Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31600 >]โอม กับ โน๊ส เอาไง ไป ป่าว ทุกคนอยากให้ไป นะ เว้ย

OHM>]ไป !!!

เดี๋ยววันอาทิตย์เช้า ๆ โทรหาคุณบอมก็แย้วกันน๊า..จ๊วบ ๆๆ

Aom>]แหม ตัวเลข 26 นี่เอาซะดูแก่เลย 555555+ :biggrin:
เอาน่า ผู้หญิง ผู้ชายมันต่างกัน
น้องชายพี่ 17 มันออกแรดส์ได้ตลอดอ่ะ :cry:

OHM>]กฏเค้ามีไว้ให้แหกเพ๊..
เราต้องกล้าที่จะแตกต่าง (เราจะไม่รู้สึกผิดน๊ะ..:rolleyes:)

วังน้อยฝนตกอีกแล้วครับ โอ้ยอยากนอนจังเลยครับ ฝนตกขับรถระวังกันหน่อยครับ คือว่าตอนนี้กระปุกฉีดนำ มันเสียครับฬครพอทราบเบาะแสบ้างครับรบกวนหน่อยครับ

ไปเจอที่มอเตอร์เวย์ตอน 12.30 น. เลยแล้วกัน

...........................................นะ

แหมพี่แชมป์ กะอ้วกเลยช่ายป่ะ

งั้นช่วงนี้ก็ต้องซ้อมอ้วกไปก่อนละกัน

บอกพี่หนิงซ้อมลูบหลังด้วยนะ..................อิอิ

[/b]
ตอ้มไม่ไปดว้ยกันหรือ
เห็นต้อมบอกช่วงนี้ต้อมไม่ว่าง เข้าคอร์สมารีฟร๊านซ์อยู่อะพี่นัท กะมาเจอกันอีกทีแล้วจำกันไม่ได้ไปเลย ผอมเพรียว

Aom>]แหม ตัวเลข 26 นี่เอาซะดูแก่เลย 555555+ :biggrin:
เอาน่า ผู้หญิง ผู้ชายมันต่างกัน
น้องชายพี่ 17 มันออกแรดส์ได้ตลอดอ่ะ :cry:

OHM>]กฏเค้ามีไว้ให้แหกเพ๊..
เราต้องกล้าที่จะแตกต่าง (เราจะไม่รู้สึกผิดน๊ะ..:rolleyes:)
ใช่ ต้องกล้าเปลี่ยน ดำยังเปลี่ยนเป็นขาวได้เลย ใช่มั้ย :biggrin:

วังน้อยฝนตกอีกแล้วครับ โอ้ยอยากนอนจังเลยครับ ฝนตกขับรถระวังกันหน่อยครับ คือว่าตอนนี้กระปุกฉีดนำ มันเสียครับฬครพอทราบเบาะแสบ้างครับรบกวนหน่อยครับ
มันเสียที่ตัวมอเตอร์เลยรึเปล่าครับพี่นัท หรือว่าแค่สายไฟขาด ลองต่อตรงดูรึยัง ลองแงะๆ แกะเกาดูก่อนดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องเสียเงินซื้ออ่ะ :sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,588
บอมอย่าลืมเอาเขาคนนั้นไปดว้ยนะครับ........พีทนะ555555

ผมโทรไปชวนมานทุกวันแหละ แมร่งม่าย โอเค สักที ใครว่างๆช่วยหน่อยแล้ว กันพี่

• #3,589
ก็ลูกแท้ๆ แต่แค่เป็นลูกที่ถูกลืม 5555555555

ว่าไปแล้ว ผมอาจจะถูกเก็บมาเลี้ยงก็ได้ หน้าตาผมไม่เห็นเหมือนแม่เลย

• #3,590
สวัดดีครับ หายไปนานเลยครับ งานกำลังเยอะ คิดถึงพี่น้องรังสิตทุกๆคนเลยครับ
เที่ยวเผื่อผมด้วยนะครับๆๆๆๆๆๆ

หายไปเลยนะครับ ยังไงดูแลสุขภาพด้วยครับ

• #3,591
A31600 >]โอม กับ โน๊ส เอาไง ไป ป่าว ทุกคนอยากให้ไป นะ เว้ย

OHM>]ไป !!!

เดี๋ยววันอาทิตย์เช้า ๆ โทรหาคุณบอมก็แย้วกันน๊า..จ๊วบ ๆๆ

ปัญหามีอยู่ว่า บอม จำเบอร์ตัวเองไม่ได้อ่ะเบอร์ใหม่อ่ะโอม

[/b]
ตอ้มไม่ไปดว้ยกันหรือ

ไม่ได้ไปครับงานยังยุ่งๆอยู่ครับไว้ว่างเมื่อไหล่ไปด้วยแน่นอนครับ
เทียวเผื่อด้วยนะ พี่นัท :burn: :burn:

• #3,597
ง่ะ ถ้าเพ่แหกกฎ สงสัย มีถูกดีดออกนอกบ้านแน่ๆ :brick: 555555+

ก็เก็บเสื้อผ้าแล้วบอกลาพ่อ แม่ ไปบางแสนด้วยกันเลย

• #3,599
A31600, A31515, A31580, A31736

อ้าวพี่อาทมาแล้วนี่ เป้นไง บ้างครับ หายยัง ไปเตะบอลด้วยกันไหม 55555555+

อี พีท ซี่ อีกคน ไปทะเล ด้วยเลยเมิง อ่ะ

อยากเล่นเรือ ดินสอ อ่ะครับ ใคร จะเล่น กับผม บ้าง

A31212>]ใช่ ต้องกล้าเปลี่ยน ดำยังเปลี่ยนเป็นขาวได้เลย ใช่มั้ย :biggrin:

OHM>]แล้วลุงแชมป์ไม่คิดจะเปลี่ยนบ้างหรอ...(คิดเปลี่ยนวันไหนบอกด้วยนะ) จะได้เอาของไปเยี่ยม ก๊ากกก

อะจึ๊ย ย้อเล่นนะค๊า..เจ๊หนิง:burn::sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม