Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใช่แล้วค๊าบ.......พี่

เพราะผมจะเอาเบาะมัน มีมั่งมั้ยพี่
เดี๋ยวถาม เพื่อนให้คราบ แต่รู้ซึกว่ามันจะขาดนะ เอาปะ

เดี๋ยวถาม เพื่อนให้คราบ แต่รู้ซึกว่ามันจะขาดนะ เอาปะ

เวงกำ ไม่รู้มันจะเอาป่าวอ่ะดิ คงไม่เอามั้ง เอาแบบไม่ขาดดีกว่าพี่

โอ้ววววว พี่น้องรังสิตกลับมากันแว๊วววววว คึกคักๆ แบบนี้สิที่ผมต้องการ

ถึงอาร์ท,
อาร์ท ผม add ให้เพื่อนอาร์ทแล้วนะ
99GB - Limit 5MB/s - Active:30 - Download:6

WebUI: http://champzcolo.ath.cx/bravo/ (ใช้ Firefox เปิด)
HTTP File Server: http://champzcolo.ath.cx:8080
FTP Server: ftp://champzcolo.ath.cx
Remote Desktop: champzcolo.ath.cx

ส่วน user กับ pass ก็ตามที่เราคุยกันไว้คราบ ลุยโหลดโลด :redface:

พี่นอ้งครับ สบายดีกันทุกคนนะครับไม่ได้เจอกันคิดถึงจังเลยครับ

เมื่อวันนั้น ผมก็เลยได้รู้จักน้องคนนึงเป็นสมาชิกใหม่ชื่อภู ขับเซฟขาวออริจิ้น เรียนอยู่ ม.รังสิต ได้หมายเลข A31837

ก็เลยยินดีต้อนรับน้องเค้าเข้าสู่อ้อมอกของพวกเรานะครับ ยังไงเดี๋ยววันไหนเราเจอกัน จะพาไอ้น้องภูไปรับน้องนะ
:sexy_girl:[/quote]

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยคับพี่ๆ (รับน้องแบบคลุกโคลน ไฟล้นนี่ไม่ไหวนะคับ 55+):biggrin:

ชอบรับน้องอยุ่แล้วครับ

โยนน้องลงมาจากชั้น 5แล้วรับใช่ปะ

:brick:
ถ้าโยนสาวๆมาท่าจะเวิคก่าน้าาา...อิอิ :wink:

เช้า อีก แล้ว

ขี้เกียจไปทำงาน

วอลซับๆ...............โย้วๆ

วันนี้ ทหารเสือโน๊ต ไม่ไปเที่ยวไหนหรอครับ :eeek:

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยคับพี่ๆ (รับน้องแบบคลุกโคลน ไฟล้นนี่ไม่ไหวนะคับ 55+):biggrin:

:brick:
ถ้าโยนสาวๆมาท่าจะเวิคก่าน้าาา...อิอิ :wink:
ความจิง น้องภู ต้องหา สาวๆมาโยนใส่พวกพี่ถึงจะดีสุดๆ เอาไป 10 คะแนน
แต่ถ้า ขาว สวย หมวย เอาไปอีก 10 คะแนน แต่ ถ้า SEX ด้วย 100 คะแนนเต็ม คราบผม 5555

พี่แชมป์ ไม่ชัด นะ ZOOMได้ปะ พอดีตาไม่ค่อยดี5555

พี่นอ้งครับ สบายดีกันทุกคนนะครับไม่ได้เจอกันคิดถึงจังเลยครับ
ไม่ได้เจอกันเลยพี่นัท ว่างเมื่อไรละคราบพี่

บ้ากามกันจิงๆ พี่น้องเรา...........555+

ใครซูมได้จัดมาหน่อย.....สายตาไม่ค่อยดี....

คือว่า ผมงง ทำไมมันไม่มี เบรค มือ อ่ะครับ คันนี่อ่ะครับ

http://showroom.one2car.com/CarDetail.aspx?carid=G110821510

แล้วมันมีไรแปลกๆไหมอ่ะครับ

แล้วผม งง ทำไม ผมเห็นส่วนมาก เขาไม่ค่อย ลง SR 20 เลยอ่ะครับ มันมี ข้อดี ข้อเสีย ยังไงบ้างอ่ะครับ

ขอบคุณครับ กำลังเลือกรถอ่ะครับ อยากได้ CEF มาไว้ขับมั้ง

ขอบคุณมากๆครับ พอดีผมดูรถไม่ค่อยเก่ง แต่ก็งง ทำไมมันไม่มีเบรค มือ

ถ้าผมซื้อมาแล้ว ผม ขออยู่ด้วยนะครับ คงจะซื้อก่อน วัน ครบรอบ 5 ปี เดียวถ้าซื้อเสร็จเดียวไปเลย อิอิ ผมก็อยู่แถวรังสิต ครับ อยู่ พหลโยธิน 64 อิอิ

ขอบคุณพวกพี่ๆมากครับ

บ้ากามกันจิงๆ พี่น้องเรา...........555+

ใครซูมได้จัดมาหน่อย.....สายตาไม่ค่อยดี....
ผมว่านะ งานนี้ ต้องตัดแว่น สามมิติแจก เผื่อจะเห็นส่วนโคลงส่วนเว้า อิอิ

คือว่า ผมงง ทำไมมันไม่มี เบรค มือ อ่ะครับ คันนี่อ่ะครับ

http://showroom.one2car.com/CarDetail.aspx?carid=G110821510

แล้วมันมีไรแปลกๆไหมอ่ะครับ

แล้วผม งง ทำไม ผมเห็นส่วนมาก เขาไม่ค่อย ลง SR 20 เลยอ่ะครับ มันมี ข้อดี ข้อเสีย ยังไงบ้างอ่ะครับ

ขอบคุณครับ กำลังเลือกรถอ่ะครับ อยากได้ CEF มาไว้ขับมั้ง

ขอบคุณมากๆครับ พอดีผมดูรถไม่ค่อยเก่ง แต่ก็งง ทำไมมันไม่มีเบรค มือ

ถ้าผมซื้อมาแล้ว ผม ขออยู่ด้วยนะครับ คงจะซื้อก่อน วัน ครบรอบ 5 ปี เดียวถ้าซื้อเสร็จเดียวไปเลย อิอิ ผมก็อยู่แถวรังสิต ครับ อยู่ พหลโยธิน 64 อิอิ

ขอบคุณพวกพี่ๆมากครับ
ผมก็ งง
ยินดีคราบเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคราบ

สวัดดีครับพี่ๆ น้องๆชาว Cef@RangSit วันนี้วันพระไปทำบุญกันบ้างนะครับ คิดถึงทุกๆๆคนนะครับไวว่างๆได้เจอกันแน่นอนครับ

สวัดดีครับพี่น้อง .....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม