• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คือว่า ผมงง ทำไมมันไม่มี เบรค มือ อ่ะครับ คันนี่อ่ะครับ

http://showroom.one2car.com/CarDetail.aspx?carid=G110821510

แล้วมันมีไรแปลกๆไหมอ่ะครับ

แล้วผม งง ทำไม ผมเห็นส่วนมาก เขาไม่ค่อย ลง SR 20 เลยอ่ะครับ มันมี ข้อดี ข้อเสีย ยังไงบ้างอ่ะครับ

ขอบคุณครับ กำลังเลือกรถอ่ะครับ อยากได้ CEF มาไว้ขับมั้ง

ขอบคุณมากๆครับ พอดีผมดูรถไม่ค่อยเก่ง แต่ก็งง ทำไมมันไม่มีเบรค มือ

ถ้าผมซื้อมาแล้ว ผม ขออยู่ด้วยนะครับ คงจะซื้อก่อน วัน ครบรอบ 5 ปี เดียวถ้าซื้อเสร็จเดียวไปเลย อิอิ ผมก็อยู่แถวรังสิต ครับ อยู่ พหลโยธิน 64 อิอิ

ขอบคุณพวกพี่ๆมากครับ

รถคันนี้ ไม่มีเบรคมือเพราะ เครื่องเก่าคงจะเป็นเกียร์ AUTO แล้วพอมาวาง

ใหม่ เป็นเกียร์ธรรมดา แล้วก็คงยังไม่ได้เปลี่ยนตัวคอนโซล กลาง งัยคับ

เพราะคอนโซลกลางยังเป็นของเกียร์ AUTO อยู่เลย รถคันนี้ก็เลย ไม่มี

เบรคมือ

* *วาง SR ได้น้ำหนักที่เบากว่า J คับ

หวัดดีวันเข้าพรรษาคับพี่น้อง

สวัดดีคับไปเที่ยวไหนกันมาบ่างครับ

งดเหล้า เข้าพรรษา ค๊าบ.................

เพิ่งกลับมาจากบางแสนครับ..ฝนตกเซงเลย......ว่างๆไม่มีอะไรทำเลยไปขับรถเล่น

เพิ่งกลับมาจากบางแสนครับ..ฝนตกเซงเลย......ว่างๆไม่มีอะไรทำเลยไปขับรถเล่น

พ่อ รถ แก๊ช:biggrin:

บอก แล้ว ว่า ติด แก๊ช แล้ว เงิน จะ ไม่ เหลือ :sweat:

วันนี้ใครไปไหนกันบ้างคราบ

พี่ปรึกษาหน่อย คือตอนนี้รถ กระจกไฟฟ้าไม่ทำงานซะงั้น เซ็ลทรัลล็อกก็ไม่ทำงาน แถมไฟหน้ายังติดข้างเดียวอีก
ควรที่จะเดินสายไฟใหม่ชะรึป่าว รู้มัยคับว่าประมาณเท่าไร

พี่ปรึกษาหน่อย คือตอนนี้รถ กระจกไฟฟ้าไม่ทำงานซะงั้น เซ็ลทรัลล็อกก็ไม่ทำงาน แถมไฟหน้ายังติดข้างเดียวอีก
ควรที่จะเดินสายไฟใหม่ชะรึป่าว รู้มัยคับว่าประมาณเท่าไร
ดูที่ ฟิวคราบ เป็นฟิว เมน อยู่ตรงหน้ารถด้านซ้ายคราบ หนันหน้าเข้าเครื่อง 75 แอมป์ หรือ30 นี้ละคราบ

ผม ไปโยนโบ ที่เมเจอร์รัชโยธิน ใครว่าตามมานะคราบ

อุ๊ป...ไปทะเลเหมือนกันเลย แต่โอมไปชะอำ ทะเลก็สวยมั๊กมาก ช๊อบ ๆๆ (แต่ไม่ได้ลงเล่นเลยอะเพราะมัวแต่ เมา เม๊า :dribble: เ มา)..

อุ๊ป...ไปทะเลเหมือนกันเลย แต่โอมไปชะอำ ทะเลก็สวยมั๊กมาก ช๊อบ ๆๆ (แต่ไม่ได้ลงเล่นเลยอะเพราะมัวแต่ เมา เม๊า :dribble: เ มา)..
หายไปนานเลยนะครับ :biggrin: โอมสบายดีใช่เป่ลาครับ แล้วคนอื่นละสบายดีกันทุกๆคนนะครับ :boss: :boss: เหลืออีกแค่หนึ่งวันก็จะถึ่งวันที่หน้าเบื่ออีกแล้วครับ:frown: วันทำงานนะ

ไม่ได้เข้าหลายวันเลยผม ขอโทษด้วยคร๊าบ
ตอนนี้อยู่โหมดเก็บตัวสุดๆ ครับ จนกรอบตั้งแต่มีตติ้งจูเนียร์แล้ว อีกตั้งอาทิตย์กว่าเงินเดือนจะออก ตอนนี้ผมเหลือเงินไม่ถึงพันแล้วครับพี่น้องงงงงงง

ได้โหนรถเมล์ไปทำงานแน่นอนละอาทิตย์นี้ 5555555555555555 แม่งเง๊ยยยยย

ไม่ได้เข้าหลายวันเลยผม ขอโทษด้วยคร๊าบ
ตอนนี้อยู่โหมดเก็บตัวสุดๆ ครับ จนกรอบตั้งแต่มีตติ้งจูเนียร์แล้ว อีกตั้งอาทิตย์กว่าเงินเดือนจะออก ตอนนี้ผมเหลือเงินไม่ถึงพันแล้วครับพี่น้องงงงงงง

ได้โหนรถเมล์ไปทำงานแน่นอนละอาทิตย์นี้ 5555555555555555 แม่งเง๊ยยยยย
:biggrin: ดีใจด้วยนะ :super: หนิงสบายดีไม๊ คิดถึง...หนิง...จังเลย อุอุ

ไปกะหนุ่มๆมาหรอจ๊ะโอมมี่............เอาโน๊ตไปไว้ไหนเนี้ย:dribble:

สม.................:augenrollen:

สวัดดีครับ กรอบเหมือนกันครับ แชมป...... พักนี้แย่ครับ

ดีใจด้วยนะคราบ 55555

โอ้วๆๆๆๆๆ

รังสิตมีแต่คนเทพๆทั้งนะ

หล่อด้วยยยยยยยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม