• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัดีครับพี่เหน่งกลับมาแล้วหรือครับ

..........บอมหายไปไหนเนี๊ยยย

รถเสร็จยัง

เอามาให้ชมมั่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง -*-

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องรังสิต ที่เคารพรัก ขอให้พี่น้องมีสุขภาพแข็งแรง การงานที่ดี เงินทองไหลมาเทมา มี กินมีใช้ตลอดปี ความรักสมหวัง คนที่ไม่มีมีเมียขอให้ มีเสียสวยๆปานดารา ถ้าใครที่มีแล้ว ก็ขอให้รักกันมากยิ่งขึ้น ใครที่มีหลายคน ก็ขอให้อย่าโดนจับได้ เดินทางปลอดภัย มีความสุขในวันสงกรานต์ ครับผม

กำหนดไปบางแสน เราจะไปวันที่ 4 - 5 กันนะครับ เนื่องจาก เราจะได้มีเวลาเตรียมตัวกัน แล้วอีกอย่าง จะ ได้ขับรถไปพร้อมๆกัน ตอนบ่ายๆ แล้ว กลับพร้อมกัน ไปเดินซื้อของสด ด้วยกัน ผมว่า ไปวัน ที่ 4 เรา มี เวลา เตรียม ตัวมากกว่า ถ้าจะขอให้เป้น วันที่ 4 -5 พี่ น้องว่ายังไงครับ
จัดไปอีนางเอ้ย :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

สวัดดีครับพี่น้อง Cef@Rangsit กลับมาแล้วครับ อยู่ครบทูกอย่างครับ แล้วคนอื่นกลับกันมาหรือยังครับ วันนี้ทำงานแล้วครับ ส่วนเรื่องไปบางแสน 4-5 ก็ดีครับจะได้ไปพร้อมๆกันครับ ผมอีกหนึ่งเสียงครับ:byebye:
กลับมาแล้วเหมือนกันครับ ตั้งแต่เมื่อดึกวันที่ 15 แต่เมื่อวานหยุดอยู่บ้านมาทำงานไม่ไหว

กลับมาโดยครบทุกชิ้นทั้งคนทั้งรถครับ
แต่สงสัยผมจะกินเบียร์ผสมน้ำคูเมืองเชียงใหม่มากไปหน่อย ปวดท้องมา 3 วันแล้วเนี่ย สงสัยเสาร์นี้ต้องรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ พาไปล้างท้องหน่อยนะคร๊าบ 55555555555555555555 :sexy_girl::dribble:

ว่าจะไม่แซวแล้วนะเนี่ย

ซู๊ดหยอด เล่นซะเป็นดาราญี่ปุ่นเลย

ท่านปรมาจารย์ ข้าน้อยขอคาระแว๊บ 5555555

ไฟล์แนบ

15.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
โอ้ว...กระทู้นี้หลายหน้าจัง เพิ่งจะได้เข้ามาดู

โอ้ว...กระทู้นี้หลายหน้าจัง เพิ่งจะได้เข้ามาดู

เออ ตาเจฟนี่บ้านก็อยู่แค่ดอนเมือง แต่ไม่ได้เห็นหน้าค่าตามาประมาณ 3 ปีได้แล้ว

ไป เอา ไร ล้าง ว่ะ

[ :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

กลับมาโดยครบทุกชิ้นทั้งคนทั้งรถครับ
แต่สงสัยผมจะกินเบียร์ผสมน้ำคูเมืองเชียงใหม่มากไปหน่อย ปวดท้องมา 3 วันแล้วเนี่ย สงสัยเสาร์นี้ต้องรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ พาไปล้างท้องหน่อยนะคร๊าบ 55555555555555555555 :sexy_girl::dribble:
[/quote]
เสาร์นี้ไป ร้านหัวหิน ไหมพี่แชป์ หรือไปไหนดีช่วงนี้อยากดื่ม อิอิ

เออ ตาเจฟนี่บ้านก็อยู่แค่ดอนเมือง แต่ไม่ได้เห็นหน้าค่าตามาประมาณ 3 ปีได้แล้ว

เง้อออ...อยากเจอเพื่อนๆ เหมียนกัน แต่ไม่ค่อยได้อัพเดทอะไรกะเค้าเลย เลยไม่รู้ว่ามีนัดเจอกันที่ไหนบ้างอ่ะป่าว ล่าสุดก็นานน๊านนานมาแล้ว เห็นมีนอกรอบกันปั้มเจท ตรงข้าม makro รังสิต ตอนนี้ยังเจอกันที่เดิมป่าว เจอกันวันไหนบ้างนิ ที่ไหน เวลาใดรือ

สวัดีครับพี่เหน่งกลับมาแล้วหรือครับ
อยู่ปัตตานีครับ เครื่องลงสุวรรณภูมิ ราวๆ 20.30 มีไรให้รับใช้โทรมาใด้ครับ สิ้นเดือนนี้จาไปอยู่เมืองทองแล้วนะครับ นัท:boss:

ร้านแถวไหนอะครับพี่นน
ลาดพร้าว 71 นั้งสบายๆๆหรือ จะไปร้านที่เบียร์ขวดละ29บาทแถวรามอินทรากม2
หรือจะไปร้าน ก๊ก2 รามอินทรากม4 หรือจะไปร้าน เมาดิฟ แถว กันตนา หรือๆๆๆๆๆ5555
มีหลายร้าน55555

ติดแก้ส อย่างเดียวครับ แล้วเหมือนอากาศไม่พอแล้ววิ่งอยู่ดีๆแล้วดีับเป็นแต่แก้สอย่างเดียวนะคัรบ น้ำมันปกติ วิ่งแก้สอยู่ดีๆแล้วดับ ท่ออากาศเก่าช่างเอาไปโมใหม่เพราะmixerมันใส่ไม่พอดีกับกรองเลยต้องตัดแล้วทาสิลิโคลนกับกาวร้อนเลยไม่รู้มันรั่วึเปล่าก็จาไปเปลี่ยนเป็นท่อเลสงะครับ และก็จาเปลี่ยนกรองด้วยครับ เด๋วถ่ายรูปมาให้ดูงับ เลยจามาถามร้านพวกทามท่อเลส กับ พวกกรองเปลือนเนี่ยแหละครับ

ลองโทรไปถาม พี่แชมป์ 087-9313233 หรือ พี่บอม 085-0754099
ลองโทรดูคราบ

จากเสียงโหวตล่าสุด (หนิง-แชมป์,ยู-นุ่น,อาร์ท,บอม,พี่นัท)
สรุปทริปบางแสนของเราเป็น 4-5 พ.ค. นะคะ
ส่วนคนอื่นว่ายังงัยกันบ้างคะ แล้ว พี่อ่ำ,พี่ตุ๋ง,พี่นนท์ โอเคมั้ยคะ
ถ้าตกหล่นใครไป หรือว่ามีใครไปเพิ่มเติมรบกวนรีบแจ้งด้วยนะคะ
เพราะจะได้รีบหา+จอง บ้านพักค่ะ

- n i n G -

จากเสียงโหวตล่าสุด (หนิง-แชมป์,ยู-นุ่น,อาร์ท,บอม,พี่นัท)
สรุปทริปบางแสนของเราเป็น 4-5 พ.ค. นะคะ
ส่วนคนอื่นว่ายังงัยกันบ้างคะ แล้ว พี่อ่ำ,พี่ตุ๋ง,พี่นนท์ โอเคมั้ยคะ
ถ้าตกหล่นใครไป หรือว่ามีใครไปเพิ่มเติมรบกวนรีบแจ้งด้วยนะคะ
เพราะจะได้รีบหา+จอง บ้านพักค่ะ

- n i n G -
ผมตามนั้นพี่ วันที่4-5เมาแน่นๆ555

วันเสาร์ นี้พี่อ่ำผม ว่าจะไปร้านหัวหิน ลาดพร้าว71
ใครไปๆรวมตัวที่ ปลั้ม ปตท ใหม่ ตรงรามอินทรา กม4 เวลา 19.30 น
ใครไม่รู้จักโทรถามทางที่ พี่อ่ำนะคราบ พี่อ่ำ 081-8397947

อยู่ปัตตานีครับ เครื่องลงสุวรรณภูมิ ราวๆ 20.30 มีไรให้รับใช้โทรมาใด้ครับ สิ้นเดือนนี้จาไปอยู่เมืองทองแล้วนะครับ นัท:boss:

อ่ะ...ผมก็อยู่เมืองทองคับ จิงๆ บ้านอยู่ดอนเมือง แต่มาอยู่ที่เมืองทองบ่อย น่าจะได้เห็นรถผมจอดแถวตึก T9 ไม่ก็ C3 บ่อยๆ อ่ะคับ เจอก็ทักทายหน่อยนะคับ...เหงา :biggrin:
รถผมตามรูปเลย ป้ายทะเบียนตามนั้น แต่ไฟหน้าไม่ได้เป็นสีเหลืองหมดอย่างในรูปแล้วนะคับ

เดี๋ยวสิ้เดือนคงได้เจอกันครับพี่เหน่ง เพราะผมจะไปขายของที่ตลาดนัดทุกสิ้นเดือนกับต้นเดือนครับ ว่าแต่พี่ชายร้างใหญ่ไม่ไปเที่ยวบางแสนดว้ยกันเหรือครับพี่:boss: :boss: :boss:

เดี๋ยวนี้ยังเป็น cef รังสิต อยู่หรือป่าวครับ....พอดีผ่านมาดู( จิงๆก็เข้ามาดูทุกวันและ)
เห็นไปแต่รามอินทราบ่อยจัง..นึกว่าจะเปลี่ยนเป็น cef รามอินทราซะแล้ว...อุอุ
มาแซวเล่นนะครับ...กลัวจะเหงากัน...

ยินดีตอนรับนะคร๊าฟฟฟ ตาโน๊สสส อิอิ ไปทะเลด้วยกันสิ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม