Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่นนท์เป็นไงบ้างก๊าบ
โทษทีที่กลับตอนเที่ยงคืนครับพี่ เพราะถ้าดึกกว่านี้เดี๋ยวผมมาทำงานไม่ไหว

เพราะเมื่อกี๊ก็แอบงีบไปแล้ว 1 ดอก 55555555555555

ยังไงก็แฮปปี้เบิร์ธเดย์อีกรอบครับพี่

ส่วนนี่อีกคน ตาโน๊ตชะแว๊บแฮ๊บ เกิดไปเมื่อวันที่ 18 ที่ผ่านมา
ยังไงพี่ Happy Birthday ย้อนหลังนะเว้ยโน๊ต อย่าน้อยใจเน้อ

เดี๊ยวไปกินเหล้ากัน :sexy_girl:

ไฟล์แนบ

75.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับแชมป์:tongue:

ส่วนนี่อีกคน ตาโน๊ตชะแว๊บแฮ๊บ เกิดไปเมื่อวันที่ 18 ที่ผ่านมา
ยังไงพี่ Happy Birthday ย้อนหลังนะเว้ยโน๊ต อย่าน้อยใจเน้อ

เดี๊ยวไปกินเหล้ากัน :sexy_girl:
Happy Birthday ย้อนหลัง ครับพี่ นนท์ กับโน๊ต ไม่ได้เจอกันเลยครับไว้มีว่างๆ ได้เจอกันครับ:dribble:

เอ้า

แฮบ ที่นี่.....................ปปปปปปี้........ที่บ้านครับ

ก็ตอนเลี้ยวเข้าทางเข้า ถนนมันโล่งแล้ว แต่เห็นมอไซมาไกลๆ คันนึง ก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะมันอยู่ไกล
พอเลี้ยวเข้าไป แต่ตรงทางเข้ามันมีหลุม ก็เลยชะลอหลบหลุม ก็เบรคแล้วก็ค่อยๆ ปล่อยเบรคให้รถไหลไป ท้ายรถอะพ้นเลนรถวิ่งแล้ว แต่ท้ายมันยังอยู่บนไหล่ทาง

แล้วอยู่ดีๆ ไอ้ขี้เมานี่ที่ตอนแรกผมเห็นมันขี่อยู่ไกลๆ ลิบๆ อ่ะ อยู่ดีๆ มันมาบึ้มที่ท้ายรถเฉยเลย

ทั้งๆ ที่ถนน 2 เลน มีแค่รถผมกับมอไซมันเองอะ แต่แม่งไม่หลบ แม่งปรี่เข้ามาชนเฉยเลย ซวยจริงๆ
.

โอเค ฟาดเคราะห์พร้อมกัน เขร้ๆๆๆๆ

มอไซค์ เหมือนกันอีก :cry: :sweat:

โน๊ตเกิด วันที่ 19 ตุลาคม แต่วันที่ 18 เลี้ยงล่วงหน้า..มิใช่หรอ

ยังไงก็แฮปปี้ ปี้.......ย้อนหลังนะ ขอให้โน๊ตหล่อขึ้นทุกๆๆวันเลย สาวตรึม สาวตรืม นะจ๊ะ

โอ้วว เสียใจด้วยนะครับพี่แชมป์.....

เอออออ ว่าแต่ พี่แชมป์ อยากได้ซ่อมประกันมั้ย

เดี๋ยวผมถอยชน(เบาๆ)ให้ เหอๆ

เพราะ ตูดผมยังแหกอยู่เลย เซง (กำลังหาคู่กรณีอยู่) :smile:

ประกันผมของ CP ชั้น3+ อ่ะ ต้องมีคู่กรณีถึงจะใช้ได้

แหะๆ :rolleyes:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,890
เมื่อก่อนหุ่นผมดี๊ดี ว่าไหมพี่น้อง เซรงหวะ ช่วงนี้ อ้วนเอา อ้วนเอา

ไฟล์แนบ

75.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
เมื่อก่อนหุ่นผมดี๊ดี ว่าไหมพี่น้อง เซรงหวะ ช่วงนี้ อ้วนเอา อ้วนเอา

โห กล้าพูด ก็ในรูปมึงแขม่วซะ แสรดดดดดดดดดดดดดดด

..................เงียบ

เงียบสนิทใจ.....

งานยุ่งคับพี่น้องงงงงง

พี่นนท์เป็นไงบ้างก๊าบ
โทษทีที่กลับตอนเที่ยงคืนครับพี่ เพราะถ้าดึกกว่านี้เดี๋ยวผมมาทำงานไม่ไหว

เพราะเมื่อกี๊ก็แอบงีบไปแล้ว 1 ดอก 55555555555555

ยังไงก็แฮปปี้เบิร์ธเดย์อีกรอบครับพี่
ขอบคุณคราบ แชมป์ เดี๋ยวมาเมากันใหม่
Happy Birthday ย้อนหลัง ครับพี่ นนท์ กับโน๊ต ไม่ได้เจอกันเลยครับไว้มีว่างๆ ได้เจอกันครับ:dribble:
ขอบคุณคราบ พี่นัท ช่าย พี่ไม่ได้เจอกันเลย ต้องนัดวันเมากันแล้ว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,896
ฝนตกทุกวันเลย ลื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อวานขับรถกลับบ้านอยู่ดีๆ มีรถขับตามหลังมาเปิดไฟสูงแยงตา ไอ้เราก็นึกว่าหาเรื่อง

ที่ไหนได้รถเจ๊แนน ในรถมีพี่เขียดกับไอ้บอมอยู่ เค้าจะไปเล่น BB Gun กัน

ผมก็กะตามไปเฉยๆ แต่ดันได้ไปเล่นกับเค้าด้วยครับ
สรุป โดนปืนเทพไปหลายเม็ดเหมือนกัน ปืนเค้าแม่นกันจริงๆ อะ ปืนเช่าอย่างเรางี๊ยอมเลย

เรียน สมาชิก Cefiro รังสิต
เรื่อง ............................

เนื่องจากสมาชิก Cefiro รังสิต ไม่ได้พบเจอกัน
มานาน จึงอย่างเรียนเชิญพี่น้องสมาชิก Cefiro รังสิตทั้งเก่า
และใหม่ ทุกท่านร่วมรับประทานอาหาร โดยจะให้สมาชิก Cefiro รังสิต ได้เสนอร้านอาหารที่ แนะนำและจะมีการ
ประกาศอย่างเป็นทางการว่า อีกที

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ไอ้ "ยู"

ปล1.อยากไห้ไปทุกคนครับ
ปล2.ไอ้แชมปี้ ไม่ต้องด่า กู พิมพ์ เอง

จัดไปครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เรียน สมาชิก Cefiro รังสิต
เรื่อง ............................

เนื่องจากสมาชิก Cefiro รังสิต ไม่ได้พบเจอกัน
มานาน จึงอย่างเรียนเชิญพี่น้องสมาชิก Cefiro รังสิตทั้งเก่า
และใหม่ ทุกท่านร่วมรับประทานอาหาร โดยจะให้สมาชิก Cefiro รังสิต ได้เสนอร้านอาหารที่ แนะนำและจะมีการ
ประกาศอย่างเป็นทางการว่า อีกที

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ไอ้ "ยู"

ปล1.อยากไห้ไปทุกคนครับ
ปล2.ไอ้แชมปี้ ไม่ต้องด่า กู พิมพ์ เอง
เมื่อไหล่ที่ไหนดีละครับ อยากเจอทุกๆคนเหมือนกันครับ:dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม