• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,701
พูดถึงเรื่องรถ

ตอนนี้ รื้อเครื่อง แล้วก็ส่งไป ฝา เสื้อ ก้านสูบไป โรงกลึงแล้ว แต่ยังต้อง รอ ซาฟซิ่ง จาก ออสเตรเลีย อีก วุ่นวายจริงๆเลย กว่าจะได้ขับรถผมว่า เลย 6 เดือน 6 มาตราการ ไปแล้วแน่เลย

กรู ชอบ รูป นี้ว่ะ

ไฟล์แนบ

22.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
พลังนวดดิ พี่นนเนี่ย

คนอะไร เติมพลังนวดกันวันเว้นวัน 55555555
ไม่ช่าย พี่เป็นคนรักษาความสะอาด แล้วอย่าลืมเลือกชูวิทย์ นะจะได้ไปอาบน้ำ ฟรี55555

สวัสดีครับพี่ๆทั้งหลาย.......สบายดีกันทุกๆคนนะครับพักนี้ฝนตกบ่อยขับรถกันระวังกัหน่อยนะครับ....

ตอนนี้ รื้อเครื่อง แล้วก็ส่งไป ฝา เสื้อ ก้านสูบไป โรงกลึงแล้ว แต่ยังต้อง รอ ซาฟซิ่ง จาก ออสเตรเลีย อีก วุ่นวายจริงๆเลย กว่าจะได้ขับรถผมว่า เลย 6 เดือน 6 มาตราการ ไปแล้วแน่เลย
รถเป็นอะไรไปอีกครับ.....บอม:boss: :wink:

รถเป็นอะไรไปอีกครับ.....บอม:boss: :wink:
ทำซะขนาดนั้น ผมว่ารถมันคงจะเป็นเครื่องบินไปแล้วแหงๆ พี่นัท 55555555

บอม แล้วจะซีสเมอร์มั้ยเล่า โน๊ต พีท อยู่ไหนวะ ไปกันๆๆๆ :sexy_girl::sexy_girl:

วันนี้ ขับ รถ 3 ชม. ถึง ที่ทำงาน
เห้อ...

ว่าจะถามอยู่ว่าพักนี้หายไปไหนไม่เจอเลย เงียบกริบ..ที่แท้ก็ซุ่มโมรถอยู่นี่เอง..ทำขนาดนั้น อ่ะ ระวังไม่มีถนนจะวิ่งน่ะน้อง มีวิ่งได้ที่คลอง5 ที่เดียว ต้องมีรถโรงงานไว้ใช้ในชีวิตประจำวันอีกคัน จะดีที่สุด 555++

อย่าลืมใส่ ปีก นะ มันจะได้บินได้

อิอิ

ล้อเล่น

ทำซะขนาดนั้น ผมว่ารถมันคงจะเป็นเครื่องบินไปแล้วแหงๆ พี่นัท 55555555

บอม แล้วจะซีสเมอร์มั้ยเล่า โน๊ต พีท อยู่ไหนวะ ไปกันๆๆๆ :sexy_girl::sexy_girl:
ไปไหนกันหรือครับ ยากไปดว้ยนะ:augenrollen:

มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..........

ซี-สเมอร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้ รถ ติดครับ

อยากอยู่กลุ่มด้วยอ่ะครับ

เรียนอยู่ราชมงคล คลอง6 อ่ะครับ

Cef สีฟ้า

เรียนอยู่ราชมงคล คลอง6 อ่ะครับ

Cef สีฟ้า
ยินดีต้อนรับครับผม
เจอกันทักกันได้นะครับ ผมรถเหลืองฝากระโปรงดำครับ :)

ว่าแต่ชื่ออะไรครับเนี่ย

ยินดีต้อนรับครับผม
เจอกันทักกันได้นะครับ ผมรถเหลืองฝากระโปรงดำครับ :)

ว่าแต่ชื่ออะไรครับเนี่ย

ชื่อ ยู ครับ :biggrin:

ชื่อแมนครับ

แล้วมีใครอยู่แถวคลอง6บ้างครับ

Cef สีฟ้า

สวัดดีครับผมอยู่คลองสาม ทำงานอยู่คลองเจ็ด ผ่านคลอง 6 ทุกวันครับ
เจอก็ทักได้ครับ ..........:cool:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม