Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โทจองบ้านให้แล้วนะ ราคา 2500 บาท
แต่มันมีแค่ 2 ห้องนอน(แอร์) แล้วก้อตรงห้องโถงมีอีก 1 เตียง
มีบริเวณปิ้งย่าง, อยู่หน้าหาด แล้วก้อไม่ไกลจากแหลมแท่นมากนัก

- n i n G -

แถวนั้นมีโรงแรมป่าวอ่ะว่าจะนำไปก่อนคืนนึงอ่ะ

เอาที่ใกล้บ้านพักที่สุดอ่ะจ้ะ

...............NooN :smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,542
แถวนั้นมีโรงแรมป่าวอ่ะว่าจะนำไปก่อนคืนนึงอ่ะ

เอาที่ใกล้บ้านพักที่สุดอ่ะจ้ะ

...............NooN :smile:

ไปพร้อมกัน มันส์กว่า วันเสาร์ ถ้าพี่ ว่าง พี่ ก้อไปมิตติ้ง เซฟ ธน ดิ วันนี้ผมโดนด่ามา เรื่องานกลุ่มของชมรม พวกเค้าม่ายเข้าใจพวกเรา เลย จริงๆ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ

• #3,543
มาแล้ว คราบ หายไปนาน พอดีโทรศัพย์หาย และจำรหัสผ่าน เข้าเวปไม่ได้และงานเยอะมากๆๆๆ ขอโทษด้วยคราบ

บางแสนok ว่าแต่ใครรู้จักร้านแอร์ ดีๆบ้างคราบ ด่วน เดียวไม่มีแอร์ไปบางแสน อิอิ

คิดถึงแทบแย่ อ่ะ พี่ พี่ นนท์ ดีใจจังเลย งานนี้มีสาเก กิน อีก แล้ว อิอิ

• #3,544
Up date on da beach
พี่แชมป์ พี่หนิง 1 คัน
บอม .......... 1คัน (อาจจะไม่ไปนะครับ ถ้ารถไม่เสร็จ เนื่องจาก โดน พี่แชมป์แซงคิวครับ)
พี่อ่ำ พี่สมพร 1คัน
พี่ยู นุ่น 1 คัน
พี่นัท พี่แอ๊ด น้องปอนด์ 1 คัน
พี่นนท์ รามอินทรา 1 คัน
พี่ดั๋น

นี่ คือ บุคลล ที่ ไป แน่นอนแล้ว

สมาชิคต่อไปนี้ช่วยยืนยันความแน่นอนด้วย ครับ

หนึ่ง หลัง สี่
โอม Phpto Shop
Note คาวี

และสมาชิค ท่านอื่นที่สนใจจะร่วมก๊วนครั้งนี้ ลง ชื่อได้เลย ครับ เพื่อที่จะ กำหนด เวลาในการเดินทาง และ สถานที่นัดพบ พี่แชมป์ บอก ไห้เรา ไปรอที่ จุดพักรถบนมอเตอร์เวย์ ประมาน เที่ยงๆบ่ายๆ

แพลน วัน อาทิตย์ ที่ 4

นัดเจอ
นัดเจอStep 1 สำหรับย่านรัวสิต ที่ปั๊มคาวเทค คลอง 4 ลำลูกกา แล้ววิ่ง ออกวัชรพลมุ่งหน้ารวมตัวกับกลุ่มรามอินทรา สัก 10 .30 น เพื่อที่จะไปร่วมกับย่านรามอินทรา

นัดเจอStep 2 สำหรับย่านรามอินทรา 11.30 น หาสถานที่นัดเจอด้วยครับขอเป้น ทางที่จะไปขึ้นมอเตอร์เวย์ สะดวกครับ คนที่มารวมกันย่านรังสิต จะไปหาพวกท่าน เวลา 11.00 น. เพื่อที่จะเดินทางสู่ มอเตอร์เวย์ ไปยันจุดพักรถ ตามที่นัดหมายเวลา 12.30น.

นัดเจอStep 3 จุดพักรถ 12.30 น.

หมายเหตุ พวกพณ ท่านทั้งหลาย สามารถที่จะเลือกจุดนัดพบได้ทั้ง 3 Step ว่าสะดวกแบบไหน แต่ ขอให้แจ้งความประสงค์ มา ด้วย ครับ

เริ่มร่วมซะตากรรม
13.00น กินข้าวกลางวัน ที่จุดพักรถ ถึง 13.55 น.
14.00น. เดินทางไปบางแสน มุ่งหน้า เข้าสู่อ่าง ศิลา เพื่อไปหาซื้อของสด 15.30 น.
15.32น. เดินซื้อของสด ในตลาด และสิ่งที่จำเป็น 16.30 น.
16.35น. จอดรถถ่ายรูปที่บริเวณแหลมแท่น จัดมุม ดีๆ เอาแบบสวยๆ
เดินทางเข้า สู่ที่พัก พักผ่อน เล่นน้ำ อาบน้ำ แล้ว เตรียมตัวจุดเตา เตรียมอาหาร น้ำแข้ง เครื่อง ดื่ม แล้ว จากนั้น ก้อปล่อยให้สายลมพาไปถึงเช้า 55555555555+

วันจันทรื ที่ 5
มีใครอยากไปไหนค่อยว่า กัน วันที่ 5 แพลน ยากมาก พี่นัท พี่ อ่ำ อยากพาน้อง ไปดู ปลา ที่ ม บูรพา รึ ป่าว ครับ เราไปถ่ายรูป รถ กับ คน เรียงๆ กัน ที่ แหลม แท่น ไหม ใคร มี อะไร เสนอแนะนำ หรือ คัด ค้าน แสดง ความเห็น ได้เลยครับ
<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

• #3,545
วันนี้ผมโทรไปคุยกับพี่อาทมา บอกว่า เดินได้แล้ว แต่ เดินไกลไม่ได้มันเหนื่อย เห้น ว่า วันศุกร์นี้จะไปทำงาน แล้ว และหยุดวัน อาทิตย์จันทร์ ถ้า ไหว พี่ อาท จะ ไปกับพวกเรา ด้วย ครับ แมร่งใจสุดๆ

ทำความดีต้องหวังสิ่งตอบแทนด้วยเหรอหวะ แฟนกรู กรูก้อมีแล้ว แล้วกรู ก้อรักแฟนกรูด้วย5555555555555กรูเป้นคนดีแสรดดดดดดดดดด

จ้าพ่อคนดีๆๆๆๆๆๆๆๆกรูดูเป็นคนเลวไปเลย.....แต่ใครนะอาสาไปส่งน้องเค้าที่บ้าน..พ่อคนมีแฟนแล้ว...............555:wink:

Up date on da beach
พี่แชมป์ พี่หนิง 1 คัน
บอม .......... 1คัน (อาจจะไม่ไปนะครับ ถ้ารถไม่เสร็จ เนื่องจาก โดน พี่แชมป์แซงคิวครับ)
พี่อ่ำ พี่สมพร 1คัน
พี่ยู นุ่น 1 คัน
พี่นัท พี่แอ๊ด น้องปอนด์ 1 คัน
พี่นนท์ รามอินทรา 1 คัน
พี่ดั๋น

นี่ คือ บุคลล ที่ ไป แน่นอนแล้ว

สมาชิคต่อไปนี้ช่วยยืนยันความแน่นอนด้วย ครับ

หนึ่ง หลัง สี่
โอม Phpto Shop
Note คาวี

และสมาชิค ท่านอื่นที่สนใจจะร่วมก๊วนครั้งนี้ ลง ชื่อได้เลย ครับ เพื่อที่จะ กำหนด เวลาในการเดินทาง และ สถานที่นัดพบ พี่แชมป์ บอก ไห้เรา ไปรอที่ จุดพักรถบนมอเตอร์เวย์ ประมาน เที่ยงๆบ่ายๆ

แพลน วัน อาทิตย์ ที่ 4

นัดเจอ
นัดเจอStep 1 สำหรับย่านรัวสิต ที่ปั๊มคาวเทค คลอง 4 ลำลูกกา แล้ววิ่ง ออกวัชรพลมุ่งหน้ารวมตัวกับกลุ่มรามอินทรา สัก 10 .30 น เพื่อที่จะไปร่วมกับย่านรามอินทรา

นัดเจอStep 2 สำหรับย่านรามอินทรา 11.30 น หาสถานที่นัดเจอด้วยครับขอเป้น ทางที่จะไปขึ้นมอเตอร์เวย์ สะดวกครับ คนที่มารวมกันย่านรังสิต จะไปหาพวกท่าน เวลา 11.00 น. เพื่อที่จะเดินทางสู่ มอเตอร์เวย์ ไปยันจุดพักรถ ตามที่นัดหมายเวลา 12.30น.

นัดเจอStep 3 จุดพักรถ 12.30 น.

หมายเหตุ พวกพณ ท่านทั้งหลาย สามารถที่จะเลือกจุดนัดพบได้ทั้ง 3 Step ว่าสะดวกแบบไหน แต่ ขอให้แจ้งความประสงค์ มา ด้วย ครับ

เริ่มร่วมซะตากรรม
13.00น กินข้าวกลางวัน ที่จุดพักรถ ถึง 13.55 น.
14.00น. เดินทางไปบางแสน มุ่งหน้า เข้าสู่อ่าง ศิลา เพื่อไปหาซื้อของสด 15.30 น.
15.32น. เดินซื้อของสด ในตลาด และสิ่งที่จำเป็น 16.30 น.
16.35น. เดินทางเข้า สู่ที่พัก พักผ่อน เล่นน้ำ อาบน้ำ แล้ว เตรียมตัวจุดเตา เตรียมอาหาร น้ำแข้ง เครื่อง ดื่ม แล้ว จากนั้น ก้อปล่อยให้สายลมพาไปถึงเช้า 55555555555+

วันจันทรื ที่ 5
มีใครอยากไปไหนค่อยว่า กัน วันที่ 5 แพลน ยากมาก พี่นัท พี่ อ่ำ อยากพาน้อง ไปดู ปลา ที่ ม บูรพา รึ ป่าว ครับ เราไปถ่ายรูป รถ กับ คน เรียงๆ กัน ที่ แหลม แท่น ไหม ใคร มี อะไร เสนอแนะนำ หรือ คัด ค้าน แสดง ความเห็น ได้เลยครับ
<!-- / message --><!-- sig --]

กำหนดการเหมือนไปเข้าค่ายลูกเสือยังไงก็ไม่รู้....:redface: :redface:

• #3,548
กำหนดการเหมือนไปเข้าค่ายลูกเสือยังไงก็ไม่รู้....:redface: :redface:

แต่คงเป้นลูกเสือขี้เมา 5555+ เอามาแข่งกับ โลมาขี้เมา

พี่ต๊าก สนใจบางแสนป่าวครับ ชวนพี่อาทไปจะได้มีคนดูแล 555+

ไปด้วยนะค้าบ

แต่คงไม่ได้ค้างนะครับ

เพราะว่า ค้างคืน มันแพง

555+

ไปไหนกันแน่ว่ะเนี่ย ตรู :tongue:

โอโม่ ไปด้วยกันนะค้าบ

ไม่เจอเลย คิดถึงนะ

เอิ๊กๆ

ไป บางแสน คราวนี้ มี กติกา ว่า ห้ามขับเกิน 120 นะครับ

ใครขับเกิน แพ้

ต้องจ่ายค่าน้ำมัน

อิอิ ( บอม เค้าต้องกติกานี่เองเลยนะเนี่ย ขัดใจผม จิงๆ ) 555+

• #3,552
ไปนอนแล้ว ครับ หลับฝันดีครับ พี่น้องรังสิต

:redface:
คิดถึงแทบแย่ อ่ะ พี่ พี่ นนท์ ดีใจจังเลย งานนี้มีสาเก กิน อีก แล้ว อิอิ
โทษที่ งาน โคตรเยอะเลย คราบ
จัดไป คราบ สาเก 1 ขวดใหญ่ 1.8ลิตร

ไป บางแสน คราวนี้ มี กติกา ว่า ห้ามขับเกิน 120 นะครับ

ใครขับเกิน แพ้

ต้องจ่ายค่าน้ำมัน

อิอิ ( บอม เค้าต้องกติกานี่เองเลยนะเนี่ย ขัดใจผม จิงๆ ) 555+

เห็น ด้วย ครับ

(โบ พัง):rolleyes:

แต่คงเป้นลูกเสือขี้เมา 5555+ เอามาแข่งกับ โลมาขี้เมา

พี่ต๊าก สนใจบางแสนป่าวครับ ชวนพี่อาทไปจะได้มีคนดูแล 555+
:eeek: ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . ! ! ! . . :wink: :biggrin: :brick:

119084>>>โอโม่ ไปด้วยกันนะค้าบ

เอิ๊กๆ

----------------------------------------------------

จริงปะ ไปก้ไป แต่ขอตามไปทีหลัง..ก็แล้วกันนะ

โน๊ตไปดิ .เลดี๊อย่างฉานยังไปเลยน๊า... ใจ๊เป๊า ใจ๊เปา..:wink:
ถ้าไม่ไปก็.ตุ๊XXX...อะ คริ คริ

• #3,558
119084>>>โอโม่ ไปด้วยกันนะค้าบ

เอิ๊กๆ

----------------------------------------------------

จริงปะ ไปก้ไป แต่ขอตามไปทีหลัง..ก็แล้วกันนะ

แล้วตาโน๊ตอะ..ใจ๊ปะ ใจป๊ะ คริ คริ:wink:
ตามไปทีหลัง นี้ยังไง อ่ะ โอม เห็น โนส บอก โอมไป โน๊ส ก้อ ไป

• #3,560
จะไปคนละคัน หรือ จะไปด้วยกัน ง๊ง งง.... :brick:

เห็นโน๊สบอกว่า มัน อยากเรารถ มัน ไป อ่ะนะ

รามอินทรา บอกจุดพับพบหน่อยสิครับ

ปล. ไปบางแสนคราวนี้ใครจะอนุเคราะห์ อุปการะผมบ้าง
เปลี่ยนคลัชไป 26000
โอริง+ ท่ออินเตอร์ แอร์โพว์ VG 17000

ยังไม่ได้จุน กับซื้อยางหน้าใหม่เลย สงสัย ต้องพก หมูทอด ไปกินเอง

ปล. จูนวันศุกร์ นี้ แล้ว นะครับ กับ OTTO SHop

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม