• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชื่อแมนครับ

แล้วมีใครอยู่แถวคลอง6บ้างครับ
ก็มีพีทขับเซฟสีดำ กับ สกายR30 สีขาวอะครับ มันอยู่แถวๆ คลอง 6 แหละ เพราะว่ามันก็เรียนคลอง 6

สวัดดีครับผมอยู่คลองสาม ทำงานอยู่คลองเจ็ด ผ่านคลอง 6 ทุกวันครับ
เจอก็ทักได้ครับ ..........:cool:
ต้อมชูวิทย์นี่วันๆ ไปหลายคลองวุ้ย
เอ้า อย่าลืมเลือกต้อมชูวิทย์เบอร์ 8 นะพี่น้อง พี่นนท์ พี่อ่ำ แกจะได้ไปอาบได้ตลอด 24 ชม. 55555555555555555

แถวไหนหว่า คุ้นๆๆ...:sexy_girl: เมื่อไหร่ดีพี่น้อง เอิ๊กๆๆ
ไปด้วยนะ.....
วันไหนดีล่ะท่านทั้งสอง พุธ, ศุกร์หรือเสาร์ ขอแค่บอกมา

ไปไหนกันว่ะถ้าวันพุธหรือศุกร์โทรบอกบ้างนะ แต่ถ้าวันเสาร์บายครับพี่น้อง

ปล.รถเสร็จแล้วครับอยากครับอยาก

สวัสดีครับ จะไปไหนกันหรือครับ

ไปไหนกันว่ะถ้าวันพุธหรือศุกร์โทรบอกบ้างนะ แต่ถ้าวันเสาร์บายครับพี่น้อง

ปล.รถเสร็จแล้วครับอยากครับอยาก
เย๊สสสสส 3เจโบสิบแปดล้อ ได้ออกมาซิ่งแล้ว
ถ้าไปไหน เดี๋ยวโทรตามคราบ

โน๊ต บอม พีท ว่าไง

วัดดีคับพี่น้อง:boss: สบายดีกันทุกคนนะคับ:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,730
55555+ ตอนนี้ของมาครบแล้วครับ ท่าทางจะเสร้จอาทิตย์หน้า ถ้าไปอาทิตย์นี้คงไม่มีรถไปคงต้องไปกะ อนันดา ขัวญใจพี่หนิง อิอิ

วัดดีคับพี่น้อง:boss: สบายดีกันทุกคนนะคับ:biggrin: :biggrin:
หายไปเลยนะพี่อ่ำช่วงนี้ งานยุ่งเหรอครับพี่
หรือไม่สบายต้องไปพบแพทย์(หมอ)บ่อยเนี่ย :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

55555+ ตอนนี้ของมาครบแล้วครับ ท่าทางจะเสร้จอาทิตย์หน้า ถ้าไปอาทิตย์นี้คงไม่มีรถไปคงต้องไปกะ อนันดา ขัวญใจพี่หนิง อิอิ
รอบนี้ทำรถแล้วออกมาโดดดึ๋งๆ ได้เลยใช่มั้ย เห็นบอกก้านสูบสั่งมาจากแดนจิงโจ้

รถ ไม่ใช่ จิงโจ้

• #4,733
ทำมาแบบขำๆ อ่ะครับ( ขำตัวเองว่าทำไปเพื่ออะไรฟระ) อาจจะเปลี่ยนใจ เอาบูส แค่ 1.5 บารื พอ เบื่อเข้าอู่ แล้วครับ

คืนวันศุกร์นี้ใครว่างยกมือขึ้น
ไปหาของเหลวกินกันแถวธรรมศาสตร์รังสิตมั้ยครับพี่น้อง

ผมเปรี้ยวปากกกกกกกก 5555 :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

• #4,735
คืนวันศุกร์นี้ใครว่างยกมือขึ้น
ไปหาของเหลวกินกันแถวธรรมศาสตร์รังสิตมั้ยครับพี่น้อง

ผมเปรี้ยวปากกกกกกกก 5555 :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

ผมไปครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

• #4,736
RB 26 DET Tune BY Step 2

ไฟล์แนบ

50.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
  • #4,737
RB 26 DET Tune By P&C Garage

ไฟล์แนบ

65.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
  • #4,738
และ ขอให้ทุกท่าน โปรดติดตามชม

RB 26 DET Tune By Otto Shop ครับ

( ผมไม่รู้ว่า ที่ 26 มันพัง เพราะมันบาง หรือ เป็นเพราะเท้าผทเอง)55555+

สนุกสนานสำราญใจ ถ้างวดหน้าพังอีก เอา 2เจไปเลยนะ

ไม่ต้องไปฝืนแม่งแล้ว สงสาร 26 มัน 555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม