• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,521
ประกาศ

เมื่อ เช้า กู โดน ชน ตูด

เซ๊ง

................................

กัน ชนหลัง แตก
ปลาย ท่อ บุป

เดี่ยว เอา รูป มาให้
ดู

ใส่กันชนหลังแล้วเหรอ แล้ว ประกันได้รึป่าวไหนๆ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว Black off 32 GTR ไปเลยไหมกำลังฮิต

• #3,522
บอกกันแล้ว "คู่กันแล้ว ไม่แคล้วกัน" อีก 1 ราย 555555

เจอตรงไหนดีอะครับพี่ ถ้าตรงจุดพักรถ ปตท. ที่มเตอร์เวย์จะโอมั้ยอะครับ เพราะจากมหาลัย ผมไปเป็นทางนั้นทางเดียว ฮืออออออออออออออ

รบกวนพี่แชมป์ช่วยแจ้งด้วยครับว่า พี่จะไปถึงตรงนั้นกี่โมงพวกเราจะได้มีเวลาเตรียมตัวกันถูกครับ

• #3,523
เมื่อคืนไม่มีอะไรทำกันเลยไปเที่ยวกะไอ้คุณบอมมาที่..snoop รัชดา ซ.4..ตอนแลกว่าจะไปนั่งชิวๆ...หาร้านนั่งสบายๆ...แต่ไปๆมาๆก็ไปจบที่ร้านนี้...เหอๆ.....

ปล. กินป๊อปครอนให้อร่อยนะมึงไอ้คุณบอม...สาดดดดดด.....เปลืองน้ำมันจริงๆเอาก็ไม่ได้เอายังต้องไปส่งน้องเค้าอีก........อุอุ....รายละเอียดให้เจอตัวมาเล่าแล้วกันครับ......
เอ้ยๆๆๆๆบอมเล่าเรื่องอีตุ๊ดด้วยนะ..แค้นแม่งจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำความดีต้องหวังสิ่งตอบแทนด้วยเหรอหวะ แฟนกรู กรูก้อมีแล้ว แล้วกรู ก้อรักแฟนกรูด้วย5555555555555กรูเป้นคนดีแสรดดดดดดดดดด

• #3,524
ลัลล้า

พี่น้องครับ จะไปเสม็ด นี่ ไปทางไหนหรอครับ

เอาตั้งแต่ วิภาวดี เลยนะค้าบบบ

เหอๆ ไม่รู้จิงๆ ไม่เคยไป ขอความกรุณาด้วยนะค้าบ...:burn:

เริ่มจากขับรถไปหาอู่ติดแก๊สแถววิภาวดี แล้วขับไประยอง แล้วไปต่อเรื่อครับ 555555555555555+

เอิ๊กๆๆๆใครรู้ตอบพี่เค้าทีครับผมไม่รู้ รู้แต่ ว่าเคยขับ 26 ไป หมดค่าน้ำมันไป 5700 บาท สราดดดดดดดดดดดดดด

แล้ว วันที่ 4 นี้ ไปรึ ป่าว พี่ดั๋น

• #3,525
หนึ่งอยากไปด้วยงะคับแต่งเลิกงานก็4ทุ่มแล้ว ที่สุวรรณภูมิจาทานไหมหว่า อยากไป อยากไป

หนึ่งเลิกงาน วันที่อาทิตย์ 4 ที่สุวรรณภูมิใช่ไหมครับ ก้อตามไปที่บางแสนได้แล้วเดี๋ยววันที่ 5 ค่อย ขับกลับมาพร้อมกัน จะ ได้ ถือ โอกาศ เปิดตัวสมาชิคใหม่ ไปเลย

• #3,526
พี่น้องคับช่วยเลือกสีให้หน่อยคับเลือกไม่ถูกว่าจะสีอะไรดี สีส้ม สีแดง สีเหลืองออกส้ม หรือ เขียวคาวาชากิ
ช่วยเลือกทีคับ เอาจริงนะห้ามตอบเล่นใคร่ตอบเล่น มี จุบๆๆๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :wink: :rolleyes: :rolleyes: :verwirrt: :verwirrt: :redface: :redface: :mad: :super: :dribble:

สีอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่สีขาว

เอ้าไปทำอย่างไรเข้าละยู คน ไม่เป็นไรใช่เปล่าครับ

ไม่ เป็น ไร มาก ครับ
ประ กัน จ่าย
ท่อ ยุบ

ประกัน จ่ายให่เปล่าว่ะ

• #3,528
ใคร สามารถติดต่อ พี่นนท์ ได้บ้าง ผม โทรไปไม่ติด

• #3,529
ไม่ เป็น ไร มาก ครับ
ประ กัน จ่าย
ท่อ ยุบ

ประกัน จ่ายให่เปล่าว่ะ

ต้องเค้ามาเขียนใบแคลม ก้อ บอกเค้าไปให้หมด ว่า อะไร มันพัง บ้าง บอกเค้าไปด้วย กว่า โดน ชนตรูด เทอรืควันไหล เลย เพื่อเค้า แคลม ให้ 555555555555+

• #3,530
Up date on da beach
พี่แชมป์ พี่หนิง 1 คัน
บอม .......... 1คัน (อาจจะไม่ไปนะครับ ถ้ารถไม่เสร็จ เนื่องจาก โดน พี่แชมป์แซงคิวครับ)
พี่อ่ำ พี่สมพร 1คัน
พี่ยู นุ่น 1 คัน
พี่นัท พี่แอ๊ด น้องปอนด์ 1 คัน

นี่ คือ บุคลล ที่ ไป แน่นอนแล้ว

สมาชิคต่อไปนี้ช่วยยืนยันความแน่นอนด้วย ครับ

พี่ดั๋น
หนึ่ง หลัง สี่
พี่นนท์ รามอินทรา
โอม Phpto Shop
Note คาวี

และสมาชิค ท่านอื่นที่สนใจจะร่วมก๊วนครั้งนี้ ลง ชื่อได้เลย ครับ เพื่อที่จะ กำหนด เวลาในการเดินทาง และ สถานที่นัดพบ พี่แชมป์ บอก ไห้เรา ไปรอที่ จุดพักรถบนมอเตอร์เวย์ ประมาน เที่ยงๆบ่ายๆ

ต้องเค้ามาเขียนใบแคลม ก้อ บอกเค้าไปให้หมด ว่า อะไร มันพัง บ้าง บอกเค้าไปด้วย กว่า โดน ชนตรูด เทอรืควันไหล เลย เพื่อเค้า แคลม ให้ 555555555555+

ความ คิด ดี ครับ

มี ใคร ปล่อย ปลาย HYPER เปล่า 3 นิ้ว

• #3,532
Up date on da beach 2

แพลน วัน อาทิตย์ ที่ 4

นัดเจอ
นัดเจอStep 1 สำหรับย่านรัวสิต สัก 10 .30 น เพื่อที่จะไปร่วมกับย่านรามอินทรา

นัดเจอStep 2 สำหรับย่านรามอินทรา 11.30 น คนที่มารวมกันย่านรังสิต จะไปหาพวกท่าน เวลา 11.00 น. เพื่อที่จะเดินทางสู่ มอเตอร์เวย์ ไปยันจุดพักรถ ตามที่นัดหมายเวลา 12.30น.

นัดเจอStep 3 จุดพักรถ 12.30 น.

หมายเหตุ พวกพณ ท่านทั้งหลาย สามารถที่จะเลือกจุดนัดพบได้ทั้ง 3 Step ว่าสะดวกแบบไหน แต่ ขอให้แจ้งความประสงค์ มา ด้วย ครับ

เริ่มร่วมซะตากรรม
13.00น กินข้าวกลางวัน ที่จุดพักรถ ถึง 13.55 น.
14.00น. เดินทางไปบางแสน มุ่งหน้า เข้าสู่อ่าง ศิลา เพื่อไปหาซื้อของสด 15.30 น.
15.32น. เดินซื้อของสด ในตลาด และสิ่งที่จำเป็น 16.30 น.
16.35น. เดินทางเข้า สู่ที่พัก พักผ่อน เล่นน้ำ อาบน้ำ แล้ว เตรียมตัวจุดเตา เตรียมอาหาร น้ำแข้ง เครื่อง ดื่ม แล้ว จากนั้น ก้อปล่อยให้สายลมพาไปถึงเช้า 55555555555+

วันจันทรื ที่ 5
มีใครอยากไปไหนค่อยว่า กัน วันที่ 5 แพลน ยากมาก พี่นัท พี่ อ่ำ อยากพาน้อง ไปดู ปลา ที่ ม บูรพา รึ ป่าว ครับ เราไปถ่ายรูป รถ กับ คน เรียงๆ กัน ที่ แหลม แท่น ไหม ใคร มี อะไร เสนอแนะนำ หรือ คัด ค้าน แสดง ความเห้น ได้เล ยครับ

ล่าสุด ตามที่คาดหมาย เมื่อเราได้จำนวนที่แน่นอน จำนวนที่คิดว่าไปแน่ๆ

บอมเลยโทรไปจองบ้านพักที่สายธารรีสอร์ทครับ ปรากฏว่า
3-4-5 เต็มครับ เต็มทั้งรีสอร์ท บ้านเล็กบ้านน้อยไม่เหลือเลย เป็นไปตามความคาดหมายจริงๆ
ลอยไปกับสายลมแล้ว บ้านริมหาด มีหาดทราย มีสระว่ายน้ำ ฮือๆๆๆๆๆๆ เราช้าไปมาก มากจริงๆ

สรุป หนิงเลยงัดแผนสอง โทรไปอีกที่ครับ ที่นี่ติดทะเลเหมือนกัน ทะเลอยู่ตรงหน้าเลย แต่ลงเล่นน้ำไม่ได้ เพราะลงไปมันเป็นโขดหินเลยอะครับ อยู่ตรงริมถนนหาดวอนครับ เลยหาดบางแสน เลยวงเวียนขึ้นไป ข้างร้าน sea horse
ก็เป็นบ้านเหมือนกัน มีที่ให้ปิ้งย่างเล็กๆ มีที่นั่งใต้ต้นหูกวาง
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ราคาหลังละ 2500 เท่ากับราคาบ้านหลังใหญ่ที่สายธารครับ

ก็เสียอย่างที่ไม่ได้อยู่ติดหาดทราย จับโยนลงน้ำกันไม่ได้ แล้วก็พื้นที่โดยรอบมีความจำกัดครับ ถ้าไม่คิดอะไรมากก็พออยู่ได้อะครับ ท่านอื่นใครมีสถานที่แนะนำอื่นอีกมั้ยครับ ผมหาได้เท่านี้จริงๆ
:cry:

โทจองบ้านให้แล้วนะ ราคา 2500 บาท
แต่มันมีแค่ 2 ห้องนอน(แอร์) แล้วก้อตรงห้องโถงมีอีก 1 เตียง
มีบริเวณปิ้งย่าง, อยู่หน้าหาด แล้วก้อไม่ไกลจากแหลมแท่นมากนัก

- n i n G -

วันเสาร์ใคร๋พอมีเวลามาช่วยเคาะดึงแก้มรถข้างช้ายบางคับ ด้วยความอยากทีจะเอารถไปคับ:redface: :redface:

มาแล้ว คราบ หายไปนาน พอดีโทรศัพย์หาย และจำรหัสผ่าน เข้าเวปไม่ได้และงานเยอะมากๆๆๆ ขอโทษด้วยคราบ

บางแสนok ว่าแต่ใครรู้จักร้านแอร์ ดีๆบ้างคราบ ด่วน เดียวไม่มีแอร์ไปบางแสน อิอิ

มาแล้ว คราบ หายไปนาน พอดีโทรศัพย์หาย และจำรหัสผ่าน เข้าเวปไม่ได้และงานเยอะมากๆๆๆ ขอโทษด้วยคราบ

บางแสนok ว่าแต่ใครรู้จักร้านแอร์ ดีๆบ้างคราบ ด่วน เดียวไม่มีแอร์ไปบางแสน อิอิ
ผมรู้คับพี่นนท์ โทรกลับผมด้ววยอ่ำคับ จะได้พาไปทำพรุ่งนี้คับ มีรมพายุเข้ามานัยชีวิตหรือเปล่าคับ

ผมรู้คับพี่นนท์ โทรกลับผมด้ววยอ่ำคับ จะได้พาไปทำพรุ่งนี้คับ มีรมพายุเข้ามานัยชีวิตหรือเปล่าคับ

เป็นวันพฤหัส ได้ไหมพี่อ่ำ พรุ่งไปดูน้ำมันที่โรงกลั่น
ตอนนี้พายุหนัก กำลังหาขอนไม้

ผมก็จะเปลี่ยนสีเหมือนกัน สีแดงๆๆสวยไหม หรือขาวมุกดี

วันเสาร์ใคร๋พอมีเวลามาช่วยเคาะดึงแก้มรถข้างช้ายบางคับ ด้วยความอยากทีจะเอารถไปคับ:redface: :redface:

เดี๋ยวผมพกค้อนไปช่วยเคาะได้มะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม