• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

~ค้ำฝากระโปก แน๊วว แนว
สาด นี่ที่ค้ำของเทอร์โบเทคเลยนะเว้ย (สีฟ้า)

..
สีสวยทั้งห้องเครื่อง แต่เสือกมาตายตอนจบตรงไอ้ที่ค้ำเนี่ย 5555 เด่นเชียว

.............

คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคน ครับ

หายไปเลยนะพี่อ่ำช่วงนี้ งานยุ่งเหรอครับพี่
หรือไม่สบายต้องไปพบแพทย์(หมอ)บ่อยเนี่ย :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

งานมันยุ่งนิดน่อย :biggrin: ไปนัยโทรบอกด้วยนะ:redface: :redface: คับ

อะโว๊ววว

รูปใหม่แชมป์ น่ารักโคด ๆ

งานมันยุ่งนิดน่อย :biggrin: ไปนัยโทรบอกด้วยนะ:redface: :redface: คับ
วันนี้จะไปร้านแถวธรรมศาสตร์รังสิตกันอะครับพี่ ยังไม่รู้เลยจะไปกันกี่คน ที่นับได้ก็มีผม หนิง บอม โน่อนันดา อะครับพี่

พูดถึงไกลรามอินทราเอาเรื่องเลยเหมือนกันแฮะ มามั้ยครับพี่

แวะมาทักทาย..พี่น้องฝั่งนี้ ยังสบายดีทุกคน..น่ะคร้าบบบบ..มีน้ำท่วมรึป่าว ครับ...

พี่น้อง

ใครเคยใช้ เทอร์โบ ตระกูล K มั่ง

ใช้ KKK ปะ เห็นมีเซ็ตใน 20โบนะ รุ่น K3T เสป็คพอๆ กับ 25ใบดำนี่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,750
จะสอบแล้ว วุ้ยยยยยยยยยยยยยย

จะสอบแล้ว วุ้ยยยยยยยยยยยยยย
ไม่ต้องกลัว เดี๋ยวไปติวให้ที่ร้านหัวเหวี่ยง

พี่ต้น เห็นแว๊บมาดู แวะมาหาน้องด้วยนะพี่ ไม่งั้นเดี๊ยวไปลากถึงวินเลย

• #4,752
วันนี้เป็นอะไรไม่รู้ คอแมร่ง แห้ง ตลอดเวลา

เข้ามาทักทาย คราบ ฮิ้วๆๆฟิ้วๆๆ

• #4,755
เรียนจบแล้ว ว่าจะลี้ภัยไป อยู่ ชลบุรี สักพัก ใคร สนใจเข้าป่า เข้าใร่ ปลูกผักปลูกหญ้า กิน บ้าง

แล้ววันี้ ไปกันร้านไหนกี่โมงครับ

แล้ววันี้ ไปกันร้านไหนกี่โมงครับ
วันนี้ไปร้านซีเสมอร์ ตรงเส้นข้างธรรมศาสตร์รังสิตอะครับพี่ ขับเลยสวีทดั๊กไป ก็เป็นผับคล้ายสวีทดั๊กอะครับพี่นัท

• #4,758
แล้วไปไหม คนนี้ 5555+ไปนะพี่ นัท ผม จะ ได้ อุ่นใจ ว่า พี่ แชมป์ มี เพื่อน
ไอ่ซ๊าดดดดด ไอ้น้องเลวววววว ฮือออออออออออออออออ

แล้วเจอกันครับ ว่าแต่กี่ทุมละยังไงโทรแจ้งด้วยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม