Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แม่ลูกคู่นี้เค้ารักกันดีเนอะ...อิจฉาจัง..!!!...:wink:

55555555555............:biggrin:

ไฟล์แนบ

22.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86

ขอโทษ โอม ด้วยนะค้าบบบ ที่เบี้ยวงานวันเกิด

พอดี มันเหนื่อยๆ เลยขี้เกียจไปอ่ะ

แหะๆ ขอโทษอีกทีนะค้าบ :burn:

ไม่เป็นไรจ๊ะ...ไว้โอกาสหน้า
(หวังว่าคงไม่เบี้ยวกันอีกนะ คริ คริ:smile: )

........................

ง่วงนอน

แม่ลูกคู่นี้เค้ารักกันดีเนอะ...อิจฉาจัง..!!!...:wink:

55555555555............:biggrin:

เค้าเรียกด้วยรักและเคารพ 555555555 ห้วย แซวตลอดนะนี่น้าแอ๊ด

รูปนี้เจ๊แกหน้ามันส์ได้ใจ 555555555555

....

ใครรู้บ้าง ว่า สายวัดน้ำมันเครื่อง J ยาว กี่เซน

เงียบ จัง ...

สวัสดีครับ ทุกคน สบายดีนะครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน คิดถึงจังๆๆๆๆ
ขอ Hbd โอม ย้อนหลังด้วยนะจ๊ะ 55555 มาทีหลังเลย ....

ช่วงนี้ภาวะฉุกเฉิน ใครออกไปซิ่งกลางคืน ระวังหน่อยนะเด้อครับเด้อ เดี๊ยวเจอด่าน

ช่วงนี้ภาวะฉุกเฉิน ใครออกไปซิ่งกลางคืน ระวังหน่อยนะเด้อครับเด้อ เดี๊ยวเจอด่าน[/quote ]
สวัสดีครับชาว Cef@RangSit สบายดีกันนะครับ...... พักนี้ผมคงไม่ได้ไปไหนหลอกครับพี่น้อง......:cold:

.....หวัดดีครับพี่น้อง งานครบรอบ 5 ปีไปรวมตัวกันที่ไหนอะ....

.....หวัดดีครับพี่น้อง งานครบรอบ 5 ปีไปรวมตัวกันที่ไหนอะ....
งาน 5 ปี ผมติดภารกิจปังคุงครับพี่น้อง ไปไม่ได้อะ เพราะต้องไปงานแต่งงานพี่ที่ทำงานเก่าหนิงอ่ะ ยังไม่รู้เลยว่าเลิกกี่ทุ่มอะครับ

งาน 5 ปี ผมติดภารกิจปังคุงครับพี่น้อง ไปไม่ได้อะ เพราะต้องไปงานแต่งงานพี่ที่ทำงานเก่าหนิงอ่ะ ยังไม่รู้เลยว่าเลิกกี่ทุ่มอะครับ
อ้าวๆ นี้ก็อีก คนละ
กะ ว่า จะเข้ามาทัก
เจอไม่ ว่างแบบพี่บิกภูเก็ต อีก ละ:eeek:
นี้เกลอ ผมไปละ 2:cold:
มาไม่ทันน๊ะ โทร จิกจริงด้วย งานแต่งคงเลิกไม่เกิน สามทุ่มหลอก:verrckt:

Meeting Cefiro-Thailand ครบรอบ 5 ปีเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 16.30 น. สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต..

.......................................

.....แล้วเจอกันที่งานละกันน้องๆ

มารายงานตัวว่ายังอยู่คับ

งาน 5 ปีนี้แก๊งค์รังสิตใครไปมั่งอะครับ อยากให้ไปกันเยอะๆ นะ
เดี๋ยวผมเสร็จจากงานแต่งแล้วจะโทรหาว่าใครไปต่อที่ไหนกันมั่ง
หรือถ้างานแต่งเลิกก่อนงาน 5 ปี เดี๋ยวผมจะรีบดิ่งไปหาทุกท่านเลย

งาน 5 ปีนี้แก๊งค์รังสิตใครไปมั่งอะครับ อยากให้ไปกันเยอะๆ นะ
เดี๋ยวผมเสร็จจากงานแต่งแล้วจะโทรหาว่าใครไปต่อที่ไหนกันมั่ง
หรือถ้างานแต่งเลิกก่อนงาน 5 ปี เดี๋ยวผมจะรีบดิ่งไปหาทุกท่านเลย

ใจมากน้องแชมป์...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม