• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วัดดีคับพี่น้องสบายดีทุกคนนะคับ:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,825
พี่แชมป์แมร่ง อ่อน เมาหลับบบบบบบบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,829
กริ๊ดกร๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

..........................................:biggrin:

กริ๊ดกร๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เป็นอย่างไรบ้างสบายดีนะครับน้องชาย ไม่ได้เจอกันเลยครับ:dribble: แล้วเจอเพื่อนบ้างหรือเปล่าครับ พีชนะ:boss:

วัดดีคับพี่น้องสบายดีทุกคนนะคับ:biggrin: :biggrin:
วันนั้นเห็นพี่อ่ำ กำลังเลี้ยวเข้าบ้าน บีบแตร์เลียกไม่ได้ยินเลนนะ อิอิ

ขอถามเพื่อนๆหน่อย ถ้าเราซื้อรถ ที่ขายเป็นซากจากญี่ปุ่น แล้วเราจะเอาทำทะเบียนได้ไหม
แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไร พอดีมีคนจะขาย ซูป้า ให้ถูกๆนะ แต่มีแค่ อินวอย์

วันนั้นเห็นพี่อ่ำ กำลังเลี้ยวเข้าบ้าน บีบแตร์เลียกไม่ได้ยินเลนนะ อิอิ

ขอถามเพื่อนๆหน่อย ถ้าเราซื้อรถ ที่ขายเป็นซากจากญี่ปุ่น แล้วเราจะเอาทำทะเบียนได้ไหม
แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไร พอดีมีคนจะขาย ซูป้า ให้ถูกๆนะ แต่มีแค่ อินวอย์
สวัสดีครับพี่นนท์ ได้นะครับแต่ค่าขึ้นทะเบียนคงจะหลายอยู่นะครับพี่

ค๊าบพี่ แล้วเราจะได้เจอกันเมื่อไหร่เนี่ย คืนนี้เลยมั้ย เดี๋ยวผมไปบุกแถวลาดพร้าว-รามอินทรา

ถ้าเอาไปขึ้นทะเบียนละหูดับแน่พี่นนท์ น่าจะโดนเยอะมาก
แต่ถ้าหาทะเบียนสวมได้ก็โอ ไปซื้อมาจากพวกรถอุบัติเหตุแล้วสวม แบบนี้ก็น่าจะโอนะ

หรือไม่ผมเห็นบางที มันสวมกันชนิดที่ว่า รถยี่ห้อ Toyota เหมือนกัน แต่รุ่นอื่น มันก็เอามาสวมกันอ่ะ

แต่รายละเอียดผมไม่รู้แฮะ ไม่เคยทำอะพี่

ว่าแต่คืนนี้พี่ไปไหนกันมั้ยอะครับ 55555

สวัสดีครับพี่นนท์ ได้นะครับแต่ค่าขึ้นทะเบียนคงจะหลายอยู่นะครับพี่
หวาดดีคราบพี่ ไม่ได้เจอกันเลย ราคาประมาณเท่าไรคราบ
ค๊าบพี่ แล้วเราจะได้เจอกันเมื่อไหร่เนี่ย คืนนี้เลยมั้ย เดี๋ยวผมไปบุกแถวลาดพร้าว-รามอินทรา

ถ้าเอาไปขึ้นทะเบียนละหูดับแน่พี่นนท์ น่าจะโดนเยอะมาก
แต่ถ้าหาทะเบียนสวมได้ก็โอ ไปซื้อมาจากพวกรถอุบัติเหตุแล้วสวม แบบนี้ก็น่าจะโอนะ

หรือไม่ผมเห็นบางที มันสวมกันชนิดที่ว่า รถยี่ห้อ Toyota เหมือนกัน แต่รุ่นอื่น มันก็เอามาสวมกันอ่ะ

แต่รายละเอียดผมไม่รู้แฮะ ไม่เคยทำอะพี่

ว่าแต่คืนนี้พี่ไปไหนกันมั้ยอะครับ 55555
ได้เลย งั้นเดี๋ยวโทรหาพี่อ่ำก่อนว่าไง

ได้เลย งั้นเดี๋ยวโทรหาพี่อ่ำก่อนว่าไง

จัดไปคราบบบบ เดี๊ยววันนี้ผมไปเอาของที่ซอยจันทร์นวลพอดีอะ จะได้เลยเข้าไปหาพี่เลย

ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ
รูปแบบงาน 8พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแ่ก่ผู้พิการ สถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุง และมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮา คาราโอเกะ เพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน
จาก นั้น ก็ขับรถ เป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมาย ผ่านศรีราชา-บางพระคือ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัถยาศัย
ช่วงเย็น ตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไป เป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนาน ตามประสา เราชาวเซฟิโร่
วันที่ 9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไป..มีชมแข่งรถ ที่หาดบางแสน แบบปิดหาด เป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล..หรือชมพิพิธภัณฑ์ สัตว์น้ำ หรือ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว สวนเสือศรีราชา อื่นๆอีมากมาย ล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีความสุข ได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ เต็มที่ครับ...

ใครไปมั่ง.....................

นั่นสิ ใครไปมั่งอะ วันนั้นเปิดเทอมแล้วด้วยแฮะ

* เมื่อคืนไปร้านชูบีดูบาร์แถว ม ธุรกิจมา เมาแป้ดอีกแล้ว
คราวนี้ไม่พับ แต่เซิ้งซะยับเลย แม่งเปิดแต่เพลงสมัยผม 555555555

นั่นสิ ใครไปมั่งอะ วันนั้นเปิดเทอมแล้วด้วยแฮะ

* เมื่อคืนไปร้านชูบีดูบาร์แถว ม ธุรกิจมา เมาแป้ดอีกแล้ว
คราวนี้ไม่พับ แต่เซิ้งซะยับเลย แม่งเปิดแต่เพลงสมัยผม 555555555

แง แง อ่านแล้ว อยากไปมั่ง ...แต่ไม่มีรถ

รอรถหนูเสร็จก่อนเถอะ ..เดี๋ยวเจอกัน:dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม