอบแวะมาดู เผื่อรถผมมีปัญหาอาไร

จะได้ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

จะมาดูบ่อยๆ ครับ
อยู่ใกล้กันเลย:redface:

:burn: ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคร๊าบ

เห็นสีน้ำเงิน แง่งๆ ล้อกายไล

ชอบแวะหาไรกินเย็นๆ แถวๆสายไหม งะผมเองค๊าบ

ถ้าเจอกันก็แวะทักทายกินน้ำเย็นๆ ด้วยกันยิ่งดีเลยค๊าบ

ขอบคุณทุกๆคนที่ต้อนรับน่ะครับ :burn:

นอนกันหมดแล้วหรอครับพี่น้องชาวรังสิต

ที่จริงเมื่อคืนนอนตี 3 กว่า แต่นั่งโขกเกมอยู่อะ

เออ ไอ้ยู แก้มเจาะแบบมึงอะ เหมือนของจ๊อดจันทรบุรี A31678 เลยว่ะ แต่ของจ๊อดมีแบ่งช่อง ไมมึงไม่จดลิขสิทธิ์ไว้วะ
ชุดแต่ง vertex แถมสีขาวเหมือนกันอีก ดีนะไม่ดึงโป่งกับใส่ล้อชาเลนจ์ ไม่งั้นมีแฝดแน่ๆ

image.php

เอ้ย มี แฝด ต้อง รีบ จด

ตรงลงมีใครไปบางแสนบ้างอ่ะ ไม่มีใครไปผมไปแระนะ โน๊ตว่า่งัย

ถึงที่ทำงานแล้ว
หิวข้าว ว่ะ

คิดถึงทุกคนคราบ

เงียบเหงาจัง จัง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับยังไม่ได้เป็นสมาชิกเป็นทางการครับ ชื่อ โบท ครับผม

ผมอยู่แถวสายไหม เห็นว่าใกล้ๆ กลุ่มรังสิต แอบแวะมาดู เผื่อรถผมมีปัญหาอาไร

จะได้ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

จะมาดูบ่อยๆ ครับ
ยินดีตอ้นรับครับนัทครับ:wink:

สวัสดีครับพี่นอ้งคิดถึงทึงจังเลยครับ อยาก:dribble: ทุกๆๆๆๆๆๆคนเลยครับ ยูเอาไงดีละ ทุกทา่นเลยครับๆๆๆๆๆๆ:dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble::dribble:

เกรียงครับ อยู่แถวสพานใหม่อะคับ Cef 24V สีนำเงิน 086-379-5203

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม