Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องคับช่วยเลือกสีให้หน่อยคับเลือกไม่ถูกว่าจะสีอะไรดี สีส้ม สีแดง สีเหลืองออกส้ม หรือ เขียวคาวาชากิ
ช่วยเลือกทีคับ เอาจริงนะห้ามตอบเล่นใคร่ตอบเล่น มี จุบๆๆๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :wink: :rolleyes: :rolleyes: :verwirrt: :verwirrt: :redface: :redface: :mad: :super: :dribble:

พี่น้องคับช่วยเลือกสีให้หน่อยคับเลือกไม่ถูกว่าจะสีอะไรดี สีส้ม สีแดง สีเหลืองออกส้ม หรือ เขียวคาวาชากิ
ช่วยเลือกทีคับ เอาจริงนะห้ามตอบเล่นใคร่ตอบเล่น มี จุบๆๆๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :wink: :rolleyes: :rolleyes: :verwirrt: :verwirrt: :redface: :redface: :mad: :super: :dribble:
งั้นต้องให้พี่สมพรมาตอบเล่นๆ

ผมว่าพี่อ่ำเอาสีเขียวเลยดีมั้ย ไม่ต้องแจ้งในเล่มด้วย จี๊ดดี ไม่ค่อยเจอด้วย เพราะตอนนี้เหลือง ส้ม เกลื่อนไปหมดแล้ว ฮือออออออ

วันเสารืที่ ผ่านมา มี บ้านผม กับบ้าน พี่แชมป์แค่ 4 คน ครับ เลยไปดูหนังเรื่อง 4 แพร่ง กันแทน น่ากลัวมากๆ ครับ น้องเล็ก กับ พี่ หนิง กริ๊ดดดดกันลั่นโรงหนัง บัตร120 เธอ 2คน ดู ไป 400 55555+
4 แพร่งมันน่ากลัวขนาดไหน ดูจากรูปไอ้บอมแล้วกันพี่น้อง ออกมาจากโรง...ตั้งเชียว (ผมนะ) :biggrin:

* ตกลงพี่จะกลัวหนังหรือกลัวมึงดีวะเนี่ย เคร่

ไฟล์แนบ

101.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
4 แพร่งมันน่ากลัวขนาดไหน ดูจากรูปไอ้บอมแล้วกันพี่น้อง ออกมาจากโรง...ตั้งเชียว (ผมนะ) :biggrin:

* ตกลงพี่จะกลัวหนังหรือกลัวมึงดีวะเนี่ย เคร่

เหมือนกระเทยควายเลย เคร้

บางแสน
เนื่องจากไกล้วันที่เราจะไปกันแล้ว และที่ คาดการไว้ว่าวันเสาร์ที่ผ่านมา พวกเราจะมานั่งคุยกันเรื่องนี่ แต่ ต้องยกเลิกไปเพาะฝนตก และ ติดงาน กัน ผมจึงขอใช้เวลา อีก 5 วัน ที่เหลือในการ ถามถึงความชัดเจนถึงเรื่องนี้ด้วยครับ

พี่แชมป์+พี่หนิง ไปแน่นอน
พี่ยู+น้องนุ่น ไปแน่อน
บอม ไปแน่นอน
พี่นัท + พี่แอ๊ด + น้อง ปังปอนด์ ไปแน่นอน
ทางพี่อ่ำ พี่ตุ๋ง พี่ยังโอเค อยู่รึ ป่าวครับ
พี่ นนท์ ผม ติดต่อไม่ได้ แล้ว ก้อยังไม่เข้ามาในกระทู้เลย

ผมได้ชวน นาย คาวี 521 ไปด้วย เห้นบอกว่าจะดูก่อน ยังไง รบกวน พระเอกของเราไปด้วยกัน นะครับ หนุก หนุก
และสมาชิคท่านอื่น ที่สนใจไปด้วยกัน ผมต้องขอรบกวนให้แจ้งด้วยนะครับ เพราะ เรา ต้องวางแผน กัน กอ่นเดินทางว่าเราจะเริ่ม จาก ตรงไหน และดำเนินการไปในทางไหน ยังไง รบกวน พี่ น้องด้วย ครับ

เดี๋ยวถ้า คาวี ไม่ติดถ่ายละครหรือว่าไปไหนเราเจอกันครับเพื่อนๆ.....:biggrin:

บางแสน
เนื่องจากไกล้วันที่เราจะไปกันแล้ว และที่ คาดการไว้ว่าวันเสาร์ที่ผ่านมา พวกเราจะมานั่งคุยกันเรื่องนี่ แต่ ต้องยกเลิกไปเพาะฝนตก และ ติดงาน กัน ผมจึงขอใช้เวลา อีก 5 วัน ที่เหลือในการ ถามถึงความชัดเจนถึงเรื่องนี้ด้วยครับ

พี่แชมป์+พี่หนิง ไปแน่นอน
พี่ยู+น้องนุ่น ไปแน่อน
บอม ไปแน่นอน
พี่นัท + พี่แอ๊ด + น้อง ปังปอนด์ ไปแน่นอน
ทางพี่อ่ำ พี่ตุ๋ง พี่ยังโอเค อยู่รึ ป่าวครับ
พี่ นนท์ ผม ติดต่อไม่ได้ แล้ว ก้อยังไม่เข้ามาในกระทู้เลย

ผมได้ชวน นาย คาวี 521 ไปด้วย เห้นบอกว่าจะดูก่อน ยังไง รบกวน พระเอกของเราไปด้วยกัน นะครับ หนุก หนุก
และสมาชิคท่านอื่น ที่สนใจไปด้วยกัน ผมต้องขอรบกวนให้แจ้งด้วยนะครับ เพราะ เรา ต้องวางแผน กัน กอ่นเดินทางว่าเราจะเริ่ม จาก ตรงไหน และดำเนินการไปในทางไหน ยังไง รบกวน พี่ น้องด้วย ครับ
.......พี่คงไม่ได้ไปอะน้องเอาไว้คราวหน้าละกันนะ.....

>>a31521 เดี๋ยวถ้า คาวี ไม่ติดถ่ายละครหรือว่าไปไหนเราเจอกันครับเพื่อนๆ.....>>ช่วงนี้กำลังอยากเจอ คาวี อยู่พอดีเลย (กำลังอยู่ในโหมด ช้ำรัก)

>>a31521 เดี๋ยวถ้า คาวี ไม่ติดถ่ายละครหรือว่าไปไหนเราเจอกันครับเพื่อนๆ.....>>ช่วงนี้กำลังอยากเจอ คาวี อยู่พอดีเลย (กำลังอยู่ในโหมด ช้ำรัก)

คนอย่างเรามีโหมดช้ำรักด้วยหรอโอม.......เราอะเหมือนกัน...555+
เจ้าชู้นะ........จิงมะโอม....วันก่อนโทรไปคุยกะนุ่นมา(นุ่นเพื่อนโอมไม่ใช่แฟนตายู)...สบายใจดี....แล้วโอมละที่ว่าช้ำรักเป็นไงบ้างรายงานด้วย..หรือถ้าไม่สะดวกก็หลังไมล์:wink:

ตกลงจะเอาสีไรแน่ว่ะเนี่ย...???

เอาสีที่ตัวพี่ชอบอ่ะ ดีสุด เพราะยังงัยก้อรถเรา เดี๋ยวเลือกให้กลัวจะไม่ถูกใจ

ตกลงจะเอาสีไรแน่ว่ะเนี่ย...???

เอาสีที่ตัวพี่ชอบอ่ะ ดีสุด เพราะยังงัยก้อรถเรา เดี๋ยวเลือกให้กลัวจะไม่ถูกใจ
ตัวกูเองยังไม่รู้เลย เคร่:smile: :verwirrt:

หนึ่งอยากไปด้วยงะคับแต่งเลิกงานก็4ทุ่มแล้ว ที่สุวรรณภูมิจาทานไหมหว่า อยากไป อยากไป

ลัลล้า

พี่น้องครับ จะไปเสม็ด นี่ ไปทางไหนหรอครับ

เอาตั้งแต่ วิภาวดี เลยนะค้าบบบ

เหอๆ ไม่รู้จิงๆ ไม่เคยไป ขอความกรุณาด้วยนะค้าบ...:burn:

เมื่อคืนไม่มีอะไรทำกันเลยไปเที่ยวกะไอ้คุณบอมมาที่..snoop รัชดา ซ.4..ตอนแลกว่าจะไปนั่งชิวๆ...หาร้านนั่งสบายๆ...แต่ไปๆมาๆก็ไปจบที่ร้านนี้...เหอๆ.....

ปล. กินป๊อปครอนให้อร่อยนะมึงไอ้คุณบอม...สาดดดดดด.....เปลืองน้ำมันจริงๆเอาก็ไม่ได้เอายังต้องไปส่งน้องเค้าอีก........อุอุ....รายละเอียดให้เจอตัวมาเล่าแล้วกันครับ......
เอ้ยๆๆๆๆบอมเล่าเรื่องอีตุ๊ดด้วยนะ..แค้นแม่งจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่อำผมว่าสีเขียวก็สวยดีนะครับ......ตกลงไปวันที่4-5นะครับ คือว่าเราจะออกเดินทางเวลาไหนครับ ถ้าไปพร้อมๆกัน ก็น่าจะเป็นชว่งบ่าย ตอ้งรอแช้มกอ่นหรือจะไปเจอกันที่ ที่พักรถดีครับ ความเห็นท่านอื่นว่าอย่างไรครับ

เมื่อคืนไม่มีอะไรทำกันเลยไปเที่ยวกะไอ้คุณบอมมาที่..snoop รัชดา ซ.4..ตอนแลกว่าจะไปนั่งชิวๆ...หาร้านนั่งสบายๆ...แต่ไปๆมาๆก็ไปจบที่ร้านนี้...เหอๆ.....

ปล. กินป๊อปครอนให้อร่อยนะมึงไอ้คุณบอม...สาดดดดดด.....เปลืองน้ำมันจริงๆเอาก็ไม่ได้เอายังต้องไปส่งน้องเค้าอีก........อุอุ....รายละเอียดให้เจอตัวมาเล่าแล้วกันครับ......
เอ้ยๆๆๆๆบอมเล่าเรื่องอีตุ๊ดด้วยนะ..แค้นแม่งจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
บอกกันแล้ว "คู่กันแล้ว ไม่แคล้วกัน" อีก 1 ราย 555555

พี่อำผมว่าสีเขียวก็สวยดีนะครับ......ตกลงไปวันที่4-5นะครับ คือว่าเราจะออกเดินทางเวลาไหนครับ ถ้าไปพร้อมๆกัน ก็น่าจะเป็นชว่งบ่าย ตอ้งรอแช้มกอ่นหรือจะไปเจอกันที่ ที่พักรถดีครับ ความเห็นท่านอื่นว่าอย่างไรครับ
เจอตรงไหนดีอะครับพี่ ถ้าตรงจุดพักรถ ปตท. ที่มเตอร์เวย์จะโอมั้ยอะครับ เพราะจากมหาลัย ผมไปเป็นทางนั้นทางเดียว ฮืออออออออออออออ

ประกาศ

เมื่อ เช้า กู โดน ชน ตูด

เซ๊ง

................................

กัน ชนหลัง แตก
ปลาย ท่อ บุป

เดี่ยว เอา รูป มาให้
ดู

ประกาศ

เมื่อ เช้า กู โดน ชน ตูด

เซ๊ง

................................

กัน ชนหลัง แตก
ปลาย ท่อ บุป

เดี่ยว เอา รูป มาให้
ดู
เอ้าไปทำอย่างไรเข้าละยู คน ไม่เป็นไรใช่เปล่าครับ

รังสิตมากันพร้อมหน้าพร้อมตากันรึยังครับ อบอุ่นดี

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,520

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม