• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไอ้ยู มึงไม่ต้องเลย มึงบอกให้ไอ้นุ่นพิมให้อะเดะ สาดดดดดด
มันอ่านแล้วเข้าใจ กูดูทรงแล้วไม่น่า 5555

ไอ้ยู มึงไม่ต้องเลย มึงบอกให้ไอ้นุ่นพิมให้อะเดะ สาดดดดดด
มันอ่านแล้วเข้าใจ กูดูทรงแล้วไม่น่า 5555

ห่า ............
กู พิมพ์เองคิดเอง
นุ่น อยู่สิงค์บุรี
เขร้:cry:

ห่า ............
กู พิมพ์เองคิดเอง
นุ่น อยู่สิงค์บุรี
เขร้:cry:
สาด มึงเป็นใครเนี่ย เอา login ไอ้ยูมาเล่นทำไม สาด เดี๋ยวกู hack กลับแม่งเลย เจ๊ดโด้

มาแล้วครับ

หนิงไปต่างจังหวัดกับที่ทำงาน กลับเย็นวันอาทิตย์คราบ
ใครจะชวนไปไหน บอกก่อนนะ ผมต้องไปขออนุญาตหนิงก่อนอะ
ฮือออออออออออ

แนะนำ ครับ

ร้านไรว่ะ

ที่ติดกับร้านลุงใหญ่อ่ะดอนเมือง ร้านอาหาร ร้องคาราโอเกะได้

บรรยากาศดี

แล่มมมมมมมม................... ห้องถูก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,908
วันนี้วันเกิดผมครับ พร้อมหน้าเมื่อไหร่เลี้ยงเมื่อนั้นครับ 555555555555+

วันนี้วันเกิดผมครับ พร้อมหน้าเมื่อไหร่เลี้ยงเมื่อนั้นครับ 555555555555+
ขอให้ บอม มีความสุข มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคราบ

ที่วัดความร้อนพี่ยังเอาอยู่นะเจอคราวหน้าถอดเลย

A31600::วันนี้วันเกิดผมครับ พร้อมหน้าเมื่อไหร่เลี้ยงเมื่อนั้นครับ 555555555555

OHM::สุขสันต์วันเกิดนะบอม ขอให้มีความสุขมั๊กมากจ๊ะ ^^

สุขสันต์วันเกิดนะครับ น้องชายขอให้มีความสุขมากๆครับ

Hbd เช่นกันครับ ให้รวย ไม่เจ็บ ไม่จน นะครับ

โน๊ตเกิด วันที่ 19 ตุลาคม แต่วันที่ 18 เลี้ยงล่วงหน้า..มิใช่หรอ

ยังไงก็แฮปปี้ ปี้.......ย้อนหลังนะ ขอให้โน๊ตหล่อขึ้นทุกๆๆวันเลย สาวตรึม สาวตรืม นะจ๊ะ

เกิดวันเดียวกันเลยโน๊ต 19 ตุลาคม ต้องฉลองกันแล้วมั้ง:cool: :cool:

สุขสันต์วันเกิดนะครับ บอมเบ..............

HBD เว้ยไอ้น้องจ่าบอม จะขอให้มันรวย มันก็รวยอยู่แล้ว งั้นขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิต คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา คิดเซเว่นได้เซเว่น คิดจะแต่งงานก็ได้แต่งงาน 555555555555

HBD ด้วยนะต้อมชูวิทย์ เลือกตั้งผู้ว่าครั้งล่าสุดสอบตกไม่เป็นไร ยกหน้าเอาใหม่ เดี๋ยวเลือกให้อีกรอบนึง 5555555555

:sweet_kiss:

เสาร์หน้า..แล้วน่ะครับพี่น้องทั้งหลาย สำหรับงานมิตติ้ง ของเรา แล้วพบกันน่ะครับ..

เสาร์หน้า..แล้วน่ะครับพี่น้องทั้งหลาย สำหรับงานมิตติ้ง ของเรา แล้วพบกันน่ะครับ..

รังสิตมีใครไปไหม...ยกมือหน่อย:mad:

วัน ใหน ครับ พี่ นอง

สถานที่ด้วยนะ

• #4,919
  • #4,920
อัพ.............................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม