• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลาดพร้าว 71 นั้งสบายๆๆหรือ จะไปร้านที่เบียร์ขวดละ29บาทแถวรามอินทรากม2
หรือจะไปร้าน ก๊ก2 รามอินทรากม4 หรือจะไปร้าน เมาดิฟ แถว กันตนา หรือๆๆๆๆๆ5555
มีหลายร้าน55555

แหม่...เอาซะหลายร้านเลยย จาเลือกกันถูกมั้ยเนี่ย

เดี๋ยวนี้ยังเป็น cef รังสิต อยู่หรือป่าวครับ....พอดีผ่านมาดู( จิงๆก็เข้ามาดูทุกวันและ)
เห็นไปแต่รามอินทราบ่อยจัง..นึกว่าจะเปลี่ยนเป็น cef รามอินทราซะแล้ว...อุอุ
มาแซวเล่นนะครับ...กลัวจะเหงากัน...

โน๊ตโต๊ะ..........................จุ๊บๆๆ:byebye:

เดี๋ยวนี้ยังเป็น cef รังสิต อยู่หรือป่าวครับ....พอดีผ่านมาดู( จิงๆก็เข้ามาดูทุกวันและ)
เห็นไปแต่รามอินทราบ่อยจัง..นึกว่าจะเปลี่ยนเป็น cef รามอินทราซะแล้ว...อุอุ
มาแซวเล่นนะครับ...กลัวจะเหงากัน...
โอ้โหไอ้แว๊บโน๊ตๆ
มาถึงก็แซวกันซะเลยนิ ก็ยังอยู่รังสิตกันแหละ แต่แค่สลับกันไป ไปๆมาๆ เดี๋ยวเราไปรามอินทรา เดี๋ยวพวกพี่เค้ามารังสิตบ้าง สลับกันไป

ว่าแต่ ไม่ได้เจอเอ็วนานแล้ว คิดถึงว่ะ หายแซ๊บหายสอยไปเลย

แล้วไอ้บอมมันหายไปไหนอีกแล้ววะเนี่ย :brick:

A31515, A31212, A31721
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

อิอิ

สวัดดีครับพี่น้องรังสิต คิดถึงทุกๆคนจัง ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างกำลังจะขยายศูนย์ใหม่ครับ
บางแสนคงไม่ได้ไป เที่ยวเผื่อผมด้วยนะครับ
ไม่ได้ชนแก้วซะนานไว้ว่างๆแล้วเจอกันครับพี่น้อง *คิดถึง*:sweat: :sweat: :tongue:

สวัดดีครับโน๊ตสบายดีเปล่าครับ:byebye:

จากเสียงโหวตล่าสุด (หนิง-แชมป์,ยู-นุ่น,อาร์ท,บอม,พี่นัท)
สรุปทริปบางแสนของเราเป็น 4-5 พ.ค. นะคะ
ส่วนคนอื่นว่ายังงัยกันบ้างคะ แล้ว พี่อ่ำ,พี่ตุ๋ง,พี่นนท์ โอเคมั้ยคะ
ถ้าตกหล่นใครไป หรือว่ามีใครไปเพิ่มเติมรบกวนรีบแจ้งด้วยนะคะ
เพราะจะได้รีบหา+จอง บ้านพักค่ะ

- n i n G -
ตกลงไปตามนั้นนะจ๊ะหนิงพี่บ่ มีปัญหา

:brick:
โอ้โหไอ้แว๊บโน๊ตๆ
มาถึงก็แซวกันซะเลยนิ ก็ยังอยู่รังสิตกันแหละ แต่แค่สลับกันไป ไปๆมาๆ เดี๋ยวเราไปรามอินทรา เดี๋ยวพวกพี่เค้ามารังสิตบ้าง สลับกันไป

ว่าแต่ ไม่ได้เจอเอ็วนานแล้ว คิดถึงว่ะ หายแซ๊บหายสอยไปเลย

แล้วไอ้บอมมันหายไปไหนอีกแล้ววะเนี่ย :brick:

คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆเหมือนเดิมครับ....ว่างๆจะแว๊บๆเข้าไปนะ

เงียบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ

ไอ้บอมมาแล้ว แต่เห็นมันอยู่กระทู้อื่นแว๊บๆ

Have a nice Week na พี่น้องงงง อิอิ

วันนี้ไปไหนกันโทรบอกด้วยนะคร๊าบพี่ๆ เพื่อนๆ แล้วจะรอนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,356
ตอนนี้ผมอยู่ ที่ แหลมฉะบังครับ มา ทำธุระ กว่าจะได้กลับก็คงวัน อาทิตย์ เย้นๆ วันนี้ พี่ น้อง ไปเที่ยว กัน ขอให้สนุก ขับรถ กลับบ้าน กันดีๆครับ

มาทำงานที่นี่ เหนื่อยมากครับ เมื่อคืนน ทั้งคืนเลย น้องเล็ก SmS มา งอน แล้ว ยังไม่ได้ โทรหาเลย ไม่กล้า โทร กลัว โดน ด่า เมื่อไหร่จะรวยสักทีก็ไม่รู้ จะได้ไม่ต้องเหนื่อย

วันนี้ไปไหนกันครับ แต่ผมไม่ได้ไปหลอกครับเที่ยวเผื่อด้วยครับพอดีติดงานครับผม บอมของได้มาแล้วนะครับ555555

แหม่...เอาซะหลายร้านเลยย จาเลือกกันถูกมั้ยเนี่ย
ให้เลือกเยอะๆพี่จะได้ไม่เบื่อ 555

วันนี้ไปไหนกันโทรบอกด้วยนะคร๊าบพี่ๆ เพื่อนๆ แล้วจะรอนะ
วันนี้พี่อ่ำ ผม ชวนไปร้าน หัวหิน เจอกันที่ ปตท .ใหม่กม4 เวล19.00น
ไปไม่ถูกโทรหาพี่อ่ำนะคราบ

ขอบคุณน้าแชมป์ปี้อีกครั้งคับ..
ที่ให้คำแนะนำเรื่องก้านปัดน้ำฝนระบบออโต้..!......:sweet_kiss: :biggrin:

ตอนนี้ผมอยู่ ที่ แหลมฉะบังครับ มา ทำธุระ กว่าจะได้กลับก็คงวัน อาทิตย์ เย้นๆ วันนี้ พี่ น้อง ไปเที่ยว กัน ขอให้สนุก ขับรถ กลับบ้าน กันดีๆครับ

มาทำงานที่นี่ เหนื่อยมากครับ เมื่อคืนน ทั้งคืนเลย น้องเล็ก SmS มา งอน แล้ว ยังไม่ได้ โทรหาเลย ไม่กล้า โทร กลัว โดน ด่า เมื่อไหร่จะรวยสักทีก็ไม่รู้ จะได้ไม่ต้องเหนื่อย

เดินทางกลับดีๆนะคราบ ระวังไฟออกท่ออีก5555(เครื่องแรงจริงๆ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม