• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:boss: รอแนวร่วมต่อไป....

โห พี่จะได้ไปรึเปล่าวะเนี่ย เดี๊ยวดูก่อนนะๆๆๆๆ :burn:

พี่หนิงจ๊ามานะ โอมคิดถึงอะ (อ้อน..อาร์ทตัวแม่ นิดนึง) คิ คิ ..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,784
เห็นพี่หนิง พี่แชมป์ บอกว่าไป ก็ ไป ยังไง นัดเจอที่ไหน บอกด้วย

เห็นพี่หนิง พี่แชมป์ บอกว่าไป ก็ ไป ยังไง นัดเจอที่ไหน บอกด้วย
ไปดิ ไปก็ไป ใจอยู่แล้ว (เพราะหนิงยอมไป)

ว่าแต่มึงเหอะ เย็นป่านนี้ยังไม่โทรมาคอนเฟิร์ม
ไอ้ทีตอนบ่ายละโทรมาบอกไปแน่นอน พอบ่ายสามโทรมาบอกว่าไม่แน่อีก จะโทรคอนเฟิร์มอีกที แสรดดดดดดดดดดดดด

หลายงานแล้วนะ :frown:

หวังใจว่าจะมีเพื่อนร่วมทาง สรุปเมื่อวานผมขับกลับคนเดียว เคร่ T-T

แต่ต้องขอบคุณทุกท่านมากๆ ถ้าไม่ได้ลีโอคงแย่ เพราะผมไม่ได้อึมาตั้งแต่วันอังคาร เหมือนท้องผูกยังไงบอกไม่ถูก
โดนลีโอเมื่อคืนเข้าไป

วันนี้จัดไป 2 รอบแล้วคร๊าบบบบบบ ปู้ดๆๆ เล่นซะเพลียเลย 55555555555555555

ขากลับ มีว๊าก.... นิดหน่อย แย่จิง ๆ เลยโอม

ขอโทดผู้ที่อยู่ในเหตุการณ์ ทุกโคนด้วยน๊า

(หวังว่าคงยังไม่เบื่อโอมกันน๊า....:cry: )
อะรูป ๆๆ...

เข้ามาทักคราบ คิดถึงนะ ไปละ ฟิ้วๆๆๆๆ

สวัสดีครับพี่น้อง สบายดีบ่

ขากลับ มีว๊าก.... นิดหน่อย แย่จิง ๆ เลยโอม

ขอโทดผู้ที่อยู่ในเหตุการณ์ ทุกโคนด้วยน๊า

(หวังว่าคงยังไม่เบื่อโอมกันน๊า....:cry: )
อะรูป ๆๆ...
ว๊ากตอนไหนวะ พี่ไม่เห็น เพราะกรูเมา 5555555

สวัสดีครับพี่น้อง สบายดีบ่
สบายดีคราบบบบบบบบ

เอ้อ เห็นอาร์ทบอกมีร้านชื่อโบโบ้ มีดนตรีสดเล่นด้วย มันอยู่ไกลมะ

ว๊ากตอนไหนวะ พี่ไม่เห็น เพราะกรูเมา 5555555

สบายดีคราบบบบบบบบ

เอ้อ เห็นอาร์ทบอกมีร้านชื่อโบโบ้ มีดนตรีสดเล่นด้วย มันอยู่ไกลมะ
ร้านโบโบ้ อยู่ไหนยังไม่รู้เหมื่อนกันน่ะแชม ต้องถามอาทดูอีกทีอ๊ะ

มารายงานตัวคับ ไม่ค่อยได้เข้ามาดู ใครว่างก็โทรมาตามด้วยนะครับไปไหนกัน

หวาดดี คราบพี่น้อง วันเสาร์ไปไหนกันดีละคิดถึงจัง

หวาดดี คราบพี่น้อง วันเสาร์ไปไหนกันดีละคิดถึงจัง
เดี๋ยวผมไปบุกฝั่งพี่มั่ง พี่นนท์จะไปไหนว่ามาเลย อาทิตย์นี้ไอ้บอมสอบเสร็จแล้ว เดี๊ยวผมลากมันไปด้วย

แล้ว E36ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:wink:

555555 กำลังยอม แมว เอ็ยๆ กำลังหาให้ ตอนนี้เจอแต่ไม่สวย กะหาให้สองแสนกว่าๆนะ

สวัสดีครับคิดถึงทุกๆคนเลยครับ ตอนนี้ไม่คอ่ยจะดีครับ ไม่สยายครับ:sweat:ขอให้พีนอ้งดูแลสุขภาพกันหน่อยครับ พีช บอม พี่อ่ำ พี่ชล เป็นอย่างไรกันบ้างครับ:sweet_kiss:

สวัสดีครับคิดถึงทุกๆคนเลยครับ ตอนนี้ไม่คอ่ยจะดีครับ ไม่สยายครับ:sweat:ขอให้พีนอ้งดูแลสุขภาพกันหน่อยครับ พีช บอม พี่อ่ำ พี่ชล เป็นอย่างไรกันบ้างครับ:sweet_kiss:
นั่น เห็นมั้ย ผมบอกพี่กี่ครั้งแล้วว่าเวลาไปเที่ยวให้ยืดอกพกถุง

ไม่สบายเลยเห็นมั้ยน่ะ :biggrin::biggrin::biggrin:

แวะมาเยี่ยม....ไปแระ...ฟิ้วววว:go: :go:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม