Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่นัท 70คือดีเซลหรอคราบ อย่างนี้ก็ช่วยไม่มาก เปลี่ยนเครื่อง เบนซิล น่าจะดีกว่า
70 คือแก๊ส 30 คือน้ำมันครับพี่
จะจูนให้ลงไป 80/20 ก็ได้ แล้วแต่ช่างจูนอะครับ ว่าจูนเท่าไหร่ รถวิ่งได้เท่าไหร่

เมื่อคืนไปเที่ยวที่ไหนมาพี่นนท์
ตาโน๊ตแก๊วๆ เริ่มชีพจรลงล้อแล้ว 55555

ยู มาอีกแล้ว................ 55555555 นี้ละยูตัวจิง

แล้วจะประหยัดยังไง ใช้50/50 เลยหรอคราบ แล้วตอนที่เราจะใช้ดีเซลอย่างเดียวตอนที่ NGV หมดได้ไหม
แก๊สหมด ก็สับมาใช้น้ำมันได้ครับ

พี่ๆ ผมอยากเข้ากลุ่มรังสิตด้วยอะคับ เรียนอยู่มอรังสิต

ต้องไปสมัคร รหัสa31 ได้ที่ใครคับ แล้วอยากไปมิตติ้งวันที่ 12 ด้วยเลยอยากได้แผ่นติกเกอร์วันนั้นเยยอะ
พี่ๆคับ วันมิตติ้ง มีคัยอยู่แถว มอรังสิตมั่งป่าวเอ่ย

ผมอยากจาออกไปด้วยพร้อมๆกาน...อิอิ (ไปคนเดียวมันเขิน 55+)
ยินดีต้อนรับครับ เจอกันทักกันได้ครับ ผมรถเหลืองฝากระโปรงดำ
แต่อย่าปาดหน้านะ เดี๋ยวม้ามันตื่น 555555 ล้อเล่นครับ
ก็จะมีไอ้ยู 427 ครับ บ้านมันอยู่บางกะปิ แฟนมันอยู่ซอยวิเชียร แต่มันอยู่หอแฟนมากกว่าอยู่บ้านครับ

เอ้อ ว่าแต่ชื่ออะไีรอะครับเนี่ย

ลืมบอกไป เนื่องจากเมื่อวานที่ไม่ได้เข้ามาบอร์ดเลย

เพราะว่าเนื่องจากคืนวันเสาร์ หลังจากผมกลับจากงานเลี้ยงรุ่น รถผมท่อน้ำที่เสื้อสูบแตกครับ รถฮีทระนาวเลย วันอาทิตย์ก็ไม่ได้ไปเรียน
ก็เลยเอารถเข้าไปทำที่ VJ เมื่อเช้าวานนี้ครับ เสร็จออกมาเกือบบ่ายสอง แล้วก็มาทำงานต่อเลยอะครับ งานยุ่งๆ แถมผมก็ยังง่วนๆ กับการเ็ซ็ตโคโลที่ผมเพิ่งเอาไปวางที่ กสท. ด้วย ผมก็เลยไม่ได้เข้ามาโพสอะนะ

ตอนนี้รถหายเป็นปกติแล้วครับ แซ๊ดได้เหมือนเดิมละ

ลืมบอกไป เนื่องจากเมื่อวานที่ไม่ได้เข้ามาบอร์ดเลย

เพราะว่าเนื่องจากคืนวันเสาร์ หลังจากผมกลับจากงานเลี้ยงรุ่น รถผมท่อน้ำที่เสื้อสูบแตกครับ รถฮีทระนาวเลย วันอาทิตย์ก็ไม่ได้ไปเรียน
ก็เลยเอารถเข้าไปทำที่ VJ เมื่อเช้าวานนี้ครับ เสร็จออกมาเกือบบ่ายสอง แล้วก็มาทำงานต่อเลยอะครับ งานยุ่งๆ แถมผมก็ยังง่วนๆ กับการเ็ซ็ตโคโลที่ผมเพิ่งเอาไปวางที่ กสท. ด้วย ผมก็เลยไม่ได้เข้ามาโพสอะนะ

ตอนนี้รถหายเป็นปกติแล้วครับ แซ๊ดได้เหมือนเดิมละ
เจอกันหน่อยมั๊ย.....:biggrin:

เจอกันหน่อยมั๊ย.....:biggrin:
โหย กล้าพูด แสดดดด

กูท้ามาตั้งแต่ควอเตอร์ไมล์ต้นปีแล้ว แล้วตอนนั้นพี่หายไปไหนละคร๊าบบบบบ

ควอเตอร์ไมล์ปลายปีนี้เจอกันรุ่น Bracket 15/16 + LPG
แล้วช่วยมาให้เจอด้วยนะ :biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:

กูท้ามาตั้งแต่ควอเตอร์ไมล์ต้นปีแล้ว แล้วตอนนั้นพี่หายไปไหนละคร๊าบบบบบ

ควอเตอร์ไมล์ปลายปีนี้เจอกันรุ่น Bracket 15/16 + LPG
แล้วช่วยมาให้เจอด้วยนะ :biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:

พ่อคนรถ แรง:boss:

555 จัดมา จัดมา :biggrin:

-ขอวิ่งด้วยนะรุ่นนี้ชอบจิงๆ..........

ปล..ติดแก๊ชแม่งไปไหนก็ได้...วันก่อนไปบางแสนเติม600 เหลือกลับมาขับเล่นอีก

สบายจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......แต่ดันไปโดนจับที่ชลบุรีอะสิ..ขอหาไม่ใส่กันชนหน้า

ไม่ติดแผ่นป้ายทะเบียน....................เสียไป100....ตามระเบียบ:wink:

-ขอวิ่งด้วยนะรุ่นนี้ชอบจิงๆ..........

ปล..ติดแก๊ชแม่งไปไหนก็ได้...วันก่อนไปบางแสนเติม600 เหลือกลับมาขับเล่นอีก

สบายจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......แต่ดันไปโดนจับที่ชลบุรีอะสิ..ขอหาไม่ใส่กันชนหน้า

ไม่ติดแผ่นป้ายทะเบียน....................เสียไป100....ตามระเบียบ:wink:

รู้ ยัง

....................

วัดดีคับพี่น้องทุกคนคับ:smile:

สวัดดีครับ ไม่ได้เข้ามานาน คิดถึงทุกคนครับ
สบายดีกันทุกคนนะครับๆๆ..

ง่วงก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

เมื่อวาน เจอ โน๊ต ที่ ฟิว

โอ้โห ตาโน๊ต ททท. ช่วงนี้ชีพจรลงล้อลูกเดียวเลยสิท่า
วัดดีคับพี่น้องทุกคนคับ:smile:
พี่อ่ำฮัมฟี่ เป็นไงมั่งพี่ สบายดีบ่ งานยุ่งเหรอคร๊าบ

สวัดดีครับ ไม่ได้เข้ามานาน คิดถึงทุกคนครับ
สบายดีกันทุกคนนะครับๆๆ..
ต้อมชูแว๊บ รถหายยัง เห็นพี่เวอร์บอกกราวด์ลงไม่ครบกับ cdi เสื่อมนี่ ใช่มะ

เอ้อ ทุกท่าน ลืมบอกไป ประชาสัมพันธ์หน่อย
เสาร์นี้ใครสะดวกไปงาน Meeting Cef-Junior ที่ร้าน Green ถนนสรงประภามั่งครับ

รายละเอียดงาน บรรยากาศร้าน และแผนที่:
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/10364
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/10434
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/10392

ส่วนผมกับหนิงไปแน่นอน ถ้าไม่มีธุระด่วนธุระสำคัญมาขัดจังหวะ
ถ้าใครสะดวกไปก็ไปเจอกันนะครับ เดี๋ยวผมเลิกเรียนตอนทุ่มนึงแล้วดิ่งตรงไปที่งานเลยครับ :wink:

..............พีน้องไปไหนกันหมดเงียบจัง:boss:

พี่อ่ำฮัมฟี่ เป็นไงมั่งพี่ สบายดีบ่ งานยุ่งเหรอคร๊าบ

สบายดีคับชวงนี้งานเข้าคับ:biggrin:

ต้อมชูแว๊บ รถหายยัง เห็นพี่เวอร์บอกกราวด์ลงไม่ครบกับ cdi เสื่อมนี่ ใช่มะ[/quote]

หายแล้วครับพี่แชมป์ ตอนนี้กลับมาแช๊ดๆๆๆ ได้เหมืนเดิมแล้วครับ:byebye: :byebye: :biggrin:

สบายดีคับชวงนี้งานเข้าคับ:biggrin:
งานเข้า.............งานไหน เอ๊ะ ยังไง 555555

หายแล้วครับพี่แชมป์ ตอนนี้กลับมาแช๊ดๆๆๆ ได้เหมืนเดิมแล้วครับ:byebye: :byebye: :biggrin:
อะนะ ดีใจด้วยต้อมชูแว๊บ มันส์เลยละสิทีนี้
ช่วงนี้ฝนตกทุกวันก็ขับรถกันระวังหน่อยนะพี่น้องทุกท่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม