Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปัญหามีอยู่ว่า บอม จำเบอร์ตัวเองไม่ได้อ่ะเบอร์ใหม่อ่ะโอม
0853266899 เบอร์นี้โลดนะโอม

อ้าวพี่อาทมาแล้วนี่ เป้นไง บ้างครับ หายยัง ไปเตะบอลด้วยกันไหม 55555555+

อี พีท ซี่ อีกคน ไปทะเล ด้วยเลยเมิง อ่ะ

อยากเล่นเรือ ดินสอ อ่ะครับ ใคร จะเล่น กับผม บ้าง
เมื่อเช้าอาทมาบ่นว่าช่วงนี้ไม่รู้เป็นไรปวดหำ เอ้ย ปวดหู
เพราะอาทแก้วหูทะลุถึงหัวใจ มึงยังไปชวนเค้าเตะบอลอีก
เป่าหนังยางตอนนี้อาทยังคิดดูก่อนเลย

เออ เรือดินสอ มึงเป็นเด็กช่างสังเกตุจริงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,602
ป่านนี้แล้วเวตเกจผมยังไม่มาเลย เฮ้อส่อแวว แล้วไง

ป่านนี้แล้วเวตเกจผมยังไม่มาเลย เฮ้อส่อแวว แล้วไง
ดีใจด้วย พี่ก็ไม่รู้จะไปช่วยยังไง

ยังไงเจอกันวันอาทิตย์เลยนะทุกท่าน พรุ่งนี้ใครไปงานมีตสะดิ้งเซฟธนก็ไปเจอกันนะครับ ผมเข้าไปที่งานประมาณทุ่มครึ่ง-เกือบ 2 ทุ่มครับ
สงสัยจ่าย 250 ได้กินเศษอาหารแน่นอน ไปซะค่ำขนาดนั้น

ต้องนับเป็นลังคับบบบบเห็นแชมป์บอกว่าอยากอ้วกด้วย:smile: :smile: :smile:
จ๊าก ไม่ได้อยากครับพี่อ่ำ แต่ผมเห็นทรงแล้ว ท่าทางทุกท่านจะกระสันกันมากมายผมเละแหงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,606
และแล้ว วันนี้เวตเกตผมก้อยังมาไม่ถึง สั่งและจ่ายเงินทั้งหมดไปตั้งแต่ ก่อน เมษายน จนถึงวันนี้ยังไม่มาเลย ทางผู้จัดซ์อบอกว่า จะมาตอนมืดคืนนี้ ถ้าพรุ่งนี้ 4 โมง เช้ายังไม่มา ผม คง ต้องสั่งมาอีก 1 ลูก เพราะ จะได้จูนรถทันไปทะเล ผมเองก็ไม่เข้าใจเลยว่าทำไม ถึงได้เป็นแบบนี้ ทั้งๆ ที่สั่งไว้เป็นเดือนๆ เงิน ก็ จ่ายไปแล้ว สงสัย ผมไม่ได้ให้สินน้ำใจไปละมั๊ง ครับ มันเลยเป็นแบบนี้

ทะเล คราวนี้ผมอยากไปมากๆ อยากใช้เวลาที่ยังมีความรู้สึกดีๆกับคนในกลุ่มนี้ให้มีคุณค่ามากที่สุด เพราะถ้าวันนึงหมดกลุ่มนี้ลงไป ผม เองก็คงไม่ได้อยู่ในชมรมนี้แล้ว บางทีผม รู้สึกเหน็ดเหนื่อยกับ สิ่งที่เป็นอยู่มากๆ ยิ่งกับรถคันนี้ บางครั้งผมก็มานั่งคิด ผมจะซ์อรถไปทำไม เสียดายเงินเปล่าๆ ซื้อมา ก้อไม่ค่อยได้ขับ แต่ผมถือว่าผมยังโชคดี ที่ รถ คันนี้พาผมมาที่นี่ ที่ๆอบอุ่นแห่ง ที่ชื่อ cef@rangsit

ผมจะทำเต็มที่เพื่อให้ได้เป็นหนึ่งใน ทริป นี้ครับ

และแล้ว วันนี้เวตเกตผมก้อยังมาไม่ถึง สั่งและจ่ายเงินทั้งหมดไปตั้งแต่ ก่อน เมษายน จนถึงวันนี้ยังไม่มาเลย ทางผู้จัดซ์อบอกว่า จะมาตอนมืดคืนนี้ ถ้าพรุ่งนี้ 4 โมง เช้ายังไม่มา ผม คง ต้องสั่งมาอีก 1 ลูก เพราะ จะได้จูนรถทันไปทะเล ผมเองก็ไม่เข้าใจเลยว่าทำไม ถึงได้เป็นแบบนี้ ทั้งๆ ที่สั่งไว้เป็นเดือนๆ เงิน ก็ จ่ายไปแล้ว สงสัย ผมไม่ได้ให้สินน้ำใจไปละมั๊ง ครับ มันเลยเป็นแบบนี้

ทะเล คราวนี้ผมอยากไปมากๆ อยากใช้เวลาที่ยังมีความรู้สึกดีๆกับคนในกลุ่มนี้ให้มีคุณค่ามากที่สุด เพราะถ้าวันนึงหมดกลุ่มนี้ลงไป ผม เองก็คงไม่ได้อยู่ในชมรมนี้แล้ว บางทีผม รู้สึกเหน็ดเหนื่อยกับ สิ่งที่เป็นอยู่มากๆ ยิ่งกับรถคันนี้ บางครั้งผมก็มานั่งคิด ผมจะซ์อรถไปทำไม เสียดายเงินเปล่าๆ ซื้อมา ก้อไม่ค่อยได้ขับ แต่ผมถือว่าผมยังโชคดี ที่ รถ คันนี้พาผมมาที่นี่ ที่ๆอบอุ่นแห่ง ที่ชื่อ cef@rangsit

ผมจะทำเต็มที่เพื่อให้ได้เป็นหนึ่งใน ทริป นี้ครับ
หวานจริงๆ..น่ะน้องบอม..ชีวิตก็อย่างนี้หละ..ไม่มีอะไรที่มันจะได้มาโดยง่ายๆหรอก

โย้ว..........ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าไปแล้ว ผมอาจจะถูกเก็บมาเลี้ยงก็ได้ หน้าตาผมไม่เห็นเหมือนแม่เลย

ไม่หรอกกกกกกกกก อย่าน้อยใจไปเลย ลูกบางคน หน้าตายังไม่เหมือนทั้ง พ่อ และ แม่เลย:wink:

อ้าว...ใกล้ถึงวันเดินทางไปบางแสนกันแล้ว พักผ่อนกันให้เต็มที่นะค๊าบ.....ทุกท่าน

เที่ยวเผื่อผมด้วยนะคับ เอาน้ำทะเลกลับมาฝากด้วยนะ เดินทางไปกลับ โดยสวัสดิภาพ กันทุกคันนะคับ โชคดีคับ:wink:

ปล....ถึงพี่ชายผม ขับรถดี ๆ นะโว้ย อย่าไปให้เค้าชนอีกล่ะ:redface:

ฝันดีครับพี่น้อง

......................................................................:cry:

คืนนี้ใครไปงานกันบ้างครับ ขับรถกลับกันดีๆนะครับพรุ่งนี้มีงานรออยู่ครับ......เดี๋ยวเราเจอกันครับพี่น้องCef@RangSit:biggrin: :biggrin:

วันนี้ไปไหนกันหมดครับCef@RangSit

อยากไปบางแสนด้วยจังเลยอ่ะ แต่วันอาทิตย์ติดงานจิงๆครับ แต่อาจจะตามไปนะครับอยากครับอยาก

ขอโทษด้วยนะครับทุกท่านที่ไปไม่ได้แต่อยากไปมากติดงานจริงๆ
รถสวยนะคับบอล :cry: :cry:

บอมรถเสร็จไหมครับเดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันครับพี่นอ้ง พี่ต้นเดี๋ยวตามไปนะครับพวกผมจะรอครับ

คือว่า ผู้ใดที่ไปเที่ยว ขอของฝากเป็น กุ้งเผาสัก 1โลได้ไม๊อ่ะ

หรือจะกินเผื่อก้อจะดีมากกกกกกกกกกก

อยากกินมากมาย หุหุ

HaVe A GooD TRiP.

มาส่งข่าวครับ ตอนนี้รถบอมมันกำลังไปจูนอยู่เห็นว่านัดกับคนจูน1ทุ่ม....ถ้าฝนไม่ตกได้จูนแน่นอนครับ...........แล้วเจอกันครับทุกคนพรุ่งนี้

ฮู้ย...เงียบเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม