Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ได้เข้าหลายวันเลยผม ขอโทษด้วยคร๊าบ
ตอนนี้อยู่โหมดเก็บตัวสุดๆ ครับ จนกรอบตั้งแต่มีตติ้งจูเนียร์แล้ว อีกตั้งอาทิตย์กว่าเงินเดือนจะออก ตอนนี้ผมเหลือเงินไม่ถึงพันแล้วครับพี่น้องงงงงงง

ได้โหนรถเมล์ไปทำงานแน่นอนละอาทิตย์นี้ 5555555555555555 แม่งเง๊ยยยยย

`555

กู นั่ง รถไฟ ฟ้า อิอิ:boss:

พี่ๆครับ แถวรังสิต มีร้านไหน ทำเครื่อง RB 20 DET เก่งๆมั้งอ่ะครับ คือว่า เครื่องมันแปลกๆอ่ะครับ มันเป็นแบบนี่อ่ะครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/11032

มีร้านไหนเก่งๆ และ ไว้ใจได้บ้างอ่ะครับ แบบเอาเข้าไปไม่ฟัน อะ อิอิ

ขอบคุณครับ ผมจะได้ไปทำพรุ่งนี่เลยอ่ะครับ

ผมอยู่ ซ.พหลโยธิน 64 อ่ะครับ กม.27

ไม่ได้เข้าหลายวันเลยผม ขอโทษด้วยคร๊าบ
ตอนนี้อยู่โหมดเก็บตัวสุดๆ ครับ จนกรอบตั้งแต่มีตติ้งจูเนียร์แล้ว อีกตั้งอาทิตย์กว่าเงินเดือนจะออก ตอนนี้ผมเหลือเงินไม่ถึงพันแล้วครับพี่น้องงงงงงง

ได้โหนรถเมล์ไปทำงานแน่นอนละอาทิตย์นี้ 5555555555555555 แม่งเง๊ยยยยย

ติดรถมากับผมได้นะค้าบ พี่แชมป์

ทางเดียวกัน ไปด้วยกัน แต่หาร 2 เอิ๊กๆ ล้อเล่นๆ

ยินดีนะค้าบ :biggrin:

พี่ๆครับ แถวรังสิต มีร้านไหน ทำเครื่อง RB 20 DET เก่งๆมั้งอ่ะครับ คือว่า เครื่องมันแปลกๆอ่ะครับ มันเป็นแบบนี่อ่ะครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/11032

มีร้านไหนเก่งๆ และ ไว้ใจได้บ้างอ่ะครับ แบบเอาเข้าไปไม่ฟัน อะ อิอิ

ขอบคุณครับ ผมจะได้ไปทำพรุ่งนี่เลยอ่ะครับ

ผมอยู่ ซ.พหลโยธิน 64 อ่ะครับ กม.27

รอ พี่ แชป์มปี้ มาตอบ ครับ

20 โบแดง แสลงใจ:augenrollen:

ผมไปตอบให้แล้วนะ แต่ไม่รู้จะตรงจุดรึเปล่า
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=148040#post148040

เบอร์โทรอู่ผมโพสไว้แล้วนะ ลองโทรไปคุยดูเอง ตัดสินใจเองครับ

บ้านผมอยู่ซอยแอนเน็กซ์อ่ะ ใกล้ๆ กัน

* รถสีอะไรครับ สีเทาฟ้ารึเปล่า ที่ชอบแซ๊ดๆ อ่ะ
เพราะมีอยู่คันนึง ผมนั่งกินจิ้มจุ่มหน้าปากซอยทีไร เจอทุกที แซ๊ดมาแต่ไกล ไอ้เราเห็นทีก็นะ คั๊นคัน 5555555555555
แต่ถ้าไม่ใช่ก็ไม่เป็นไรครับ :smile:

ชวนมาอยู่ในกลุ่มให้หมด.....อุอุ

รถผมสีบรอนส์ฟ้า แต่ไม่เคย แซ้ดเลยนะครับ เหอๆ เครื่องมีปัญหาอยู่อ่ะครับไม่อยากแซ้ด มากแซ้ดไปมันก็เหมือนเครื่อง เดิมๆเลยอ่ะครับ เหอๆ คนละคันแล้ว แล้วววว อิอิ ส่วนท่อ อินเตอร์ ตอนแรกมันก็รั่วครับแต่ผมเอาไปเชื่อมแล้วอ่ะครับ มันก็ยังเป็นอยู่แต่ดีกว่าเดิมอ่ะครับ พี่ชายผมก็ทำอยู่อู่ Vj พี่เวอ อ่ะครับ เดียววันนี่ผมเอาเข้าไปทำ ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับพี่ ถ้ามีมีตติ้งเมื่อไรบอกด้วนนะครับ เดียวจะไป ครับ

ผมชื่อพูน นะครับ

อายุ 17 ครับ

ขอบคุณมากครับ

หวัดดีพี่ๆเพื่อน รังสิตจ้า แวะมาทักทาย

สบายดีกานป่าวคับ...แย่จังไม่ค่อยสบาย สงสัยต้องดื่มให้หายป่วย อิอิ

.............................................

จะย้าย สถานที่ทำงาน ครับ

งานเข้า

เง้อ

เงียบเหงาจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกระทู้รังสิตเนี้ย

ช่วง งาน เข้า กัน หมด

หวัดดีพี่ๆเพื่อน รังสิตจ้า แวะมาทักทาย

สบายดีกานป่าวคับ...แย่จังไม่ค่อยสบาย สงสัยต้องดื่มให้หายป่วย อิอิ
แหม่ มาแนวนี้ เดี๊ยวจับเหล้ากรอกปากซะนี่ 5555
เฮ้ยภู รถสวยว่ะ เห็นด้วยเลยคนใส่ชุดแต่งออริจิ้นนี่แม่งหล่อทุกคน 555555555

รถผมสีบรอนส์ฟ้า แต่ไม่เคย แซ้ดเลยนะครับ เหอๆ เครื่องมีปัญหาอยู่อ่ะครับไม่อยากแซ้ด มากแซ้ดไปมันก็เหมือนเครื่อง เดิมๆเลยอ่ะครับ เหอๆ คนละคันแล้ว แล้วววว อิอิ ส่วนท่อ อินเตอร์ ตอนแรกมันก็รั่วครับแต่ผมเอาไปเชื่อมแล้วอ่ะครับ มันก็ยังเป็นอยู่แต่ดีกว่าเดิมอ่ะครับ พี่ชายผมก็ทำอยู่อู่ Vj พี่เวอ อ่ะครับ เดียววันนี่ผมเอาเข้าไปทำ ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับพี่ ถ้ามีมีตติ้งเมื่อไรบอกด้วนนะครับ เดียวจะไป ครับ

ผมชื่อพูน นะครับ

อายุ 17 ครับ

ขอบคุณมากครับ
ก็ลองดูนะ คือผมก็ไม่ใช่ช่าง ที่ตอบๆ ไปก็ตามที่รู้แล้วก็ที่เคยมีประสบการณ์มา ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยแล้วกัน
ถ้าแก้ปัญหาได้แล้วช่วยมาแจ้งด้วยนะว่ามันเป็นที่อะไร

.............................................

จะย้าย สถานที่ทำงาน ครับ

งานเข้า

เง้อ
ย้ายไปอยู่ริมน้ำรึเปล่า
แหม แดกสะดวกล่ะสิมึงงานนี้

เงียบเหงาจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกระทู้รังสิตเนี้ย
ว่าไงล่ะโน๊ตแก๊วๆ มาเจอกันหน่อยมั้ย พรุ่งนี้พี่เงินเดือนออก 5555555
เมื่อวานกัดฟันเติมแก๊สไป 100 นึง วันนี้เหลือเงิน 40 สุดท้าย ทรมานโคดดดดดดดดดด

เมื่อวานกัดฟันเติมแก๊สไป 100 นึง วันนี้เหลือเงิน 40 สุดท้าย ทรมานโคดดดดดดดดดด
จิงดิ..?!..ระดับเสี่ยแชมป์ปี้แระ..ม่ายน่าเชื่อ..!!!:wink:

แวะมาทักทายครับ อิอิ

ตายูนี้...เห็นงานเข้าตลอดเลย...555+

โอ๊ยยยย เปรี้ยวววววววววววววววปากกกกกกกกกมากกกกกกกกกกกกมายยยยยยยยยยยยยยยยยย

โอ๊ยยยย เปรี้ยวววววววววววววววปากกกกกกกกกมากกกกกกกกกกกกมายยยยยยยยยยยยยยยยยย
เสาร์นี้เลยดีกว่า แชมป์ ที่ไหนว่ามา เอา แบบ นั้งแล้วน้ำลายไหลนะ อิอิ ชอบๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม