• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ท่านอื่นๆดว้ยคับ พี่อ่ำ พี่เหน่ง พีต้น พี่ชล โน๊ต อาท ต๊าก โอม ตอ้ม ดั่น และคนอื่นๆอีกครับหายเงียบไปเลยคับ คิดถึงงะ เมี่อไหล่นะ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :biggrin:
ผมยังมีชีวิตอยู่ครับ ฮิ้ว!!!! :biggrin: :biggrin: ลายงานตัว

รบกวนสอบถามท่านสมาชิก Cef@RangSit Zone พอจะแนะนำอู่ซ่อมรถแถวรังสิตแบบ Service ได้ทั้งคัน A31 12V 1JZGTE หรืออย่างใดอย่างหนึ่ง ขอบคุณครับ
อู่ VJ.workshop ครับ อยู่ในปทุม เน้นทำ cefiro เป็นหลัก ลองโทรสอบถามดูครับ
พี่เวอร์ 089-177-6499

สวัสดีค้าบ พี่นัท และ พี่ๆทุกท่านด้วยครับ

ไม่ได้ออกไปแจมกับพวกพี่ๆเลย เนื่องด้วย เวลา ,โอกาส และ งบประมาณ

ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วยนะค้าบบ :biggrin:
กลัวเมียละสิ ฮิฮิฮิ :tongue:

อู่ VJ.workshop ครับ อยู่ในปทุม เน้นทำ cefiro เป็นหลัก ลองโทรสอบถามดูครับ
พี่เวอร์ 089-177-6499

กลัวเมียละสิ ฮิฮิฮิ :tongue:

ไอ้ คน ไม่ กลัว.......:biggrin:

แว๊กก ก หวัดดีครับพี่น้อง อิอิ

สบายดีกันทุกคนนะครับเมท่อไรจะไดเจอกันอีกครับ .......

เมื่อวานรถดันไปแบตหมดที่ ม.ศรีปทุม พอดีดันเจอ a31581ก็เลยไปขอความช่วยเหลือ

เค้าก็มาพ่วงแบตให้....cef-thai ใจดีกันทุกคนจิงๆ ขอบคุณ a31581ด้วยนะครับ

ปล.ผมมารายงายตัวนะครับไม่ได้ไปไหนหรอกอยู่..เมื่อคืนก็ไปเที่ยวกันมา3ทหารเสือครบทีม

เมื่อวานรถดันไปแบตหมดที่ ม.ศรีปทุม พอดีดันเจอ a31581ก็เลยไปขอความช่วยเหลือ

เค้าก็มาพ่วงแบตให้....cef-thai ใจดีกันทุกคนจิงๆ ขอบคุณ a31581ด้วยนะครับ

ปล.ผมมารายงายตัวนะครับไม่ได้ไปไหนหรอกอยู่..เมื่อคืนก็ไปเที่ยวกันมา3ทหารเสือครบทีม
บอมมันออกมาแร่ดได้แล้วเหรอวะ
เห็นเงียบๆ นึกว่าแอบหลบไปเลียแผลใจซะอีก แม่งซุ่ม 5555

สวัดดีครับ..สามทหารเสือออกกันอีกแล้วครับ:biggrin:

สวัสดีตอนเช้าคราบเพื่อนพี่น้องรังสิตทุกท่าน

ง่วงโค๊ดโคด วันนี้

เสียบอลอีกแล้วครับพี่น้อง แย่แน่ๆคราวนี้

เสาร์นี้ไปไหนกันคราบ

พักนี้ทุนนอ้ยครับ แต่ลองว่าดูครับอยากอยู่เหมือนกันครับ:dribble: :dribble:
ไปแบบไหนดีละคราบเอาแบบนั้งแล้วเสียว หรือนั้งแล้วต้องใสหมวกกันน๊อก 5555
ไปดื่มเบียร์ ขวดละ 29 กัน บอม พีท พี่อ่ำ เคยไปแล้ว ผมออกให้ก่อน 10ขวด ก่อนหาร

เอามาฝากครับ อยากทำเครื่องกับห้องเครื่องแบบในรูปจัง :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

53.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    78 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
วางเครื่องใหม่คุ้มกว่าหรือป่าวครับ 555+

แล้วแต่คนชอบ..แต่ถ้าเป็นผมจะวางใหม่

เอามาฝากครับ อยากทำเครื่องกับห้องเครื่องแบบในรูปจัง :biggrin: :biggrin:
มันคือเครื่องอะไรนะครับ ใช้ 12v หรือเปล่าครับไม่รู้จริงๆครับ:frown:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม