• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอามาฝากครับ อยากทำเครื่องกับห้องเครื่องแบบในรูปจัง :biggrin: :biggrin:

มันคือเครื่องอะไรนะครับ ใช้ 12v หรือเปล่าครับไม่รู้จริงๆครับ:frown:

มันคือเครื่อง RB20ET ครับ เป็นเครื่อง Single Cam ตัวท้ายสุดก่อน RB20DET ฝาแดงตัวแรกอินเตอร์บน
RB20ET มันก็เหมือนกับเครื่อง 12v เราเนี่ยแหละ แต่เป็นตัวเทอร์โบ วางอยู่ใน Skyline R31 GTR ครับ

นอกจากนั้นเครื่องแคมเดี่ยวไม่ได้มีแต่ RB20E, RB20ET ยังมี RB25E, RB25ET และก็ RB30E ด้วยครับ

สวัดดีครับ ยังอยู่ครับพี่น้องไม่ได้ไปไหน แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาครับ
คิดถึงทุกคนครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........

เขร่ RB20ET เครื่องในฝัน RB30E ก็ชอบว่าจะเอาท่อนล่างมาประกบดู อยากเอามาประจำการในรถจัง คาดว่าตัวนี้น่าจะอยู่เมืองนอก หรือว่าอยู่ในไทย ช่วยชี้เบาะแสหน่อย

เขร่ RB20ET เครื่องในฝัน RB30E ก็ชอบว่าจะเอาท่อนล่างมาประกบดู อยากเอามาประจำการในรถจัง คาดว่าตัวนี้น่าจะอยู่เมืองนอก หรือว่าอยู่ในไทย ช่วยชี้เบาะแสหน่อย

เอาเงินไปวาง 20โบที่กองไว้เหอะมึงอะ เพี้ยนใหญ่แล้ว

- -* เงียบเลยพักนี้

อู่ VJ.workshop ครับ อยู่ในปทุม เน้นทำ cefiro เป็นหลัก ลองโทรสอบถามดูครับ
พี่เวอร์ 089-177-6499
ขอบคุณครับ คุณ ChampZที่ให้คำแนะนำ<!-- /Pastel bbcode_quote -->

วันนี้โทรศัพท์เงียบฉี่....

เสาร์-อาทิตย์หน้าผมสอบกลางภาคนะครับพี่น้อง อาทิตย์หน้าผมงดเด้อ

มันคือเครื่อง RB20ET ครับ เป็นเครื่อง Single Cam ตัวท้ายสุดก่อน RB20DET ฝาแดงตัวแรกอินเตอร์บน
RB20ET มันก็เหมือนกับเครื่อง 12v เราเนี่ยแหละ แต่เป็นตัวเทอร์โบ วางอยู่ใน Skyline R31 GTR ครับ

นอกจากนั้นเครื่องแคมเดี่ยวไม่ได้มีแต่ RB20E, RB20ET ยังมี RB25E, RB25ET และก็ RB30E ด้วยครับ

แฟนพันธุ์แท้:wink:

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง.................ไม่รู้มีใครตื่นหรือยั้ง

เงียบๆๆๆ หายไปกันหมด

สวัดดีครับเข้ามาแล้วครับ เป็นอยางไรกันบ้างครับพักนี้รู้สึกจะเงียบเหงาจังเลยครับ สงสัยจะเจอราคาน้ำมันมังครับ เกี่ยวกันไมนี้:confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused:

สงสัยไก้ลได้เวลาติดแก๊ช.............น้ำมันไม่มีทีท่าว่าจะหยุดขึ้นราคา...เซงๆ

สงสัยไก้ลได้เวลาติดแก๊ช.............น้ำมันไม่มีทีท่าว่าจะหยุดขึ้นราคา...เซงๆ

LPG ก็กำลังจะขึ้น แล้วค๊าบ.....พี่น้อง

ขึ้นยังไงก็ไม่เท่าน้ำมันแน่นอนครับ

เหงาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำอย่าไรกันดีละพี่นนท์..........:boss: ถึงจะหายเหงาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:sexy_girl:
ไม่รู้เลยพี่นัทสงสัยต้องไปอาบน้ำอุ่นแล้ว อิอิ วันเสาร์นี้ ไปดื่มกันไหมละคราบเอาร้านที่ผมบอก เบียร์ 29 ผมออกก่อน10 ขวด ที่เหลือหารกัน ว่าไงคราบพี่น้องรังสิต

ฮู้ย!!!!!!!ไปด้วยคน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม