• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปกินเหล้าที่นนท์ดีกว่า วันนี้...คริ คริ

แล้วจะไปเยือนนะ....อะ ฮิ ฮิ ฮิ ฮิ

เสื้อมารึยังคร๊าบบบบ

ตอนนี้คงเริ่มเมากันแล้ว

น่าเสียดายจังไม่ได้ไปด้วย

กลับบ้านกันให้ถูกทางนะครับ พี่ น้อง

..........................นุ่นเองนะ :smile: อิอิ

และแล้ว พวกเราก็มีรถถังประจำZone แล้ว พี่อ่ำ รถสวยดี

และแล้ว พวกเราก็มีรถถังประจำZone แล้ว พี่อ่ำ รถสวยดี

คันที่เพิ่งออกมาจากอู่ที่นวมินทร์รึป่าวครับ
เห็นใส่รูฟ ดึงโป่ง เจาะแก้ม ชุดใหญ่เลย....

พี่อ่ำบอก แบบนี้สิพี่ช๊อบชอบ 5555
"พี่อ่ำฮัมฟี่"
(เป็นเวิร์บช่อง 2 ของฮัมวี่ พี่อ่ำบอก55555)

เหอะ ๆ ล้อรถพี่ผม นึกว่า กระทะทอดกล้วยแขก 555+:redface:
โห้ เป้ไม่ไปด้วยกัน วันนั้นพี่นนท์พี่อ่ำนี่ ตัวจี๊ดเลยฮาตลอด
แต่ไอ้บอมเจอมรสุมชีวิตนิดหน่อย มันเลยมาคุนืสนึง

*แต่ล้อพี่อ่ำแกลึกได้ใจจ๊อดจริงๆ

ในนามที่ปรึกษากลุ่ม Cef@non ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่ม Cef@RangSit Zone ทุกคนครับที่มาเยือนเรามิตติ้งชมรมโดยชาว Cef@non ขาดตกบกพร่องไปบ้างก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้เพราะสมาชิกมาเยอะเกินกว่าที่คาดการณ์ไว้จนดูแลรับรองไม่ทั่วถึง ....และขอบอกจากใจว่าดีใจภูมิใจที่น้องๆ สละเวลามาเยือนเรา...ขอบคุณครับ

กอ่นอื่นตอ้งขอโทษพี่นอ้งดว้ยครับที่ไม่ได้ไปครับดว้ยกลับมาไม่ทันครับ :cry: :embarrassed: .... พี่อ่ำขอดูรูปหนอ่ยครับ:dribble: ....พี่นนจะไปทำบุญกันที่ไหนดีละครับ.:boss: ....บอมเวลาเท่านั้นนะครับที่จะชว่ยได้ครับ:byebye: .....คิดถึงทุกๆคนนะครับเดี๋ยวเราคอ่ยเจอกันครับ:sexy_girl: :wink: :boss:

พี่อ่ำบอก แบบนี้สิพี่ช๊อบชอบ 5555
"พี่อ่ำฮัมฟี่"
(เป็นเวิร์บช่อง 2 ของฮัมวี่ พี่อ่ำบอก55555)

โห้ เป้ไม่ไปด้วยกัน วันนั้นพี่นนท์พี่อ่ำนี่ ตัวจี๊ดเลยฮาตลอด
แต่ไอ้บอมเจอมรสุมชีวิตนิดหน่อย มันเลยมาคุนืสนึง

*แต่ล้อพี่อ่ำแกลึกได้ใจจ๊อดจริงๆ
ขับรถตามหลังแกไม่ได้เลยนึกว่ามี รัฐประหาร 555
วันนั้นเจอด่าน รถพี่อ่ำไม่โดนแต่รถ พีทเดิมๆโดนเป่า ตำรวจเห็นพี่อ่ำเป็นรถถังนะ 5555
แต่รถพี่อ่ำสวยจิงๆ

เหอะ ๆ ล้อรถพี่ผม นึกว่า กระทะทอดกล้วยแขก 555+:redface:
เป้เราว่าให้พี่อ่ำเขาหา รายได้ เสริมขายกล้วยทอด 55555

คันที่เพิ่งออกมาจากอู่ที่นวมินทร์รึป่าวครับ
เห็นใส่รูฟ ดึงโป่ง เจาะแก้ม ชุดใหญ่เลย....
ไม่ช่ายคราบพี่ คัน นี้ออกมาจาก ค่ายทหาร 5555

ในนามที่ปรึกษากลุ่ม Cef@non ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่ม Cef@RangSit Zone ทุกคนครับที่มาเยือนเรามิตติ้งชมรมโดยชาว Cef@non ขาดตกบกพร่องไปบ้างก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้เพราะสมาชิกมาเยอะเกินกว่าที่คาดการณ์ไว้จนดูแลรับรองไม่ทั่วถึง ....และขอบอกจากใจว่าดีใจภูมิใจที่น้องๆ สละเวลามาเยือนเรา...ขอบคุณครับ
ขอบคุณคราบพี่

กอ่นอื่นตอ้งขอโทษพี่นอ้งดว้ยครับที่ไม่ได้ไปครับดว้ยกลับมาไม่ทันครับ :cry: :embarrassed: .... พี่อ่ำขอดูรูปหนอ่ยครับ:dribble: ....พี่นนจะไปทำบุญกันที่ไหนดีละครับ.:boss: ....บอมเวลาเท่านั้นนะครับที่จะชว่ยได้ครับ:byebye: .....คิดถึงทุกๆคนนะครับเดี๋ยวเราคอ่ยเจอกันครับ:sexy_girl: :wink: :boss:
พี่นัทผมยังไม่รู้เลยคราบ เรามาคุยกันไหมพี่ประชุมกันดู ทำบุญกลุ่มไปเลยก็ดี พวกพี่ๆน้องๆว่าไงคราบ

กรรมแท้ คนที่ควรโดนนี่ ต้องพี่นนท์เลยนะน่ะ พริ้วซะ

แล้วพีทมันโดนไรไปมั่งอะพี่

กรรมแท้ คนที่ควรโดนนี่ ต้องพี่นนท์เลยนะน่ะ พริ้วซะ

แล้วพีทมันโดนไรไปมั่งอะพี่
โดนเป่า สองครั้ง แต่พีท เชิงดีเลยไม่โดนอะไร
ส่วนเราตำรวจเขานึกว่าพวกเดียวกันเลยรอดอิอิ

พีน้องตอนนี้เค้าหัยกลับกรมก่อนเสร็จ100%เค้าถึงหัยออกจากกรม :cool: :cool: แต่คนทีบอกว่ากะทะทอดกล้วยแขกก็ดี :byebye: อ่ำฮัมฟี่ก็ดีนะ :boss: :boss: เจอกันครั้งหน้าจะอำหัยขี้แตกเลย อิอิอิอิอิ555555:biggrin: :biggrin: :biggrin: จากอ่ำฮัมฟี่ อิอิอิอิอิอ ปล.รถเสร็จจะเอารูปลงหัยดูคับพี่น้องคับ:boss: :eeek: :eeek:

โอกาสหน้าคับ แชมป์ :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม