• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้กับมะรืนผมลางานนะครับ ก็อ่านหนังสือสอบจนถึงวันเสาร์ แล้ววันอาทิตย์สอบ

จะไม่ได้มานั่งเฝ้าบอร์ดช่วงกลางวันแบบทุกวัน แต่อาจจะมีแว่บต่อเน็ตมาโพสนิดหน่อย

ยังไงไปเที่ยวกินเบียร์เผื่อผมด้วยนะค๊าบพี่น้องค๊าบ
ขอให้สอบได้........นะคราบ อิอิ

พรุ่งนี้กับมะรืนผมลางานนะครับ ก็อ่านหนังสือสอบจนถึงวันเสาร์ แล้ววันอาทิตย์สอบ

จะไม่ได้มานั่งเฝ้าบอร์ดช่วงกลางวันแบบทุกวัน แต่อาจจะมีแว่บต่อเน็ตมาโพสนิดหน่อย

ยังไงไปเที่ยวกินเบียร์เผื่อผมด้วยนะค๊าบพี่น้องค๊าบ

สอบเส็รจก็ฉลองที่เดียวเลยดิ...............:verwirrt:

หวัดดีคับพี่น้อง ช่วงนี้ทำงานและงานเข้ามากๆๆเลย แต่ก็มาดูมาอ่านนะคับ:boss: :boss: ทุกคนสบายดีนะคับพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,224
ผมยังไม่ไปไหนหรอกครับ ช่วงนี้กำลัง ช่วย กัน 3 พ่อ ลูก และ น้อง บริหาร งาน ที่ร้านให้ไปรอดอยู่ครับ ผมยังคงระลึกถึง พวกพี่ๆ ทุกคน นะครับ เพียง แต่ บางอย่างช่วงนี้ผม ก้ออยากอยู่เงียบๆสักพัก เพื่อที่จะรวบรวมสมอง ไปช่วยกันแก้ไข ปัญหา กับงาน ที่บ้าน ผมหวังว่าพวกพี่ทุกคนคงสบายดีนะครับ และวันนึงเมื่อผม สามารถมีเวลาที่จะมาหา พวกพี่ๆน้องๆ ได้เหมือนเดิม ผม กลับมาแน่นอนครับ ผม ขอฝาก กระทู้นี้ไว้ด้วยนะครับ

ถาม - คุณหมอค่ะ กรณีผู้หญิงขนเยอะจาเป็นอันตรายหรือป่าวค่ะ

ตอบ - เป็นครับ เป็นอันตรายต่อผู้หญิงและผู้ชายด้วยครับ

ถาม - คุณหมอค่ะ ช่วยยกตัวอย่างที่ว่าอันตรายได้ป่าวค่ะจะได้ป้ องกันค่ะ

ตอบ - เวลาดันขาจะเก็ง มือจะสั่น เหงื่อจะออกเยอะมาก ทำให้หมดแรงเมื่อดันเสร็จ และทำให้ฝ่ายชายดันลำบากด้วยครับ

ถาม - แล้วจะป้องกันได้อย่างไรค่ะ

ตอบ - ไม่อยากครับ ให้ผู้หญิงประคองอยู่ด้านหลัง ส่วนผู้ชายให้ดันอยู่ด้านหน้า

ถาม - คุณหมอพอจะมีภาพตัวอย่างเวลาขนเยอะ ๆ หรือป่าวค่ะ

ตอบ - มีครับ......
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>

<o:p></o:p]
[TBODY] [TD style="PADDING-RIGHT: 0.75pt; PADDING-LEFT: 0.75pt; PADDING-BOTTOM: 0.75pt; WIDTH: 61%; PADDING-TOP: 0.75pt" width="61%"><o:p></o:p>

[TBODY]
[/TBODY]
[/TD] [/TBODY]

ไฟล์แนบ

27.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
ถาม - คุณหมอค่ะ กรณีผู้หญิงขนเยอะจาเป็นอันตรายหรือป่าวค่ะ

ตอบ - เป็นครับ เป็นอันตรายต่อผู้หญิงและผู้ชายด้วยครับ

ถาม - คุณหมอค่ะ ช่วยยกตัวอย่างที่ว่าอันตรายได้ป่าวค่ะจะได้ป้ องกันค่ะ

ตอบ - เวลาดันขาจะเก็ง มือจะสั่น เหงื่อจะออกเยอะมาก ทำให้หมดแรงเมื่อดันเสร็จ และทำให้ฝ่ายชายดันลำบากด้วยครับ

ถาม - แล้วจะป้องกันได้อย่างไรค่ะ

ตอบ - ไม่อยากครับ ให้ผู้หญิงประคองอยู่ด้านหลัง ส่วนผู้ชายให้ดันอยู่ด้านหน้า

ถาม - คุณหมอพอจะมีภาพตัวอย่างเวลาขนเยอะ ๆ หรือป่าวค่ะ

ตอบ - มีครับ......
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>

<o:p></o:p]
[TBODY] [TD style="PADDING-RIGHT: 0.75pt; PADDING-LEFT: 0.75pt; PADDING-BOTTOM: 0.75pt; WIDTH: 61%; PADDING-TOP: 0.75pt" width="61%"><o:p></o:p>

[TBODY]
[/TBODY]

[/TD] [/TBODY]
คุณพระช่วย..!!!.....ขนเยอะจิงๆ...:sexy_girl:

5555555555555............:biggrin:

ผมยังไม่ไปไหนหรอกครับ ช่วงนี้กำลัง ช่วย กัน 3 พ่อ ลูก และ น้อง บริหาร งาน ที่ร้านให้ไปรอดอยู่ครับ ผมยังคงระลึกถึง พวกพี่ๆ ทุกคน นะครับ เพียง แต่ บางอย่างช่วงนี้ผม ก้ออยากอยู่เงียบๆสักพัก เพื่อที่จะรวบรวมสมอง ไปช่วยกันแก้ไข ปัญหา กับงาน ที่บ้าน ผมหวังว่าพวกพี่ทุกคนคงสบายดีนะครับ และวันนึงเมื่อผม สามารถมีเวลาที่จะมาหา พวกพี่ๆน้องๆ ได้เหมือนเดิม ผม กลับมาแน่นอนครับ ผม ขอฝาก กระทู้นี้ไว้ด้วยนะครับ
มีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกนะครับเต็มใจเต็มที่เลย ครับแล้วพวกเราจะรอวันนั้นครับ:boss:

หวัดดีคับพี่น้อง ช่วงนี้ทำงานและงานเข้ามากๆๆเลย แต่ก็มาดูมาอ่านนะคับ:boss: :boss: ทุกคนสบายดีนะคับพี่น้อง
พี่อ่ำถ้ามีเวลาเอารูปรถสวยๆให้ดูบ้างครับ:dribble:

รบกวนพี่ ๆ น้อง ๆ ชาว รังสิต หน่อยคับ

พี่น้องท่านใด ได้ไปเดินเชียงกง มั่งมั้ยอ่ะคับ

รบกวนฝากถามราคาเครื่อง HONDA JAZZ หน่อยคับ

เครื่องพร้อมเกียร์นะ i-DSi หรือ V-TEC ก็ได้

หรือราคาเกียร์ CVT ตัว I-DSi อย่างเดียวก็ได้คับ

รบกวนหน่อยนะคับ ผมไม่ค่อยได้ไปอ่ะ

รถผมพังคร้าบ..........!!!

เบิกใหม่ลูกละ 140,000 บาท แพงโคด

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ.....

รบกวนพี่ ๆ น้อง ๆ ชาว รังสิต หน่อยคับ

พี่น้องท่านใด ได้ไปเดินเชียงกง มั่งมั้ยอ่ะคับ

รบกวนฝากถามราคาเครื่อง HONDA JAZZ หน่อยคับ

เครื่องพร้อมเกียร์นะ i-DSi หรือ V-TEC ก็ได้

หรือราคาเกียร์ CVT ตัว I-DSi อย่างเดียวก็ได้คับ

รบกวนหน่อยนะคับ ผมไม่ค่อยได้ไปอ่ะ

รถผมพังคร้าบ..........!!!

เบิกใหม่ลูกละ 140,000 บาท แพงโคด

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ.....
ไปทำอะไรมาครับถึงกับต้องยกให่มเลยครับเป้ เดี๋ยวถ้าเข้าไปจะถามมาให้ครับ:embarrassed:

เป็นอย่างไรกันบ้างครับ เมื่อวานลุยน้ำตอนฝนตกหนักแต่ก็ขับไม่ไวนะครับประมาณสี่สิบ อยู่ดีๆดับเงียบไปเลยครับแต่ดียังสตาร์ทติดครับ ยังหาสาเหตุไม่เจอครับพักนี้เลยกลัวฝนครับ

เงียบจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปทำอะไรมาครับถึงกับต้องยกใหม่เลยครับเป้ เดี๋ยวถ้าเข้าไปจะถามมาให้ครับ:embarrassed:

ขอบคุณคับ รบกวนถามมาให้หน่อยนะคับ เพราะผมไม่ค่อยได้ไปอ่ะ

ไม่ได้ทำไรเลยค๊าบ......อยู่ดี ๆ เกียร์ก็เกิดอาการ งอแง ซะงั้น จะเบิก

เกียร์ลูกใหม่ ขายรถทิ้งยังคุ้มกว่าอีกอ่ะ

ถ้าหาเกียร์อย่างเดียวไม่ได้ ก็คงวางใหม่อ่ะคับ

.........................
เช้า วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน พุทธศักราช 2551

สวัสดีตอนสายๆครับพี่น้อง

ขอบคุณคับ รบกวนถามมาให้หน่อยนะคับ เพราะผมไม่ค่อยได้ไปอ่ะ

ไม่ได้ทำไรเลยค๊าบ......อยู่ดี ๆ เกียร์ก็เกิดอาการ งอแง ซะงั้น จะเบิก

เกียร์ลูกใหม่ ขายรถทิ้งยังคุ้มกว่าอีกอ่ะ

ถ้าหาเกียร์อย่างเดียวไม่ได้ ก็คงวางใหม่อ่ะคับ
จะเอาเกียร์แจ๊สไปชนเจโบเหรอเป้ 555

วาง K20A โลดดดดดดดดดดดดด สุดโหดกระโดดกระทืบเป็ด

สอบเสร็จแล้วคราบ สุดติ่ง งวดนี้ผมทำไม่ได้ แต่หนิงดันทำข้อสอบได้เฉยเลยอ่ะ เซ็งงงงงงงง

สงสัยหนิงมานั่งสอบหลังผม ดวงข่มซะ เหอๆๆๆๆ :cry:

ปัดโธ่ ไอ้เราก็นึกว่าหลบไปเลียแผลใจที่ไหน

ก็นะ ยังไงพี่เอาใจช่วยด้วยคนวุ้ย เศรษฐกิจแบบนี้ จะมองไปทางไหนก็แย่กันไปหมด การเมืองก็น่าเบื่อ เรียนจบทำงานเก็บเงินแล้วจะหนีไปอยู่เมืองนอกละ (ไปอยู่ลาว 555)

เมื่อวานเติมแก๊ส ปั๊มแถวบ้านผมมันขึ้นไปเป็นลิตรละ 11.35 แล้วครับพี่น้อง ชีช้ำ ฮือๆๆๆๆ ดันมีแม่งอยู่ปั๊มเดียวที่ใกล้บ้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม