Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พีน้องตอนนี้เค้าหัยกลับกรมก่อนเสร็จ100%เค้าถึงหัยออกจากกรม :cool: :cool: แต่คนทีบอกว่ากะทะทอดกล้วยแขกก็ดี :byebye: อ่ำฮัมฟี่ก็ดีนะ :boss: :boss: เจอกันครั้งหน้าจะอำหัยขี้แตกเลย อิอิอิอิอิ555555:biggrin: :biggrin: :biggrin: จากอ่ำฮัมฟี่ อิอิอิอิอิอ ปล.รถเสร็จจะเอารูปลงหัยดูคับพี่น้องคับ:boss: :eeek: :eeek:
พี่อ่ำฮัมฟี่ คราวหน้าอย่าลืมที่พี่สัญญากับพี่นนท์ พีท ผม ที่ว่าพี่จะเลี้ยงงบ 2000 ไว้ด้วยนะ 55555555555555555555
(เราเลี้ยง 200 เอาคืนพี่ 2000) :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

อ่อ....คับ ดี ๆ พี่ขายที่ไหนบอกด้วยนะ จะไปช่วยทอด 555+
ที่จริงไก่ย่างหาดใหญ่ก็โอเหมือนกันนะ ทอดได้ รายได้ดี 5555555555

พี่อ่ำฮัมฟี่ คราวหน้าอย่าลืมที่พี่สัญญากับพี่นนท์ พีท ผม ที่ว่าพี่จะเลี้ยงงบ 2000 ไว้ด้วยนะ 55555555555555555555
(เราเลี้ยง 200 เอาคืนพี่ 2000) :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

ที่จริงไก่ย่างหาดใหญ่ก็โอเหมือนกันนะ ทอดได้ รายได้ดี 5555555555
วันไหนดีละ รอรถพี่อ่ำเต็ม100% เลยไหม ก็เสาร์นี้ 555555 แล้วแต่พี่อ่ำคราบ

ผมว่าทำที่หมุนน้ำแข็งหลอดก็ดีนะ 5555(ล้อเล่น)

ลืมกันยัง....ไม่ว่างเลยช่วงนี้..ติดถ่ายละคร

ลืมกันยัง....ไม่ว่างเลยช่วงนี้..ติดถ่ายละคร
นี่เราไม่ได้เจอกันนานแล้วนะเนี่ย

(นานถึง 10 วันรึยังวะ เคร๊ 555555555555)

วันนี้ไปดูบอลที่ไหนกันคราบ

ง๊วง ง่วงๆๆๆๆๆ นอนไม่เกิน 5 ชม. มาจะ 2 อาทิตย์แล้ว ฮืออออออออ

ง๊วง ง่วงๆๆๆๆๆ นอนไม่เกิน 5 ชม. มาจะ 2 อาทิตย์แล้ว ฮืออออออออ
ทำการบ้านหรอ อิอิ
ไปทำอะไรมาครับ ดูบอลหรือทำอะไรครับ
ผมว่าเดี๋ยวแชมป์ ต้องบอกงานเยอะหรือไม่ก็ดูบอล อิอิ แต่ผมว่าพี่แชมป์ ขังหนิงไว้ในบ้านแน่นเลย55555 (ล่อเล่นนะ) กักขังฉันเทอะ กักขังไป อิอิ

แกว๊กๆๆๆ ติดเกมค๊าบติดเกม

(ตอนนี้ตาจะปิดแล้ว)

* บอมมันหายไปไหนอีกแล้วเนี่ย เฮ่ออ...

แกว๊กๆๆๆ ติดเกมค๊าบติดเกม

(ตอนนี้ตาจะปิดแล้ว)

* บอมมันหายไปไหนอีกแล้วเนี่ย เฮ่ออ...
ช่ายหายไปเลย บอมส่งเสียงหน่อย

ช่ายหายไปเลย บอมส่งเสียงหน่อย
ท่านอื่นๆดว้ยคับ พี่อ่ำ พี่เหน่ง พีต้น พี่ชล โน๊ต อาท ต๊าก โอม ตอ้ม ดั่น และคนอื่นๆอีกครับหายเงียบไปเลยคับ คิดถึงงะ เมี่อไหล่นะ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :biggrin:

รบกวนสอบถามท่านสมาชิก Cef@RangSit Zone พอจะแนะนำอู่ซ่อมรถแถวรังสิตแบบ Service ได้ทั้งคัน A31 12V 1JZGTE หรืออย่างใดอย่างหนึ่ง ขอบคุณครับ

ท่านอื่นๆดว้ยคับ พี่อ่ำ พี่เหน่ง พีต้น พี่ชล โน๊ต อาท ต๊าก โอม ตอ้ม ดั่น และคนอื่นๆอีกครับหายเงียบไปเลยคับ คิดถึงงะ เมี่อไหล่นะ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :biggrin:

สวัสดีค้าบ พี่นัท และ พี่ๆทุกท่านด้วยครับ

ไม่ได้ออกไปแจมกับพวกพี่ๆเลย เนื่องด้วย เวลา ,โอกาส และ งบประมาณ

ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วยนะค้าบบ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม