Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

....................:boss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,242
พี่น้องครับ ที่บ้านผม ต้องการ ตู้ คอนเทรนเนอร์ ขนาด 20 ฟุต จำนวน 6 ตู้ ใคร รู้ว่าที่ไหนขาย ราคาถูกๆ บอกด้วยครับ

ที่พี่หนิงพูดก้อมีเหตุผล นะครับ พี่แชมป์
เมื่อความคิดเห็นไม่ตรงกันการพนันจึงเกิดขึ้น มาแทงกันไหมครับพี่น้อง ว่า งานนนี้ พี่แชมป์ หรือ พี่หนิงจะชนะ

แล้วไอ้ร้านโจ๊กเนี่ย มันอยู่แถวไหน ขอ ที่ อยู่ พร้อมเบอร์ โทร ด่วน

พี่แชมป์ครับ ผมอยู่ข้างพี่ครับ 555+ :burn:

ส่วน ร้านโจ๊กก็นี่เลย http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=412155

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,244
พี่แชมป์ครับ ผมอยู่ข้างพี่ครับ 555+ :burn:

ส่วน ร้านโจ๊กก็นี่เลย http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=412155

แทงข้างพี่แชมป์ใช่ไหม พี่ ดั่น มา เลย ผม รับ แทง ขายบ้านมาแทงเลย นะ

ขอบคุณเรื่องร้านโจกด้วยครับ ผม จะ ได้ หาอะไร กินตอนเช้าได้สักที 555+

พี่ๆCefรังสิตผมขอลงชื่อเข้ากลุ่มด้วยนะครับ ผมหนึ่ง อายุ 20 งับ
ผมอยู่ หลังรร.ไผทอุดมศึกษานะ ครับ วิภาวดี64 ครับ
รถผม สีบอน์ดเขียว เดิมๆทุกอย่างครับ (เศร้าจังอยากแต่งงะ) ใครเจอทักกันได้นะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจไว้กับพี่ๆด้วยนะครับบบ
ใครเล่นMsn แอดมาคุยกับหนึ่งบ้างนะครับ
[email protected]
ปล.ขอบคุณมากครับ ใครเล่นBBคุยกันนะครับ

พี่ๆCefรังสิตผมขอลงชื่อเข้ากลุ่มด้วยนะครับ ผมหนึ่ง อายุ 20 งับ
ผมอยู่ หลังรร.ไผทอุดมศึกษานะ ครับ วิภาวดี64 ครับ
รถผม สีบอน์ดเขียว เดิมๆทุกอย่างครับ (เศร้าจังอยากแต่งงะ) ใครเจอทักกันได้นะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจไว้กับพี่ๆด้วยนะครับบบ
ใครเล่นMsn แอดมาคุยกับหนึ่งบ้างนะครับ
ปล.ขอบคุณมากครับ ใครเล่นBBคุยกันนะครับ
สวัดดีครับ Cef@RangSit ยินดีต้อนรับครับ นัทครับ:boss:

ยินดีครับว่าแต่เข้ากลุ่มต้องดื่มเก่งนิดนึง พี่ๆกลุ่มนี้ดื่มเก่งมากๆผมโดนมาแล้ว

29 เหรอ พี่ ผม นึกว่า 20 ขวด ทำไมรู้สึกเหมือนกินแค่ 20 ขวดเอง ว่า แต่ พี่ อ่ำฟื้นรึยังครับเนี่ย เหอ เป้น เพราะ บอม กะ พีท แท้ๆเลย
พี่นนท์ แจ้งความเสียหายเรื่องโทรศัทพ์ ด้วยครับ ผม 2 คน กังวลมากๆ

วันไปบางแสน กิน กันให้ได้แบบนี้เลยนะพี่
Drink of dead
วันนี้รถยังไม่ได้ครับคราดว่าน่าจะวันอังคาร ลองประกอบดูคร่าวๆแล้ว สวยมากๆ ครับ คนที่กำลังจะเปลี่ยนหน้าใจเย้นนะครับ รอดูรถผมก่อน อาจจะมีแนวคิดใหม่ๆ ก้อได้ครับ
ฝากระโปรงหลัง พรุ่งนี้เริ่มแล้ว ครับ
สงการ์ตปีนี้ไปไหนกันบ้างครับ
ร้านผมปีนี้หยุด 3 วัน คุณพ่อไปเที่ยวบ้านที่เชียงใหม่ แต่ผมไม่ได้ไปนะครับเหอๆๆ ตั้งแต่ปลูกมายังไม่เคยเห็นเลยว่าบ้านตัวเองที่นั่นหน้าตาเป็นไง
บอม 29คือราคาไม่ใช้จำนวนอิอิ โทรศัพย์ช่างมันเธอะ ไม่เสีย
แต่ตอนนี้ เป็นโสดสนิด รถไฟชนกันเลยเลิกหมดเศร้า เมาๆๆดีก่า55555

พี่น้องครับ ที่บ้านผม ต้องการ ตู้ คอนเทรนเนอร์ ขนาด 20 ฟุต จำนวน 6 ตู้ ใคร รู้ว่าที่ไหนขาย ราคาถูกๆ บอกด้วยครับ

เพื่อนผมน่าจะมีขายแล้วถามให้

ที่พี่หนิงพูดก้อมีเหตุผล นะครับ พี่แชมป์
เมื่อความคิดเห็นไม่ตรงกันการพนันจึงเกิดขึ้น มาแทงกันไหมครับพี่น้อง ว่า งานนนี้ พี่แชมป์ หรือ พี่หนิงจะชนะ

แล้วไอ้ร้านโจ๊กเนี่ย มันอยู่แถวไหน ขอ ที่ อยู่ พร้อมเบอร์ โทร ด่วน
ไอ้แส๊ดดดดด ไม่ต้องแทง หนิงกับพี่มันแบเบอร์อยู่แล้ว

แทงข้างพี่แชมป์ใช่ไหม พี่ ดั่น มา เลย ผม รับ แทง ขายบ้านมาแทงเลย นะ

ขอบคุณเรื่องร้านโจกด้วยครับ ผม จะ ได้ หาอะไร กินตอนเช้าได้สักที 555+
โจ๊กหมูใส่ทุกอย่าง + ไข่เค็ม อร่อยนะ มีหมี่กรอบกับปาท่องโก๋ทอดให้ด้วย ร้านที่อยู่ตรง 3 แยกหน้า ม. รังสิตใช่ปะ

ยินดีครับว่าแต่เข้ากลุ่มต้องดื่มเก่งนิดนึง พี่ๆกลุ่มนี้ดื่มเก่งมากๆผมโดนมาแล้ว

บอม 29คือราคาไม่ใช้จำนวนอิอิ โทรศัพย์ช่างมันเธอะ ไม่เสีย
แต่ตอนนี้ เป็นโสดสนิด รถไฟชนกันเลยเลิกหมดเศร้า เมาๆๆดีก่า55555

เพื่อนผมน่าจะมีขายแล้วถามให้
เว้นผมไว้คนนึงละกันพี่นนท์ ผมก็คอแป๊ปเดียวจอด เจอไอ้พีททีไร อย่าได้นั่งข้างมันเชียว เดี๊ยวมีล้างท้อง

บอกแล้วว่าให้เลือกซักคน น้องรุ้ง เชอรี่ น้องวาย มีตั้งมากมายไม่ยอมเลือกกัน 5555555555 :sexy_girl:

เว้นผมไว้คนนึงละกันพี่นนท์ ผมก็คอแป๊ปเดียวจอด เจอไอ้พีททีไร อย่าได้นั่งข้างมันเชียว เดี๊ยวมีล้างท้อง

บอกแล้วว่าให้เลือกซักคน น้องรุ้ง เชอรี่ น้องวาย มีตั้งมากมายไม่ยอมเลือกกัน 5555555555 :sexy_girl:
เศร้าเลยพี่ ตอนนี้ไม่มีให้เลือกแล้วหาใหม่ก็ยากๆ

พี่ พีทดื่มเก่งมาก สองคนกับบอมเดี๋ยวชนเดี๋ยวชน เรียกประกันไม่ทันเลย อิอิ
คราวหน้าตาพี่แชป์แล้ว555

อยากรู้จักกับคนที่ดื่มเก่งๆจังคับ...
จาขอฝากเนื้อฝากตัวหน่อยอ่ะคับ!!!...:brick: :wink: :biggrin:

อยากรู้จักกับคนที่ดื่มเก่งๆจังคับ...
จาขอฝากเนื้อฝากตัวหน่อยอ่ะคับ!!!...:brick: :wink: :biggrin:

ด้วยคน หุหุ จะไปเยี่ยมฝั่งรังสิตบ้างแหละ

พวกพี่ๆ ดื่มเก่งกันหมด ผมคนเดียวเมา ตั้งแต่ ขวดแรกแล้ว ยิ่งช่วงนี้ อกหักก็เมาตั้งแต่ยังไม่ได้ดื่มแล้วคราบ อิอิ

ผมดื่มไม่เก่งหรอกครับ...ว่าแต่เมาเป็นยังไงหรอ อิอิอิ(ล้อเล่นนะ)
แล้วCef@Rangsitมีมีทติ้งบ่อยมั้ยงะครับถ้ามีแล้วบอกด้วยนะก้าบบ
ถ้าไม่ติดธุระไปแน่นอน

ผมดื่มไม่เก่งหรอกครับ...ว่าแต่เมาเป็นยังไงหรอ อิอิอิ(ล้อเล่นนะ)
แล้วCef@Rangsitมีมีทติ้งบ่อยมั้ยงะครับถ้ามีแล้วบอกด้วยนะก้าบบ
ถ้าไม่ติดธุระไปแน่นอน
ถ้าไงทุกวันเสาร์ โทรหาพี่ อ่ำ พี่ แชป์ พี่ บอม และพวกพี่คนอื่น ผมก็ไม่คอยรู้ผึ่งเข้ามาเหมือนกัน อิอิแล้วเจอกันคราบ

:sweet_kiss: สวัดดีครับ Cef@RangSit ใครมีความคิดดีๆว่าจะไปไหนกันบางหรือเปล่าครับ คือว่าไกลวันหยุดแล้วครับ :dribble: :dribble:

ไปอาบน้ำกันคราบ อิอิ ร้อนๆๆ

ไปอาบน้ำกันคราบ อิอิ ร้อนๆๆ
โสดปั๊ปก็โดดลงอ่างปุ๊ปเลยนะพี่นนนี่

ว่าแต่ชาวรังสิตสงกรานต์นี้ใครไปไหนกันมั่งอะ

ส่วนตัวผมยังไม่มีโปรแกรมใดๆ ถ้าใครไม่มีโปรแกรมอะไร ออกมาดื่มกันหน่อยมั้ยครับ 55555555555

* ที่ทำงานผม+หนิงหยุดถึงวันอังคารที่ 15 คราบ

โสดปั๊ปก็โดดลงอ่างปุ๊ปเลยนะพี่นนนี่

ว่าแต่ชาวรังสิตสงกรานต์นี้ใครไปไหนกันมั่งอะ

ส่วนตัวผมยังไม่มีโปรแกรมใดๆ ถ้าใครไม่มีโปรแกรมอะไร ออกมาดื่มกันหน่อยมั้ยครับ 55555555555

* ที่ทำงานผม+หนิงหยุดถึงวันอังคารที่ 15 คราบ
ไม่ใช้อะไร เรื่องมันเศร้าก็เลยจะพาน้องไปร้องไห้ 555

วันนี้ดื่มเลยไหมพี่555

ไปไหนไปด้วย แบบเหงาๆจังปีนี้ เศร้า

เอา เป็น ว่า วันเสาร์ นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม