• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออแฮะ ลืมไปเลยว่าอาทิตย์ที่ 2 มันมีเลือกตั้ง ส.ว. นี่

แบบนี้ถ้าไปกันเสาร์ที่ 1 แล้วจะไปเมาต่อกันยังไงอะ

มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555555555+

คิดถึงจังครับพี่น้องเมื่อไหร่จะได้ .ชนแก้วๆๆๆๆ.. อะแฮ่มๆๆๆๆๆ .. คอแห้งจัง
55555555555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,365
คิดถึงจังครับพี่น้องเมื่อไหร่จะได้ .ชนแก้วๆๆๆๆ.. อะแฮ่มๆๆๆๆๆ .. คอแห้งจัง
55555555555+

ใกล้ แล้ว ครับ อีก นิส เดียว

.................................................

• #2,367
.................................................

เซรงหวะ เห็น หน้า แรก พี่ยู้ มาโพส ไอ้ เรา กะ มา ตอบเต้ม ที่ เลย ดู พี่ แก โพส ดิ เมื่อไหร่จะเลิกเนี่ย

เซรงหวะ เห็น หน้า แรก พี่ยู้ มาโพส ไอ้ เรา กะ มา ตอบเต้ม ที่ เลย ดู พี่ แก โพส ดิ เมื่อไหร่จะเลิกเนี่ย
คงยากส์ง่ะน้าบอม..มะงั้นเด๋วลงแดง!!! :wink: :biggrin:

เย็นแล้วใครมือสั่นบ้างครับพี่นอ้ง..........:dribble:

อยากกินเหล้า.....

แต่เมาไม่ได้อ่ะ

(สอบอยู่อ่ะ) อิอิ เซ็งมั้ก มั่ก.........

นุ่นอ่ะนะ.....

เย็นแล้วใครมือสั่นบ้างครับพี่นอ้ง..........:dribble:

5555 ผมสั่นเลยพี่นัท เมื่อกี๊ผมกำลังคุย m กับอาร์ทเรื่องทำสีอยู่ หัวหน้าเรียกไปคุยเรื่องโบนัส คุยเสร็จ สั่นเลย

อะเครื่อออออ ชีวิตแค่โดนทำร้าย แต่ที่สุดมันต้องไม่โดนทำลายยยยยย :cry::cry::cry:

• #2,372

มาเลย ดี กว่า พี่ มาสักที มา ที่คลอง 6 ก้อมาได้ ผม สอบ วันศุกร์ ถ้าอยาก ก้อมา เด้

ผมกำลังจะเปิดเนิสเซอร์รี่แล้วนะครับ จะรับเลื้อง เด็กๆ

ตกลงมึงจะรับเลี้ยงหรือรับเลื้อยวะบอม ติดเชื้อไอ้ยูไปอีกคนแล้ว เคร๊ 5555

*พี่เหน่งศรีมณีเด้ง เกียร์ 4 เข้าได้ยังพี่

• #2,374
รายงานรถพี่เหน่งล่าสุด ตอนนี้เอารถกลับบ้านได้แล้วครับสรุป คือ เกียร์พัง รอเปลี่ยนเครื่องเป็น คูโบต้า ตามกระแสนิยม ทีเดียวเลย คราวนี้จอดคุมผ้าไว้ดีๆนะครับ จะไห้ดี ถอดประตุรถมาเก็บในบ้านด้วยเดี๋ยวแมร่ง มอไซค์ห้าง จะมาชนประตุอีก อ่อ กาวดัดหนูวางไว้ในรถก้อดี นะ 55555555555+ รถตรู ก้อพอกัน ตอนนี้ไปซะแล้ว สงสัยต้องตั้งฉายาให้รถใหม่ พังทุกที่.....ที่มีทาง(ตรง)

• #2,375
อยากกินเหล้า.....

แต่เมาไม่ได้อ่ะ

(สอบอยู่อ่ะ) อิอิ เซ็งมั้ก มั่ก.........

นุ่นอ่ะนะ.....

ก็ออกไปหา คนที่ไม่ใช่แฟน ที่พอจะทำแทนบ้างเรื่องให้ได้ดิ 55555555+

• #2,376
เด๋วเอาถุงยางมาคลุมใว้ดีกั่วเห็นเค้าโฆษณาว่า ปลอดภัย เหอๆๆ:wink: :frown:

อีก3 วัน ก้อเดือนหน้า แล้ว เดี๋ยวพี่ ก้อมีเงินวางเครื่องใหม่ เพราะเดือนหน้าเป็นเดือน มีนา พี่ก้อเอานาไปขายแล้วเอาเงินไปวางเครื่องก้อได้นะ 55555+ขายให้หมดนะ นา อ่ะ เหราะตอนนี้ไม่มีรถกระแทะทำนาแล้ว มันไปวิ่ง แดร๊กหมดแล้ว

เด๋วเอาถุงยางมาคลุมใว้ดีกั่วเห็นเค้าโฆษณาว่า ปลอดภัย เหอๆๆ:wink: :frown:

อีก3 วัน ก้อเดือนหน้า แล้ว เดี๋ยวพี่ ก้อมีเงินวางเครื่องใหม่ เพราะเดือนหน้าเป็นเดือน มีนา พี่ก้อเอานาไปขายแล้วเอาเงินไปวางเครื่องก้อได้นะ 55555+ขายให้หมดนะ นา อ่ะ เหราะตอนนี้ไม่มีรถกระแทะทำนาแล้ว มันไปวิ่ง แดร๊กหมดแล้ว

โอ้โห สาดมุขโช๊ะเช๊ะกันแบบนี้ แล้วผมจะเล่นอะไรล่ะพี่น้องคร๊าบ

ไอ่แช่มบอก ให้เพ่ปล้น bank เด๋วเจอ 297 เมื่อไหร่จาปล้นมานเลย หึหึ:spiderman: :cool:

ง่ะไม่ต้องปล้นหรอกช่วงนี้ไม่ว่างก่อนสอบเดวเอาไปให้:biggrin: แต่รถเฮียแบงว่าพับเก็บเอาขึ้นบ้านดีก่า:brick:

รายงานรถพี่เหน่งล่าสุด ตอนนี้เอารถกลับบ้านได้แล้วครับสรุป คือ เกียร์พัง รอเปลี่ยนเครื่องเป็น คูโบต้า ตามกระแสนิยม ทีเดียวเลย คราวนี้จอดคุมผ้าไว้ดีๆนะครับ จะไห้ดี ถอดประตุรถมาเก็บในบ้านด้วยเดี๋ยวแมร่ง มอไซค์ห้าง จะมาชนประตุอีก อ่อ กาวดัดหนูวางไว้ในรถก้อดี นะ 55555555555+ รถตรู ก้อพอกัน ตอนนี้ไปซะแล้ว สงสัยต้องตั้งฉายาให้รถใหม่ พังทุกที่.....ที่มีทาง(ตรง)

ว่าแต่เค้าท่อชอบแตกบ่อยๆๆไม่ช่ายหรอ:brick:

ชอบมุกบอมว่ะ ฮ่าๆๆ มีนา .... เอิ๊กส์ๆ ยืมไปเล่นมั่งนะ 555+ ขำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม