Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,381
วันนี้ เอารถ ไปส่งอู่แล้วครับ ควันขึ้นเต็มรถเลย งาน นนท์เทอร์โบ นี่มันตะลึงจริงๆ ตะลึงหลายอย่าง แล้วนะ 55555+
ถึงพี่คนที่อยู่ประจวบ หายไปเลยนะครับ จำได้ว่าเคยโทรคุยกันตอนโน้นเลย เสาร์นี้มาด้วยกันสิครับมาสนุกๆกัน แล้วจะไปกินที่ไหน ก๋งเหรอ หรือจะมากิน ลีโอ ขวด 29 ที่ ถึงพริกถึงขิง 555555

พี่น้องรังสิตทุกคนครับ คิดถึงนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

วันนี้ เอารถ ไปส่งอู่แล้วครับ ควันขึ้นเต็มรถเลย งาน นนท์เทอร์โบ นี่มันตะลึงจริงๆ ตะลึงหลายอย่าง แล้วนะ 55555+
ถึงพี่คนที่อยู่ประจวบ หายไปเลยนะครับ จำได้ว่าเคยโทรคุยกันตอนโน้นเลย เสาร์นี้มาด้วยกันสิครับมาสนุกๆกัน แล้วจะไปกินที่ไหน ก๋งเหรอ หรือจะมากิน ลีโอ ขวด 29 ที่ ถึงพริกถึงขิง 555555

พี่น้องรังสิตทุกคนครับ คิดถึงนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ถึงพริกถึงขิงมันก็ขวดละ 29 เรอะ พระเจ้า งานที่แล้วได้ข่าวว่า 3 คน 2 ลัง
งานนี้มีหมด 3 ลังอย่างต่ำแน่นอน 55555

รถทำสีเสร็จแล้วเร๊อะ...

เชิญพี่น้องรังสิตด้วยนะครับ

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
วัน เสาร์ที่ 3 พค. 51
เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
สถานที่ ร้าน 10 Million
บัตรเข้างาน 250 บ./คน
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
เฮฮาเหมือนเดิมครับพี่น้องงงง
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

แผนที่ดูหยาบหน่อยนะครับ
สงสัยโทรมา 089-7742189

<!-- / message --><!-- attachments -->

งานที่ร้านมันเป็นยังไงครับ ช่วยบอกด้วย..หรือถ้าไม่พอใจตรงไหนก็เข้ามาที่ร้านสิ
หรือโทรมาหาผมก็ได้..ไม่เห็นต้องมาโพสแบบนี้เลย..ชี้แจ้งด้วยนะครับ

อย่าลืมไปมิตติ้งเซฟธนนะครับพี่

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

<!-- / message --><!-- attachments --]
อยากไปคราบพี่ แต่ไปไม่ถูกจริงๆ ผมไม่ดื่มเหล้ามีเบียร์ให้ดื่มไหมคราบพี่

อย่าลืมไปมิตติ้งเซฟธนนะครับพี่
อยากไปคราบ ไม่ติดอะไรไปแน่นๆคราบ

ช่วงนี้อากาศร้อนมากๆ ทำให้คนส่วนใหญ่อารมย์ไม่ดีโมโหง่าย โกรธบ่อย มีผลกับคนรอบข้าง
ฉนั้นผมว่าใครที่อยากจะเย็นๆๆเราไป
อาบน้ำกัน อิอิ แล้วจะเย็นสบาย 5555

• #3,389
งานที่ร้านมันเป็นยังไงครับ ช่วยบอกด้วย..หรือถ้าไม่พอใจตรงไหนก็เข้ามาที่ร้านสิ
หรือโทรมาหาผมก็ได้..ไม่เห็นต้องมาโพสแบบนี้เลย..ชี้แจ้งด้วยนะครับ

เห้ยไม่มีไรไม่ได้ติดใจอะไร ชี้แจงทางกระทู้ไม่ดีหรอกโน๊ส ถ้าอยากรุ้ ก็ โทรมาดี กว่า แต่ที่ผม ไม่เข้าไปที่ร้าน เพราะ ผมรู้ว่างานที่ร้านเยอะมาก รถผมคง ดอง อีกนาน ส่วน ที่ ไม่โทร โน๊ส เพราะ ผมไม่รู้จะไปบ่น กะโน๊ส ทำไม เพราะบ่นกะโน๊ส โนส ก้อให้ผม เอารถเข้าไปแก้ที่อู่ อยู่ ดี ซึ่งเหตุผล ข้อแรก ก้อบอกแล้วว่าถ้าไปรถผมโดนดองแน่ เพราะมันต้องทำใหม่เกือบหมดเลย เอาเป็นว่าผม ขอโทษ โน๊ส ด้วย แล้ว กันนะครับ ที่งาน มัน ออกมาไม่ดี คง เป้น เพราะผม ชอบ โทรไปเร่งช่างด้วยละมั๊งครับ แต่ ที่ผมโทรไปเร่ง มันช้ากว่ากำหนดส่งรถมา1 อาทิตย์แล้ว อ่ะครับ ขอโทษ ด้วย นะ โน๊ส

• #3,390
รถทำสีเสร็จแล้วเร๊อะ...

อื่มใช่พี่ หมดเงินไป1500 บาท พ่นเองกับมือ ที่บ้านมีอู่ มี ปั้มลม กาพ่นสี เครื่องขัด ขาดอย่างเดียวที่ไม่มี คือ ฝีมือ 55555555555+

• #3,391

<!-- / message --><!-- attachments --]

จ๊ากกกกกกกกกกกกกก วันเสาร์ ที่ 3 เหอๆๆ วันนี้ ที่เคยคุยกันไว้พวกเรา ส่วนใหญ่ ม่ายว่างม่ายช่ายเหรอ แล้ว วันที่ 4 ก้อ ออก นอกเมืองหลวงกันอีก เหอๆๆๆ เซฟรังสิตมีโดนเขม่นแหง้ๆ เอาไง แนะนำด้วยครับ

ขอเป็นสาวญี่ปุ่นซักคนแล้วกันพี่นนท์ จักเป็นพระคุณอย่างแร็ง 5555

ระวังงานเข้าน๊า.......า เอิ๊ก ๆ ๆ :redface:
ตัวใครตัวมัน

กำหนด การส่งรถเข้าอู่ วันจันทร์ นี้ ส่งรถ เข้าไปทำเกียร์ คลัช ใหม่ วันพฤหัส ไปติดฟิลม์ทั้งคัน ตอนเช้า บ่าย ส่งรถมาทำ ระ บบ แอร์ โฟว์ และ แวกคลั่ม ประกอป ไอดี ไอเสียใหม่ แล้ว ส่งไปจุน ไม่อู่ อ.เต้ย ก้อ ยา เซอร์วิต ทั้งหมดนี้ผมจะทำให้เสร็จทันก่อน วันที่ 4 ครับ

ทำเยอะจัง..!!!

• #3,394
ระวังงานเข้าน๊า.......า เอิ๊ก ๆ ๆ :redface:

สงสัยจะ ระวังไม่ทันแล้ว ครับ พี่ น้อง ดึก ป่านนี้ ของคืนนี้ เวลา 0.09 น พี่แชมปื ยัง ออน MSN อยู่ สงสัย คืนนี้ พี่แชมป์ ของเรา นอน ออฟฟิต แน่ๆ ขัง พี่หนิงไว้ในบ้าน อีก แล้ว 55555555555555555555555+

ไฟล์แนบ

80.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
พี่แชมป์ แกมีกิจกรรมไรในออฟฟิศ ป่าวหว่า

ไม่เคยเห็นแก ออนตอนดึกๆ

เหอๆ :augenrollen:

จ๊ากกกกกกกกกกกกกก วันเสาร์ ที่ 3 เหอๆๆ วันนี้ ที่เคยคุยกันไว้พวกเรา ส่วนใหญ่ ม่ายว่างม่ายช่ายเหรอ แล้ว วันที่ 4 ก้อ ออก นอกเมืองหลวงกันอีก เหอๆๆๆ เซฟรังสิตมีโดนเขม่นแหง้ๆ เอาไง แนะนำด้วยครับ

หรือเราไปแต่กลับเร็วหน่อยซักไม่เกินเที่ยงคืนหรือตีหนึ่งประมาณนี้
แล้ววันเดินทางบ่ายๆเราก็ออกไง ดีไหม แต่สรุปมีใครไปบางแสนบ้างละยังไม่รู้เลย

• #3,397
หรือเราไปแต่กลับเร็วหน่อยซักไม่เกินเที่ยงคืนหรือตีหนึ่งประมาณนี้
แล้ววันเดินทางบ่ายๆเราก็ออกไง ดีไหม แต่สรุปมีใครไปบางแสนบ้างละยังไม่รู้เลย

โห่พี่ มันไม่ใช่ เรื่องพวกเราอยุ่ ดึกไม่ได้ แต่ พวกเรา ส่วน ใหญ่ เลิกงาน ตอน ดึก

โห่พี่ มันไม่ใช่ เรื่องพวกเราอยุ่ ดึกไม่ได้ แต่ พวกเรา ส่วน ใหญ่ เลิกงาน ตอน ดึก

งั้นเราก็ บาย แล้วเตรียมตัวเดินทางวันรุ่งขึ้น

• #3,399
พี่นนท์ เปลี่ยน รูป ลาย เซนต์ ด่วย ครับ ก่อน บุคคล ภายนอกจะเข้ามาเห้น ภาพนี้ อาจทำให้ คนใน กลุ่ม ถูกมอง แปลกๆ ครับ เชื่อ ผม เปลี่ยน

พี่นนท์ เปลี่ยน รูป ลาย เซนต์ ด่วย ครับ ก่อน บุคคล ภายนอกจะเข้ามาเห้น ภาพนี้ อาจทำให้ คนใน กลุ่ม ถูกมอง แปลกๆ ครับ เชื่อ ผม เปลี่ยน
งั้น ขอโทษ ด้วยละกันที่จะทำ ให้ คนใน กลุ่ม ถูกมอง แปลกๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม