• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แอบดูไปเรื่อยๆ

ดีเซล ติด NGVได้ไหมคราบ

.........................

จน

แอบดูไปเรื่อยๆ

แอบจังเลยพี่ต้น แล้วเครื่องพี่ต้นซ่อมยังเนี่ย

ดีเซล ติด NGVได้ไหมคราบ

ติดได้คราบ แต่ต้องใช้ดีเซลควบคู่ไปด้วยอ่ะครับ

.........................

จน
ยู มาอีกแล้ว................ 55555555 นี้ละยูตัวจิง
ติดได้คราบ แต่ต้องใช้ดีเซลควบคู่ไปด้วยอ่ะครับ
แล้วจะประหยัดยังไง ใช้50/50 เลยหรอคราบ แล้วตอนที่เราจะใช้ดีเซลอย่างเดียวตอนที่ NGV หมดได้ไหม

พี่นนท์นี้มีของเล่นใหม่อีกแล้วครับ แต่รู้สึกมันจะกินอยู่ 70/30 นะครับ

พี่ๆ ผมอยากเข้ากลุ่มรังสิตด้วยอะคับ เรียนอยู่มอรังสิต

ต้องไปสมัคร รหัสa31 ได้ที่ใครคับ แล้วอยากไปมิตติ้งวันที่ 12 ด้วยเลยอยากได้แผ่นติกเกอร์วันนั้นเยยอะ

พี่นนท์นี้มีของเล่นใหม่อีกแล้วครับ แต่รู้สึกมันจะกินอยู่ 70/30 นะครับ
พี่นัท 70คือดีเซลหรอคราบ อย่างนี้ก็ช่วยไม่มาก เปลี่ยนเครื่อง เบนซิล น่าจะดีกว่า

พี่ๆ ผมอยากเข้ากลุ่มรังสิตด้วยอะคับ เรียนอยู่มอรังสิต

ต้องไปสมัคร รหัสa31 ได้ที่ใครคับ แล้วอยากไปมิตติ้งวันที่ 12 ด้วยเลยอยากได้แผ่นติกเกอร์วันนั้นเยยอะ
ยินดีคราบที่จะมีคนเข้ากลุ่มเพิ่ม ติดต่อป๋าลองเลยคราบสมัครที่ป๋า ลอง08-9408-9779 และถ้าจะติดต่อคนในโซน ดูเบอร์หน้าแรกเลยทุกคนยินดีตอนรับคราบ

เมื่อคืนไปเที่ยวที่ไหนมาพี่นนท์

ยินดีครับ.........เจอกันก็ทักทายกันได้นะครับ.........

รังสิตยินดีต้อนรับคับ

.......................:redface:

ยู มาอีกแล้ว................ 55555555 นี้ละยูตัวจิง

แล้วจะประหยัดยังไง ใช้50/50 เลยหรอคราบ แล้วตอนที่เราจะใช้ดีเซลอย่างเดียวตอนที่ NGV หมดได้ไหม

แน่นอนคับ

........................

นี่แหละยูตัวจริง :biggrin:

วัน จัทนร์ ที่ 7 กรกฏาคม พุทธศักราช 2551

วันนี้มาถึงที่ทำงานเช้า

ขณะ นี้เวลา 14.47
ยัง ไม่มีใคร โผล่มา

เมา ค้าง กันเหรอ
เง้อ
.................

เข้า พรรษา ไป ทำบุญกันมั้ย

พี่ๆคับ วันมิตติ้ง มีคัยอยู่แถว มอรังสิตมั่งป่าวเอ่ย

ผมอยากจาออกไปด้วยพร้อมๆกาน...อิอิ (ไปคนเดียวมันเขิน 55+)

สวัดดีครับพวกเรายินดีต้อนรับครับผม

ขณะ นี้เวลา 14.47
ยัง ไม่มีใคร โผล่มา

เมา ค้าง กันเหรอ
เง้อ
.................
ยู วันนี้เอาซะคนเดียวเลยแล้วกันนะ....:biggrin: ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยครับ.....โ:sexy_girl: :sexy_girl: น๊ตสองทหารเสือเป็นอย่างไรบ้างครับ .... คิดถึงทุกๆคนนะครับ.....พี่อ่ำมาทวงรูปครับ..ล้อเล่นแค่อยากดูครับผม:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: :byebye:

พี่ๆคับ วันมิตติ้ง มีคัยอยู่แถว มอรังสิตมั่งป่าวเอ่ย

ผมอยากจาออกไปด้วยพร้อมๆกาน...อิอิ (ไปคนเดียวมันเขิน 55+)

..................
ไม่ต้องเขิน ครับ

ว่า แต่ ไปใหนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม