Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องคับวันเสาร์เราเจอกันทีปั๊ม ป.ต.ท ก.ม 4นะคับ เวลา 20.00น คับ หรือว่าพี่น้องจะเจอกันทีอื่นก็ได้นะ แล้วแต่สะดวก แต่ถ้าไม่มีทีอื่นผมขอยื่นยันเจอกันทีปั๊มป.ต.ท ก.ม4 นะคับพี่น้องคับ :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

มันคือ หม่องใด ครับ เจท เก่า แม่น บ่

ถูกต้อง มันขึ้นราคาไม่พอ เมื่อก่อนเติม 200 ได้น้ำ 1 ขวด แล้วพี่เติมเต็มถังทีนึงตก 400 กว่าจะได้น้ำ 2 ขวด
ตอนนี้แม่งเปลี่ยนเป็นเติม 250 ได้น้ำ 1 ขวด คราวนี้เติมเต็มถังทีเลยได้น้ำแค่ขวดเดียวเอง แฟร่แฟ๊ด

ดีที่มันเปลี่ยนโปรโมชั่น จาก แฟ้บ 2 ซอง เป็นน้ำนะเนี่ย...

แม่ง เติมแก๊ส แถม แฟ้บ.....

คิดได้ไงฟ่ะ.... 555 :brick:

เรียน พี่น้องชาวรังสิต
เนื่องจาก วันเสาร์ที่ 27 มิถุนายน พุทธศักราช 2551 ข้าพเจ้า
ได้เดินทางไปต่างจังหวัดอย่างเร่งด่วน จึงไม่ได้มาร่วมเสวนา กับพี่น้อง
ชาวรังสิตได้ ข้าพเจ้า จึงขอประทานโทษ พี่น้องชาวรังสิตที่เคารพรักอย่างยิ่ง
หวังว่า พี่น้องชาวรังสิตจะให้อภัย แก่ เด็กน้อยตาดำดำ คนนี้

จุ๊บๆ

น้อง ยู

เรียน พี่น้องชาวรังสิต
เนื่องจาก วันเสาร์ที่ 27 มิถุนายน พุทธศักราช 2551 ข้าพเจ้า
ได้เดินทางไปต่างจังหวัดอย่างเร่งด่วน จึงไม่ได้มาร่วมเสวนา กับพี่น้อง
ชาวรังสิตได้ ข้าพเจ้า จึงขอประทานโทษ พี่น้องชาวรังสิตที่เคารพรักอย่างยิ่ง
หวังว่า พี่น้องชาวรังสิตจะให้อภัย แก่ เด็กน้อยตาดำดำ คนนี้

จุ๊บๆ

น้อง ยู
ยู พิมพ์ได้แล้ว ไม่มี.......... แล้ว เย้ๆๆๆๆๆ55555555

รถเสร็จแล้วครับ จะไปรับรถคืนนี้ครับ 555555
ได้ขับซะที

มาแว๊ว มาเช็คชื่อแว๊ว

สรุปวันอาทิตย์ ผมโดดเรียน 2 วิชาเช้าบ่ายเลยเหอๆๆๆ ก็มันขี้เกียจตื่นอ้ะ

ถามนิดนึง พี่น้องรังสิต มีใครเล่น BitTorrent มั่งป่าวครับ?

ยู พิมพ์ได้แล้ว ไม่มี.......... แล้ว เย้ๆๆๆๆๆ55555555

จากที่ผมดูรูปการณ์ ไม่ใช่ไอ้ยูพิมพ์แน่นอนพี่ รู้จักมันมาตั้งนานแล้ว ดูทรงแล้วไม่น่า

:biggrin::biggrin::biggrin:

จากที่ผมดูรูปการณ์ ไม่ใช่ไอ้ยูพิมพ์แน่นอนพี่ รู้จักมันมาตั้งนานแล้ว ดูทรงแล้วไม่น่า

:biggrin::biggrin::biggrin:

กูพิมพ์เอง....:boss:

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมก็คงต้องขับรถ1เจ+ lpg แล้วครับ

เค้านัดรับรถพรุ่งนี้....................ว่าแต่มันมีเติมหรอ.........อิอิ

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมก็คงต้องขับรถ1เจ+ lpg แล้วครับ

เค้านัดรับรถพรุ่งนี้....................ว่าแต่มันมีเติมหรอ.........อิอิ
โอ้ววววววววววววววววว

ตาโน๊ตแก๊วๆ

555

แล้ว จะ รู้

:biggrin:

สหวัดดีครับพี่น้องตอนนี้จอดครับ แถววังน้อยไม่มี LPGให้เติมครับ.....น้ำมันก็วิ่งไม่ได้ด้วยครับ:cry: :sweat: ขอถามหน่อยครับถ้ากลองน้ำมัน มันตันนี้จะไม่มีน้ำมันออกมาเลยหรือเป่ลาครับ เพราะไปลองถอดดูแล้วมันไมมี เลยครับ แต่ปั้มติกไม่เสียนะครับลองเช็คดูแล้ว หรือจะเป็นที่แรงดันของบปั้มติกไม่พอกันแน่ครับ แล้วจะเอาอะไรเช็คดูได้ครับ:sweat: :sweat: :biggrin:

วันนี้ฝนตกทั้งวันเลย ทำอะไรไม่ได้เลย ตอนนี้ผมมีของเล่นใหม่แล้ว เดี๋ยวทำเสร็จจะเอาไปอวด (เป็นรถโบราณนะคราบ)

เสาร์นี้ไปไหนกันป่าวอ่ะ

เวลาเข้าเกียร์แล้วมีเสียง

เข้าเกียร์แล้วรถก็ไม่ค่อยวิ่งต้องเร่งตลอดเลย ทำไงดี

ตอบด่วน...............................................

สหวัดดีครับพี่น้องตอนนี้จอดครับ แถววังน้อยไม่มี LPGให้เติมครับ.....น้ำมันก็วิ่งไม่ได้ด้วยครับ:cry: :sweat: ขอถามหน่อยครับถ้ากลองน้ำมัน มันตันนี้จะไม่มีน้ำมันออกมาเลยหรือเป่ลาครับ เพราะไปลองถอดดูแล้วมันไมมี เลยครับ แต่ปั้มติกไม่เสียนะครับลองเช็คดูแล้ว หรือจะเป็นที่แรงดันของบปั้มติกไม่พอกันแน่ครับ แล้วจะเอาอะไรเช็คดูได้ครับ:sweat: :sweat: :biggrin:
ถึงมันตัน มันก็ยังมีน้ำมันไหลออกมาได้นะพี่นัท เพียงแต่ว่าแรงดันมันจะน้อยลงอะครับ
เอางี๊ ลองดึงกรองเบนซินออกเลย แล้วบิดกุญดูซิว่าน้ำมันมามั้ย
ถ้าปั๊มติ๊กแรงดันยังดีอยู่เนี่ย น้ำมันจะพุ่งปรี๊ดเลยนะ

วันนี้ฝนตกทั้งวันเลย ทำอะไรไม่ได้เลย ตอนนี้ผมมีของเล่นใหม่แล้ว เดี๋ยวทำเสร็จจะเอาไปอวด (เป็นรถโบราณนะคราบ)
อะ เหลือจริงๆ ตาคนนี้ แล้วรถรุ่นอะไรอะพี่นนท์

เสาร์นี้ไปไหนกันป่าวอ่ะ

เวลาเข้าเกียร์แล้วมีเสียง

เข้าเกียร์แล้วรถก็ไม่ค่อยวิ่งต้องเร่งตลอดเลย ทำไงดี

ตอบด่วน...............................................
เสาร์นี้กูไปมีตติ้งเพื่อนเก่าที่ไอทีบางมด แถวพระราม 3 นู่นอ่ะ ส่วนคนอื่นยังไม่รู้เลยว่าไปไหนกัน ลองโทรหาพี่อ่ำพี่นนท์ดูดิ

เกียร์พังป่าวมึง
มึงนี่สุดตีน 2เจมึงนี่เป็นเครื่องที่น่ามหัศจรรย์มากมาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม