Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ๆCefรังสิตผมขอลงชื่อเข้ากลุ่มด้วยนะครับ ผมหนึ่ง อายุ 20 งับ
ผมอยู่ หลังรร.ไผทอุดมศึกษานะ ครับ วิภาวดี64 ครับ
รถผม สีบอน์ดเขียว เดิมๆทุกอย่างครับ (เศร้าจังอยากแต่งงะ) ใครเจอทักกันได้นะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจไว้กับพี่ๆด้วยนะครับบบ
ใครเล่นMsn แอดมาคุยกับหนึ่งบ้างนะครับ
[email protected]
ปล.ขอบคุณมากครับ ใครเล่นBBคุยกันนะครับ
วัดดีคับยินดีทีได้รู้จักคับ.............................................อ่ำคับ

ยินดีที่ได้รู้จักเพ่ๆทุกคนครับ อบอุ่นจังชักเสียวแล้วสิ ฮาฮานะ อย่คิดมาก

แต่ตอนนี้ เป็นโสดสนิด รถไฟชนกันเลยเลิกหมดเศร้า เมาๆๆดีก่า55555

เวงกำ ไปทำไรมาล่ะท่าน....เอาน่าคับพี่ จายเย็น ๆ :wink:

เที่ยวเพื่อด้วยนะครับ:dribble: ตอนนี้อยู่ พิษณุโลกครับ ออกจากบ้านเมื่อตอน6.30-22.00 ครับพี่น้องระทาง 350 กม

หวัดดีทุกคนค่ะ

เบื่อๆ เซ็งๆ เลยมาเม้นดึกๆ

อิอิ

ในCef@Rangsitมีใครอยู่แถวหลักสี่บ้างงะครับบบ

สวัดดีคัรบ บอมรถเสร็จแล้วไมเห็นเอามาให้ดูบ้างเลยครับ

เสาร์ 3 ครับ
อะไรของมึงวะไอ้กอลลั่ม ไอ้บ้า เดี๋ยว 3 เดี๋ยว 4 กูมึน

สงกรานต์นี้ ผมท่าจะไม่ได้ไปไหนแล้วครับ ไม่ได้เตรียมตัวเลยอะ
ก็เที่ยวมันในกรุงเทพเนี่ยแหละครับ
ตอนนี้มีโปรแกรมมาหย่อมๆ แล้ว
เริ่มจากคืนนี้ไปรูทก่อน
แล้ววันอาทิตย์ที่ 13 ตอนเช้าไปงานสงกรานต์ที่ตรอกข้าวสาร ไปกับที่บริษัทครับ แต่ก็ไปเที่ยวเองแหละ แค่อาศัยรถเค้าไปครับ

เวงกำ ไปทำไรมาล่ะท่าน....เอาน่าคับพี่ จายเย็น ๆ :wink:
ตอนนี้เศร้า อยู่ในช่วงอันตราย อิอิ โสดก็ดีพี่หาใหม่(เมื่อไหร่จะหาได้ไม่รู้)555

ในCef@Rangsitมีใครอยู่แถวหลักสี่บ้างงะครับบบ
ผมอยู่รามอินทราด้วยคนคราบ

วันนี้ใครอยากโยน โบ บ้างไปเมเจอร์รัชโยธินกัน เวลา ทุ่มเป็นตนไป ใครไปโทรบอกด้วย 0867770442 นนท์

หวัดดีก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

นั้งรถไฟมา..ถึงเจียงใหม่ สุดๆๆ -*- (โครตร้อนเลย เอิ๊กๆ)

อะไรของมึงวะไอ้กอลลั่ม ไอ้บ้า เดี๋ยว 3 เดี๋ยว 4 กูมึน

สงกรานต์นี้ ผมท่าจะไม่ได้ไปไหนแล้วครับ ไม่ได้เตรียมตัวเลยอะ
ก็เที่ยวมันในกรุงเทพเนี่ยแหละครับ
ตอนนี้มีโปรแกรมมาหย่อมๆ แล้ว
เริ่มจากคืนนี้ไปรูทก่อน
แล้ววันอาทิตย์ที่ 13 ตอนเช้าไปงานสงกรานต์ที่ตรอกข้าวสาร ไปกับที่บริษัทครับ แต่ก็ไปเที่ยวเองแหละ แค่อาศัยรถเค้าไปครับ

พวก71จะไป สลิม กันนิ

คงเจอกันแน่ๆ

โฮะๆ

หวัดดีก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

นั้งรถไฟมา..ถึงเจียงใหม่ สุดๆๆ -*- (โครตร้อนเลย เอิ๊กๆ)
เดี๋ยวเจอกันอาร์ท 5555
ไม่รู้ผมจะได้กินข้าวลิงกลางทางรึเปล่านี่ดิ

พวก71จะไป สลิม กันนิ

คงเจอกันแน่ๆ

โฮะๆ
เปลี่ยน plan กระทันหัน เนื่องจาก มท.1 เค้าอยากออกเที่ยว เลยจะไปเชียงใหม่คืนนี้โลด

แม้ง กระทันหันมากๆ ยังไม่ได้เตรียมไรเลย

โทรมาหาทั้งพี่นนท์ พี่อ่ำว่าจะไปโยนโบว์ลิ่งกันที่เมเจอร์รัชโยธิน
แต่เนื่องจากผมติดภาระกิจกระทันหัน ต้องไปเชียงใหม่ เพราะท่าน มท.1(เมียที่1) แกอยากไป ต้องขอโทษจริงๆ ครับ
ยังไงหลังสงกรานต์เจอกันอีกทีนะครับพี่ๆ เพื่อนๆ

ขอให้ผมเดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพ และปลอดภัยทั้งรถทั้งคนด้วยเถอะ สาธุ :burn:

*อาร์ท อยู่ตรงไหนของเชียงใหม่ รายงานมาด้วย เดี๋ยวผมไปหาาาาาาา

โทรมาหาทั้งพี่นนท์ พี่อ่ำว่าจะไปโยนโบว์ลิ่งกันที่เมเจอร์รัชโยธิน
แต่เนื่องจากผมติดภาระกิจกระทันหัน ต้องไปเชียงใหม่ เพราะท่าน มท.1(เมียที่1) แกอยากไป ต้องขอโทษจริงๆ ครับ
ยังไงหลังสงกรานต์เจอกันอีกทีนะครับพี่ๆ เพื่อนๆ

ขอให้ผมเดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพ และปลอดภัยทั้งรถทั้งคนด้วยเถอะ สาธุ :burn:

*อาร์ท อยู่ตรงไหนของเชียงใหม่ รายงานมาด้วย เดี๋ยวผมไปหาาาาาาา
อย่าลืมแวะดื่มน้ำเย็นๆขมนิสๆที่พิดโลกก่องนะน้าแชมป์ปี้..

..เด๋วตั้งวงรอ.... อิอิ..โทรมาเด้ออออออออออ.....!!! :brick: :biggrin:

เดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพ และปลอดภัยทั้งรถทั้งคน เทียวให้สนุกๆนะ
แล้วหาสาวๆมาฝากด้วย กำลังโสด 555(เข้าเรื่องตัวเองซะงัน)

เดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพ และปลอดภัยทั้งรถทั้งคน เทียวให้สนุกๆนะ
แล้วหาสาวๆมาฝากด้วย กำลังโสด 555(เข้าเรื่องตัวเองซะงัน)
55555555 แหม่ พี่นนท์หน้าตาดี มีเมียเยอะขนาดนั้น ไม่ต้องพึ่งผมแล้วครับพี่

ลืมบอกไป ขอตั้งชื่อทริปนี้ว่า "ทริปดาบหน้า"
เพราะทางไปก็ยังไม่รู้จะขับยังไง ไปแล้วจะไปเที่ยวที่ไหน นอนที่ไหนจะได้นอนรึเปล่าก็ยังไม่แน่ใจ และยังไม่รู้วันกลับว่าจะกลับวันไหน

ดาบหน้าจริงๆ ไปแล้วก๊าบบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม