Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,361
กลับมาแล้วครับ เหนื่อยมากมาย ไป คร่าวนี้ ทำงาน ได้กำไร ป่นปี้เลย ครับ

• #3,362
คิดถึงทุกคน จังเลย เฮ้อ คืนนี้ ป่ม อยู่คนเดียวเหรอเนี่ย

• #3,363
กำหนด การส่งรถเข้าอู่ วันจันทร์ นี้ ส่งรถ เข้าไปทำเกียร์ คลัช ใหม่ วันพฤหัส ไปติดฟิลม์ทั้งคัน ตอนเช้า บ่าย ส่งรถมาทำ ระ บบ แอร์ โฟว์ และ แวกคลั่ม ประกอป ไอดี ไอเสียใหม่ แล้ว ส่งไปจุน ไม่อู่ อ.เต้ย ก้อ ยา เซอร์วิต ทั้งหมดนี้ผมจะทำให้เสร็จทันก่อน วันที่ 4 ครับ

คิดถึงทุกคน จังเลย เฮ้อ คืนนี้ ป่ม อยู่คนเดียวเหรอเนี่ย
RangSit ทุกคนก็คิดถึงครับ ว่าแต่รุปไม่คอ่ยชัดเลยครับแต่สวยมากครับ .....:dribble: :dribble: :dribble:

ป๊าดๆๆๆๆๆ มาแล้วโว๊ย บอม32
แหม่ไอ้น้อง น่าอิจฉาจริงจัง
ทำรถหลายอย่างจังวะ แล้วแบบนี้จะได้เจอตัวเห็นหัวกันมั้งป้ะเนี้ย

จากที่คุยกันในวงเหล้า พี่อ่ำ พี่นนท์ เสาร์หน้าจะยกพวกมาตีกรุงรังสิตมั่งแล้ว

ขอบคุณน้าแชมป์ปี้อีกครั้งคับ..
ที่ให้คำแนะนำเรื่องก้านปัดน้ำฝนระบบออโต้..!......:sweet_kiss: :biggrin:
แล้วตกลงมันหายรึยังอะครับน้าแอ๊ด ถ้ายังไม่หาย แนะนำให้น้าแอ๊ดถอดก้านปัดทั้ง 2 อันออกไปนะครับ แล้วมันจะไม่กวนใจน้าอีกเลย 55555555555555

สวัสดีคับพี่น้องรังสิตกับมารังสิตแล้วผมหายไปนานไม่ได้อยู่รังสิตไปราชการที่ จ.ประจวบ ฯ มา สะบายดีนะคับทุกท่านไว้เจอกันวันเสาร์นะคับ :biggrin:

แล้วตกลงมันหายรึยังอะครับน้าแอ๊ด ถ้ายังไม่หาย แนะนำให้น้าแอ๊ดถอดก้านปัดทั้ง 2 อันออกไปนะครับ แล้วมันจะไม่กวนใจน้าอีกเลย 55555555555555
ถอดปลั๊กออกก็โออ่ะน้า..ไม่กวนตากวนใจ

..เด๋วคงต้องหากล่องเปลี่ยนซะแร้วววววววว...... อิอิ..:sweet_kiss: :biggrin:

จากที่คุยกันในวงเหล้า พี่อ่ำ พี่นนท์ เสาร์หน้าจะยกพวกมาตีกรุงรังสิตมั่งแล้ว
พี่แชมป์วันนั้นผมยังไม่ได้ออกเลยถ้าไงวันเสาร์นี้ผมจัดคืนนะ

เสาร์นี้ผมจะลุยรังสิตแน่นๆพี่ๆรังสิต เตรียมรับมือได้เลย55555

มั้ย ช่วง นี้ งาน ยุ่ง จัง ว่ะ

พี่แชมป์วันนั้นผมยังไม่ได้ออกเลยถ้าไงวันเสาร์นี้ผมจัดคืนนะ

เสาร์นี้ผมจะลุยรังสิตแน่นๆพี่ๆรังสิต เตรียมรับมือได้เลย55555
ก็หารออกมาคนละ 400 ไงพี่นนท์
ค่าเค้กที่พี่ซื้อมา 300 + ผมให้ค่าสินน้ำใจพี่ 100 นึง
ก็ 400 แล้ว ไม่ต้องออกอะไรเพิ่มแว๊ว

เพราะไม่ได้พี่นนท์ ไอ้หนิงก็ไม่ได้เป่าเค้กอะครับ ขอบคุณครับพี่

ส่วนงานหน้าเราก็หารกันทุกเม็ดตามปกติคราบ
ตามกฏเหล็ก มาเร็วมาช้า กินมากกินน้อย หารเท่า ขึ้นอยู่กับศักยภาพการยัดของแต่ละท่าน 55555

คิดถึงพี่นัท, โน๊ตกับต้อมชูวิทย์แฮะ ไม่ได้เจอนานแล้วอะ

ค่าเค้กที่พี่ซื้อมา 300 + ผมให้ค่าสินน้ำใจพี่ 100 นึง
ก็ 400 แล้ว ไม่ต้องออกอะไรเพิ่มแว๊ว

เพราะไม่ได้พี่นนท์ ไอ้หนิงก็ไม่ได้เป่าเค้กอะครับ ขอบคุณครับพี่

ส่วนงานหน้าเราก็หารกันทุกเม็ดตามปกติคราบ
ตามกฏเหล็ก มาเร็วมาช้า กินมากกินน้อย หารเท่า ขึ้นอยู่กับศักยภาพการยัดของแต่ละท่าน 55555

คิดถึงพี่นัท, โน๊ตกับต้อมชูวิทย์แฮะ ไม่ได้เจอนานแล้วอะ

คิด ถึง กู เปล่า

คิด ถึง กู เปล่า

คิดไปแล้ว จนไม่คิดแล้ว 5555

ไอ้แสด กูโทรไปหา เบอร์มึงก็ถูกระงับ กูกะจะจุดธูปเรียกมึงแล้วเมื่อวันเสาร์อะ

ครับเสาร์นี้เราได้เจอกันครับ .เดี๋ยวผมจะได้บอกพีทไว้ให้ครับว่าพี่จะมาจะลุยรังสิตครับ5555 คิดถึงเหมือนกันครับแชมป์... แล้วพี่ชล ..อาท ละเป็นอย่างไรบ้างสบายดีหรือเปล่าครับไม่ได้เจอกันเลยครับ:biggrin: :biggrin: :boss:

ไม่เป็นไรพี่แชมป์ เอาเป็นผมเอา สาเก ไปให้ชิมดีกว่าหรือจะเอาอาหารญี่ปุ่นดี

ครับเสาร์นี้เราได้เจอกันครับ .เดี๋ยวผมจะได้บอกพีทไว้ให้ครับว่าพี่จะมาจะลุยรังสิตครับ5555 คิดถึงเหมือนกันครับแชมป์... แล้วพี่ชล ..อาท ละเป็นอย่างไรบ้างสบายดีหรือเปล่าครับไม่ได้เจอกันเลยครับ:biggrin: :biggrin: :boss:

ถ้าทางพีทจะเป็นมือรับแขกนะคราบแล้วเจอกันครับพี่ ผมดื่มไม่เก่งแต่โม้เก่ง5555

ไม่เป็นไรพี่แชมป์ เอาเป็นผมเอา สาเก ไปให้ชิมดีกว่าหรือจะเอาอาหารญี่ปุ่นดี
ขอเป็นสาวญี่ปุ่นซักคนแล้วกันพี่นนท์ จักเป็นพระคุณอย่างแร็ง 5555

มีไลกันเอยยยยยยยยยย

ขอเป็นสาวญี่ปุ่นซักคนแล้วกันพี่นนท์ จักเป็นพระคุณอย่างแร็ง 5555

ได้เลยพี่แชมป์ รอเพื่อนผมมันมาผักร้อนที่เมืองไทยก่อน แล้วจะรู้ว่าไม่ไหวแล้ว55555
แต่เดี๋ยวพี่หนิงเอาตายแน่นๆๆ55555

เห็นรูปรถบอม แล้วมันจั๊กกะจี้ จังเลยค้าบบบบบบบบบ

แจ่มมากกกกกกกกก :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม