Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัดดีครับ ........ ไม่มีรถใช้ เซ็งจัง
ไปจอดอยู่อู่ Vj กำลังเช็ดระบบไฟครับ

สวัดดีครับ ........ ไม่มีรถใช้ เซ็งจัง
ไปจอดอยู่อู่ Vj กำลังเช็ดระบบไฟครับ

เอารถไปทำอันหยังอะต้อม ใช่อาการที่วิ่งๆ อยู่แล้วดับรึเปล่า

เออ นั้น ดิ
แล้วจะ ได้ ดู รูป รถ พี่ อ่ำ เปล่า

เช้า วัน อังคาร ที่ 24 มิถุนายน พุทธศักราช 2551

งานเยอะโคตร ใครมีท่อปะปาแบบยาง ขายบ้างคราบ อยากได้ประมาณ200 กว่าเมตร

งานเยอะโคตร ใครมีท่อปะปาแบบยาง ขายบ้างคราบ อยากได้ประมาณ200 กว่าเมตร
เอาท่อยางเทอร์โบเทคก่อนมั้ยพี่ เหนียวดีนะ 5555555

เอาท่อยางเทอร์โบเทคก่อนมั้ยพี่ เหนียวดีนะ 5555555
เมตรเท่าไหรพี่ ได้ก็ดี 5555 สอบเสร็จยัง ไม่ได้รวมตัวกันเลย หายหน้าหาย ตากันหมด

เมตรเท่าไหรพี่ ได้ก็ดี 5555 สอบเสร็จยัง ไม่ได้รวมตัวกันเลย หายหน้าหาย ตากันหมด

จัดไปครับพี่นนท์ ผมเปรี้ยวปากมาสองอาทิตย์ติดๆ กันแล้ว

ยูได้ผ้าเบลคหรือยังครับ

ก็อยู่เหมือนกันครับ:dribble: :dribble:
เสาร์นี้เลยนะพี่นัทเจอกันซักที ถือว่าผมนัดเลย รวมตัวเดือนมิถุนายนแห่งชาติ

จัดไปครับพี่นนท์ ผมเปรี้ยวปากมาสองอาทิตย์ติดๆ กันแล้ว
พี่แชมป์ เสาร์นี้เลยที่ไหนดี พี่น้องรังสิตว่ามา แล้วสรุปอีกทีวันศุกร์ นี้ ถือว่านัดกันเลยนะคราบ

วันศุกร์ใครจะอาบน้ำอุ่นโทรบอกนะคราบ ผมจะไปตอน 19.00น แถวพระราม9 อิอิ ที่บ้านเครื่องทำน้ำอุ่นเสีย

ขอนัดนะคราบเสาร์นี้เจอกันประจำเดือน มิถุนายนแห่งชาติใครว่าก็บอกด้วยนะคราบว่ามีกี่คน พี่น้องที่หายๆไปรายงานตัวด้วยนะคราบ

ผมไม่ไดหายไปไหนนะคับยังอยู่และอ่านทุกวันคับ เรื่องรูปรถเดียวผมเอามาลงใหดูคับและพี่น้องรังสิตสบายดีกันทุกคนนะคับ:redface: :redface: :spiderman: :spiderman:

ผมไม่ไดหายไปไหนนะคับยังอยู่และอ่านทุกวันคับ เรื่องรูปรถเดียวผมเอามาลงใหดูคับและพี่น้องรังสิตสบายดีกันทุกคนนะคับ:redface: :redface: :spiderman: :spiderman:

ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่ หว่ะพี่.....:verwirrt:

BM เข้าอู่สีอีกแระ JAZZ ก็พัง เดี๋ยวขายแม่ง ทั้ง 2 คัน

อิ..อิ

เมื่อวานเติมแก๊ส ปั๊มแถวบ้านผมมันขึ้นไปเป็นลิตรละ 11.35 แล้วครับพี่น้อง ชีช้ำ ฮือๆๆๆๆ ดันมีแม่งอยู่ปั๊มเดียวที่ใกล้บ้าน

ปั๊มหน้า ก.ม.27 ป่าวครับ พี่แชมป์ มันขึ้นแล้วหรอเนี่ย....

ผมเติมทีไรไม่เคยสังเกตุราคาซักที

เหอๆ :brick:

เอาอย่างไรกันดีละครับพี่นอ้งเสาร์แห่งชาติ ที่ไหนอย่างไรแจ้งกอ่นดว้ยครับ

ปั๊มหน้า ก.ม.27 ป่าวครับ พี่แชมป์ มันขึ้นแล้วหรอเนี่ย....

ผมเติมทีไรไม่เคยสังเกตุราคาซักที

เหอๆ :brick:
ถูกต้อง มันขึ้นราคาไม่พอ เมื่อก่อนเติม 200 ได้น้ำ 1 ขวด แล้วพี่เติมเต็มถังทีนึงตก 400 กว่าจะได้น้ำ 2 ขวด
ตอนนี้แม่งเปลี่ยนเป็นเติม 250 ได้น้ำ 1 ขวด คราวนี้เติมเต็มถังทีเลยได้น้ำแค่ขวดเดียวเอง แฟร่แฟ๊ด

เอาอย่างไรกันดีละครับพี่นอ้งเสาร์แห่งชาติ ที่ไหนอย่างไรแจ้งกอ่นดว้ยครับ
จัดไปครับ เช้าวันอาทิตย์ได้ไปนั่งแฮงค์โชว์อาจารย์อีกแล้ว 55555 :sexy_girl:

แก๊สแถวบ้านผมเติมเต็มถัง ยังไม่ได้อะไรสักอย่างเลยครับ แย่ แถมแพงอีก12.6บาท

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม